Các cụ cho ít thông tin về Cửa Tùng, Cửa Việt ạ?!

Nguyễn Long Nguyễn

[Tịch thu bằng lái]
Chào cụ Hoagvc3, chắc cụ là người Quảng Trị, chi em hỏi ra đảo cồn cỏ thì đi thế nào nhỉ, (các dịch vụ thuyền, tàu, ăn nghỉ trên đảo, vv) cụ vó thông tin chia sẻ với ạ. Tks cụ.
Cụ Hoagvc3 ơi. E thấy cụ nhiệt tình quá. Cụ có thể cho e sđt cụ dc ko. Hnao cụ ra HN e tiếp cụ. Hoặc e vào đấy có thể nhậu cùng cụ 1 hôm ạ

AB2009

Xe máy
Trẻ con nhà em cuồng chân, em vừa nghỉ việc. Bác hoagvc3 tư vấn giúp Em phát đi Cửa Việt giờ có tắm được kg? Em đi từ HN.

hoagvc3

Xe tăng
Trẻ con nhà em cuồng chân, em vừa nghỉ việc. Bác hoagvc3 tư vấn giúp Em phát đi Cửa Việt giờ có tắm được kg? Em đi từ HN.
Hiên tại, thời tiết đang thấp(27 độ), nếu tắm biển thì hơi lạnh. Nhưng nếu bác đi thì vẫn ok nhé, mùa này đồ biển nhiều. Nếu đi, bác cứ ib em thông tin, em giúp bác. Cũng đang rãnh đây ạ.

AB2009

Xe máy
Hiên tại, thời tiết đang thấp(27 độ), nếu tắm biển thì hơi lạnh. Nhưng nếu bác đi thì vẫn ok nhé, mùa này đồ biển nhiều. Nếu đi, bác cứ ib em thông tin, em giúp bác. Cũng đang rãnh đây ạ.
Dạ Em cảm ơn Cụ, em sắp xếp với xã em trước rồi ib Cụ nhé.

Văn Bản

Xe tải
Hê hê cụ, lúc nào vào ới em nhé, em ib lại số đt, số cũ em ko dùng nữa rồi.
Chào Cụ. Cuối tháng gia đình em đi Lăng Cô, ngày đầu định phi vào cửa Việt, tắm biển, nghỉ 1 đêm rồi hôm sau đi tiếp. Cụ tư vấn em khách sạn nào sát biển mà sạch sẽ được không ạ. Tks Cụ nhiều

hoagvc3

Xe tăng
Chào Cụ. Cuối tháng gia đình em đi Lăng Cô, ngày đầu định phi vào cửa Việt, tắm biển, nghỉ 1 đêm rồi hôm sau đi tiếp. Cụ tư vấn em khách sạn nào sát biển mà sạch sẽ được không ạ. Tks Cụ nhiều
Ok cụ, khi nào cụ đi alo em nhé.

tienkhi80

Xe máy
Các cụ cho e hỏi đường Quốc phòng chạy ven biển quảng trị có ok không, mai e chạy từ Huế ra, muốn qua Đông hà cho vk ngắm hàng Lào Thái, cho trẻ con vào Vĩnh mốc - Hiền luong thăm quan, đi thế nào cho tiện ạh. Cảm ơn các cụ

BINH MINH 07

Xe điện
Các cụ cho e hỏi đường Quốc phòng chạy ven biển quảng trị có ok không, mai e chạy từ Huế ra, muốn qua Đông hà cho vk ngắm hàng Lào Thái, cho trẻ con vào Vĩnh mốc - Hiền luong thăm quan, đi thế nào cho tiện ạh. Cảm ơn các cụ
Em không biết đường quốc phòng là đường gì nhưng đoạn từ Cửa Tùng ra Cửa Việt chạy dọc biển rất đẹp, đường vào Vĩnh Mốc cũng dễ đi chỉ có điều sẽ rất nóng, thăm cầu Hiền Lương thì cụ phải đi vào đoạn 1A cũ !

Chỉnh sửa cuối:

hoagvc3

Xe tăng
Theo em, cụ đến ngã tư Sòng(qua tp Đông Hà tầm 3km, chổ đó hàng thái nhiều rãi rác 2 bên đường. Sau đó cụ đi thêm 10km nữa thì rẽ về Cửa Việt, từ đó theo đường biển, cụ thẳng mạch ra Vĩnh Linh. Nếu theo cách này, cụ ko thể check in cầu Hiền Lương được, nếu bắt buộc phải check in cầu thì khi rẽ ra Tt Hồ Xá, cụ quay ngược vào nam tầm 10km thì gặp cầu Hiền Lương.
Nếu mua hàng thái, cụ mặc cả nhé, hàng điện tử thì cụ phải rành kia,
Em đang ở Hà Nội không thì cũng tình nguyện làm hoa tiêu cho cụ đấy.

tienkhi80

Xe máy
Theo em, cụ đến ngã tư Sòng(qua tp Đông Hà tầm 3km, chổ đó hàng thái nhiều rãi rác 2 bên đường. Sau đó cụ đi thêm 10km nữa thì rẽ về Cửa Việt, từ đó theo đường biển, cụ thẳng mạch ra Vĩnh Linh. Nếu theo cách này, cụ ko thể check in cầu Hiền Lương được, nếu bắt buộc phải check in cầu thì khi rẽ ra Tt Hồ Xá, cụ quay ngược vào nam tầm 10km thì gặp cầu Hiền Lương.
Nếu mua hàng thái, cụ mặc cả nhé, hàng điện tử thì cụ phải rành kia,
Em đang ở Hà Nội không thì cũng tình nguyện làm hoa tiêu cho cụ đấy.
Cảm ơn Cụ, qua ngắm nghía cho Vk thik thôi, vào chợ đông hà chơi chắc ổn cụ nhỉ

80A

Xe tải
Có gì đâu cụ, chỉ tiếc là em ko ở nhà để giao lưu với cụ.
Chào cụ, cụ cho em hỏi chỗ cửa tùng có cái resort nào sát biển không cụ? Em cho f1 đi cho vào resort cho thoải mái tí.