Thảo luận Các cụ cho e hỏi về vios ạ

havenlove

Xe đạp
E là

Chỉnh sửa cuối:

Maxo73

Xe buýt
quan trọng mợ cảm thấy thế nào chứ còn ai nói ngả nói nghiêng mợ vẫn nên vững như kiềng 3 chân đi ạ

tuanchung24

Đi bộ
Em cũng mới lấy hôm qua xong cụ ạ :D

chameleon2602

Xe máy
Xời ạ. Mợ nghĩ làm gì. Mợ đi cái xe mà tháng vừa rồi hơn 2000 người mua đấy mợ. Xe mợ trang bị đầy đủ cho mợ sử dụng. Đi lại lành,ăn ít xăng chi phí rẻ thì mợ nghĩ làm gì.
2000 ng trong đó toàn hãng taxi mua chứ dân mua đâu, đánh giá về mua cũng khó

ThịnhNSTL

Xe tải
E là con gái, 30 tuổi ạ. Tháng 6 vừa rồi em có rước em toy vios bản G đủ với giá xe chạy cả bảo hiểm và DvD, cảm biến lùi.... Là 720 triệu ạ. Nhưng tình hình là, e bỏ ra hơn 700 triệu nhưng đi xe cứ bị bạn bảo con gái lại đi xe này, với cả ko sang, trong khi e thấy dáng mới của Vios cũng đẹp ý chứ ạ. Với cả các tính năng trong xe thì e cũng thấy là vừa đủ để sử dụng, có nhiều tính năng hơn nữa e chắc cũng ko dùng đến hoặc ko biết dùng, vì giống con IPhone rất nhiều tính năng nhưng chỉ sử dụng nghe, gọi, lướt mạng, nghe nhạc, hết. Vậy sao mọi người lại cứ chê VIOS nhỉ.
E thì ngay từ đầu ko thích dòng huyndai hay nissan hay kia, vì bạn em đều đi các dòng đó rồi. E thấy Huyndai nhìn con accen cứ ọp ẹp, niissan sunny dáng xấu, kia có mùi xe rất nặng. Còn về tính năng này nọ, bạn em đi camry hay mazda 6 thì em thấy cũng chỉ đơn giản là nghe nhạc và bật điều hoà.
Vì tính em thì cũng ko phải ăn chơi, chỉ vừa phải nên e chọn xe theo tiêu chí ít hỏng vặt, sau khiảng 2 năm em đổi lên cammrry thì xe cũ em cho thuê, mà xe vios giờ rễ cho thuê hơn các dòng như nissan sunny hay kia.
Mà e thấy vào group otofun trên face các cụ ý đả đảo VIOs quá em thấy buồn ạ
chúc mừng mợ đã tìm được chiếc xe ưng ý nhé. mợ ơi, người ta đả đảo là 1 chuyện.thứ 1 là mợ mua mợ sử dụng chứ họ không sử dụng,cái xe nó còn gắn bó với mợ lâu dài.thứ 2 đả đảo mà doanh số 1 tháng vios của toàn hãng vẫn cao ngất ngưởng so với doanh số các xe cùng phân khúc.mợ ra đường là nhìn rõ thôi.10 xe sedan B thì e tính cũng phải 7 - 8 xe vios rồi mợ ạ.mợ cứ tin tưởng ở quyết đinh của mình.

bachkd2006

Xe tải
E là con gái, 30 tuổi ạ. Tháng 6 vừa rồi em có rước em toy vios bản G đủ với giá xe chạy cả bảo hiểm và DvD, cảm biến lùi.... Là 720 triệu ạ. Nhưng tình hình là, e bỏ ra hơn 700 triệu nhưng đi xe cứ bị bạn bảo con gái lại đi xe này, với cả ko sang, trong khi e thấy dáng mới của Vios cũng đẹp ý chứ ạ. Với cả các tính năng trong xe thì e cũng thấy là vừa đủ để sử dụng, có nhiều tính năng hơn nữa e chắc cũng ko dùng đến hoặc ko biết dùng, vì giống con IPhone rất nhiều tính năng nhưng chỉ sử dụng nghe, gọi, lướt mạng, nghe nhạc, hết. Vậy sao mọi người lại cứ chê VIOS nhỉ.
E thì ngay từ đầu ko thích dòng huyndai hay nissan hay kia, vì bạn em đều đi các dòng đó rồi. E thấy Huyndai nhìn con accen cứ ọp ẹp, niissan sunny dáng xấu, kia có mùi xe rất nặng. Còn về tính năng này nọ, bạn em đi camry hay mazda 6 thì em thấy cũng chỉ đơn giản là nghe nhạc và bật điều hoà.
Vì tính em thì cũng ko phải ăn chơi, chỉ vừa phải nên e chọn xe theo tiêu chí ít hỏng vặt, sau khiảng 2 năm em đổi lên cammrry thì xe cũ em cho thuê, mà xe vios giờ rễ cho thuê hơn các dòng như nissan sunny hay kia.
chồng mình là người mình thích yêu và cưới mợ để ý làm gì cho đau đầu.

