Các cụ cho e hỏi về đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài

mepeo

Xe buýt
Em vừa trả lời msg cụ rồi, N04 mặt ngoài đang làm, nhưng hoàn thiện bên trong gần xong rồi, ngoài sảnh thì chưa, nhưng trong phòng thì cơ bản xong rồi, cách đây 2 tuần em vào thì đang sơn, nhưng chưa lắp thiết bị. xem qua ổn phết cụ ạ, gạch granit đẹp, nhôm kính Hyundai, lan can ban công bằng kính, nhưng mà em thấy thiết kế căn hộ thì ngu quá, căn của em 2 phòng vệ sinh, một cái thì to vật, một cái thì bé tý, cái bếp bé, còn phòng ăn thì to. Nói chung là phải sửa lại.
n04 t1-t2 với n03-t8 thì chỗ nào ổn hơn cụ. Giá n04 bây g bao nhiêu, em đang thích căn góc 90m2 hướng đông nam, nhưng có vẻ cũng ít người bán. Mới lại khu này ngoài khoản đường giao thông còn thiếu em nghe nói còn chưa có điện nước??? và kết nối hạ tầng như cấp thoát nước...

mepeo

Xe buýt
có cụ nào mua Lanmak ngoại giao đoàn lập hội với e
n04 t1-t2 với n03-t8 thì chỗ nào ổn hơn cụ. Giá n04 bây g bao nhiêu, em đang thích căn góc 90m2 hướng đông nam, nhưng có vẻ cũng ít người bán. Mới lại khu này ngoài khoản đường giao thông còn thiếu em nghe nói còn chưa có điện nước??? và kết nối hạ tầng như cấp thoát nước..

winnghiepdu

Xe điện
e mua lúc nó còn rẻ nên cứ rẻ và tiến độ nhanh la múc, cụ mua thì cứ vào cả 2 tòa mà xem,N03 t8 dân tình nói e tầm 24tr đã có 1 cư dân về ở,đường cấp nước đang bị thủng chưa tìm được chỗ hỏng hiện tại đang dùng giếng khoan muộn nhất cuối t 7 rao nhà

winnghiepdu

Xe điện
cụ nói thế nào bảo vệ nó cho cụ lên?
Em vừa trả lời msg cụ rồi, N04 mặt ngoài đang làm, nhưng hoàn thiện bên trong gần xong rồi, ngoài sảnh thì chưa, nhưng trong phòng thì cơ bản xong rồi, cách đây 2 tuần em vào thì đang sơn, nhưng chưa lắp thiết bị. xem qua ổn phết cụ ạ, gạch granit đẹp, nhôm kính Hyundai, lan can ban công bằng kính, nhưng mà em thấy thiết kế căn hộ thì ngu quá, căn của em 2 phòng vệ sinh, một cái thì to vật, một cái thì bé tý, cái bếp bé, còn phòng ăn thì to. Nói chung là phải sửa lại.

tok

Xe tải
cụ nói thế nào bảo vệ nó cho cụ lên?
Cụ gặp thằng sâu ở ngay cổng vào ấy, nó dẫn cụ lên nhiệt tình luôn. Nhưng mà đi cái thang xây dựng khiếp lắm, như đi xe tăng và chậm như con rùa. Cụ ở tòa nào, tòa T2 mà mấy căn 3,4,5 thì nhìn ra Hồ Tây và Cầu Nhật Tân sẽ đẹp hơn.
Em chụp cái ảnh căn hộ đang làm hôm 8.6 đây, em thấy vẫn bẩn thỉu lung tung, nhưng thằng sâu bảo thế là sắp xong rồi, 3 tháng nữa là OK.

winnghiepdu

Xe điện
cụ còn cái ảnh nào up nốt e xem với, e tòa bên trong. Thông báo và bên dự án đêù nói sắp rao nhà, e thì nghe bên kỹ thuật nói nên cứ cộng 6 tháng nữa cho chắc ăn.Khu tây hồ tây nó bề bộn thế ,theo e nhận nhà vẫn phải đi qua cái cổng barie vài năm.

dukas

Xe tải
Em quan tâm con đường này vì đi làm toàn phải vòng Trần Cung, giờ đường nó mở là em chạy thẳng mạch. Nhìn trên google maps em thấy chỗ đoạn học viện KTQS nó vẫn chưa làm gì cả cụ tok ạ.