taigia

Xe hơi
Em có ông anh trước mua vios 2006, năm ngoái bán đi thêm tiền lại mua vios 2015. Em cũng đi vios ạ, thấy vừa phải, tiết kiệm và quăng quật thoải mái. Em có mấy ông bạn chê xe em lúc mới mua bảo dở hơi, cũng tầm này tiền các ông ý đi mua bim 3 với mẹc C cũ, bây giờ gặp nhau cà phê cứ ngồi khóc mợ ạ, vì có thằng bảo đào đâu ra gần 20 củ để sửa bây giờ, nuôi thì như nuôi thằng nghiện, tuy nhiên đi được cái sang và an toàn, xe vios em xác định đi loanh quanh trong nội thành nên cũng không cảm thấy phòng phành, nếu ra cao tốc thì biết nhau ngay mợ ạ, bọn nó phóng 130km như mình phóng 90km í, vì 90,100 đối với vios theo em là trong tầm kiểm soát được, chứ phóng 130 thì khó, kiểu như ngày xưa mợ đi xe máy 81 kim vàng giọt lệ mà phóng 80km thì cảm thấy nhanh kinh khủng, nhưng đi dream phóng 80km thì thấy bình thường. Đôi lời chia sẻ với mợ

camryhn

Xe tải
Là Mợ thì đi Yaris hatback sẽ đẹp hơn!

duyky

Xe tăng
Dạ theo nhà cháu thì mợ nên nghe lời bạn bè bán đi mua xe khác ạ, Mợ có điều kiện thì nâng đời luôn đi cho nó sang chứ VIOS như chúng cháu là xe cỏ ạ. Cháu có mấy đứa bạn cứ ỷ ôi... đòi mua lướt xe cháu - Vios là xe sedan cái loại khỉ gì mà cháu đi 15,4km phố mới hết 1 lít xăng trong khi đó chúng nó đi xe khác cứ đổ 200k tiền xăng quay quay mấy vòng tiến lùi vài lượt trong phố đã cạn vạch, nhưng cháu thì không có điều kiện nâng đời nên không bán ạ. Mợ có bán rẻ cho nhanh để lên đời thì ới cháu với nhá.

manhinhcong

Xe máy
mợ bán rẻ em mua cho gấu nhà em đi

phi tuấn

Xe buýt
Ok hết ; chỉ lưu ý đi cẩn thận tránh va quẹt; vỏ hơi mềm chút.

Ghi dong

Xe hơi
Em cũng mới sắm taxi vi ốt G, keke. Sau khi xem đủ loại mat xa, ni san, hon da. Kết lại quá ổn với tầm tiền và đi phố,
Ưu điểm là dễ xoay sở trong phố va tiết kiệm xăng

Nhuoc điểm là như iphone, ra đường trái phải trên dưới toàn vi ốt vàng khè. Hehh

otoxitec

Xe máy
Em định đổi Ếch nên có em vios E 2010, em định bán 460tr có được không các cụ. Xe em đẹp, mới hơn 6 vạn.

0934436555

Xe tải

ThịnhNSTL

Xe tải

ThịnhNSTL

Xe tải
Em định đổi Ếch nên có em vios E 2010, em định bán 460tr có được không các cụ. Xe em đẹp, mới hơn 6 vạn.

bản G 2010 đẹp long lanh thì còn được 460,470 mà cụ bản E đòi 460 thì khó cho em nó theo người ta lắm cụ ạ.cụ ở đâu? mai chủ nhật e xin phép chạy qua chỗ cụ xem xe.biết đâu bọn e lấy được cho cụ ạ