tok

Xe tải
cụ còn cái ảnh nào up nốt e xem với, e tòa bên trong. Thông báo và bên dự án đêù nói sắp rao nhà, e thì nghe bên kỹ thuật nói nên cứ cộng 6 tháng nữa cho chắc ăn.Khu tây hồ tây nó bề bộn thế ,theo e nhận nhà vẫn phải đi qua cái cổng barie vài năm.
Em toàn chụp view ra ngoài thôi, chụp mỗi cái ảnh trong căn hộ ở trên thôi.

tok

Xe tải
Em quan tâm con đường này vì đi làm toàn phải vòng Trần Cung, giờ đường nó mở là em chạy thẳng mạch. Nhìn trên google maps em thấy chỗ đoạn học viện KTQS nó vẫn chưa làm gì cả cụ tok ạ.
Google Maps thì nó chậm vài tháng cụ ạ, cụ cứ ra đoạn HQV, chỗ ngõ 58 ấy. Chỉ cần đứng ở HQV cũng nhìn được, không cần phải đi vào ngõ đâu

morecar

Xe máy
Google Maps thì nó chậm vài tháng cụ ạ, cụ cứ ra đoạn HQV, chỗ ngõ 58 ấy. Chỉ cần đứng ở HQV cũng nhìn được, không cần phải đi vào ngõ đâu
Đường này thi công đến đâu rồi cụ? Em đi qua chỗ đó vẫn chưa thấy gì, không hiểu năm nay có xong không?

mondeo

Xe máy
Dự án này tốt đấy chứ.

longknu

Xe buýt
Em ở khu này đã thấy đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài thi công đâu chỉ có đường vành đai 2 ( Võ Chí Công) hiện đang làm gần ra đến đường Hoàng Quốc Việt nối với cầu vượt lên đương Bưởi. Nhiều cụ nhầm đường Nguyễn văn Huyên kéo dài là đường vành đai 2, theo nhà cháu biết đường Nguyễn văn Huyên kéo dài có mặt cắt cả vỉa hè là 40m còn Vành đai 2 là 61m hai đường chạy song song cách nhau khoảng 300m.

tok

Xe tải
Em ở khu này đã thấy đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài thi công đâu chỉ có đường vành đai 2 ( Võ Chí Công) hiện đang làm gần ra đến đường Hoàng Quốc Việt nối với cầu vượt lên đương Bưởi. Nhiều cụ nhầm đường Nguyễn văn Huyên kéo dài là đường vành đai 2, theo nhà cháu biết đường Nguyễn văn Huyên kéo dài có mặt cắt cả vỉa hè là 40m còn Vành đai 2 là 61m hai đường chạy song song cách nhau khoảng 300m.
Chưa thi công cụ ạ, mới đang giải phóng mặt bằng. NVH kéo dài thì chia thành 2 đoạn, đoạn từ HQV vào đến Tây Hồ Tây khoảng 600m do thành phố làm, hiện đang giải phóng mặt bằng đấy. Còn đoạn từ THT đến NGD khoảng hơn 1km thì em thấy bọn THT đã làm thành sống đường rồi, một số đoạn còn rải nhựa rồi

dukas

Xe tải
Chưa thi công cụ ạ, mới đang giải phóng mặt bằng. NVH kéo dài thì chia thành 2 đoạn, đoạn từ HQV vào đến Tây Hồ Tây khoảng 600m do thành phố làm, hiện đang giải phóng mặt bằng đấy. Còn đoạn từ THT đến NGD khoảng hơn 1km thì em thấy bọn THT đã làm thành sống đường rồi, một số đoạn còn rải nhựa rồi
Dự cuối năm nay xong đc ko cụ nhỉ?

morecar

Xe máy
Cụ nhầm đường rồi. Đường NVH di qua bảo tàng Dân Tộc Học ấy, tính cả vỉa hè 2 bên nữa chắc nó phải rộng 100m đấy

Wilshere

Xe máy
Website
www.facebook.com
Đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài còn đang bị mấy cái nhà mặt đường Hoàng Quốc Việt chưa giải tỏa xong ah
Còn bên trong 2 tòa nhà cao tầng chung cư của Đông Đô đã xây cao lắm rồi, đất của Học Viện Chính Trị thì phải ạ, tòa nhà của người ta cũng xây ở bên cạnh
Đường Tây Hồ Tây đã chạy đc gần 2 Km bên trong rồi, nối Nguyễn Văn Huyên kéo dài là có cái Ngã 3, 4 gì đấy ngon ơ rồi :)
Thế chứ nhà nc mình làm hơi lâu