Thảo luận Các cụ cho ý kiến về con Mitsubishi Xpander 2018

chan.dat

Xe tải
Có ít ảnh ko biết bị mod xóa ko vì có chữ 4b

chan.dat

Xe tải
Mitsubishi Expander 2018 kích thước khá lớn, chiều dài 4.775 mm, rộng 1.750 mm và cao 1.700 mm.Trong đó đèn pha cỡ lớn, lưới tản nhiệt 3 thanh crôm cùng đèn LED 2 bên ấn tượng với các đường nét khỏe khoắn, hầm hố. Ở phía sau, cụm đèn hậu dạng LED hình chữ L cùng thiết kế đèn báo gợi nhớ đến những chiếc Pajer Sport. Ngoài ra xe được trang bị la-zăng hợp kim 16 inch khác đặc biệt. (e copy)

chan.dat

Xe tải
Sr.... e hết rượu rồi ko mừng bac Mr.Manh dc

trunghieu27

Xe tải
Mẫu xe gia đình hút khách nhất ở Indo với mức giá chỉ trên 300tr. Về VN chắc giá cũng ổn thôi, chắc là cũng sẽ bán tốt hơn bọn Ertiga Livina.

chan.dat

Xe tải
Mitsubishi Xpander 2018 là mẫu xe MPV đa dụng với 07 chỗ ngồi, hãng xe Nhật Bản đã trang bị cho Xpander động cơ xăng 04 xy-lanh thẳng hàng (I4) dung tích 1.5L, công nghệ MIVEC, hút khí tự nhiên cho công suất 103 mã lực và mô men xoắn đạt 141Nm
các trang bị tiện nghi cơ bản như hệ thống âm thanh 2 loa, ghế vải, cửa sổ chỉnh điện, khóa cửa trung tâm, đồng hồ hiển thị đa thông tin. Trang bị an toàn gồm 2 túi khí, hệ thống phanh ABS + EBD, ghế trẻ em ISO-Fix, đèn báo phanh khẩn cấp, khóa cửa chống trộm
Về trang bị an toàn chủ động, Xpander được trang bị hệ thống chống bó cứng phanh ABS, phân bổ lực phanh điện tử EBD, trợ lực phanh, hỗ trợ khởi hành ngang dốc và cân bằng điện tử.
E nghĩ như trên mà 7 chỗ chắc hơi yếu
Đi thành phố thôi

edricnguyen

Xe đạp
Em cũng đang tham khảo em này, thì thấy máy 1.5L cũng không yếu lắm đâu các cụ ạ.
Mấy clip review bên Indo thấy con này khá ổn.

hieuwill

Đi bộ
XPander không hề yếu như các bác nghĩ đâu. e là người trực tiếp cầm lái trải nghiệm ở nhà máy đây ạ! Xe full tải 7 người đi thoải mái luôn các bác ơi. Sức mạnh đủ dùng với xe 7 chỗ cỡ này đấy ạ! Xe tại Việt Nam nhập về cũng là các phiên bản cao cấp bên Indo nên các tính năng đầy đủ hết từ bản MT đến AT ạ! giá dự kiến bản MT ngang tầm Vios E thôi các bác. bản AT thì cỡ 600 chưa ra biển! Các bác cứ để ý đến cái tỉ số công suất/ trọng lượng so với các xe cùng mâm thì khá ổn, khung xe của Mitsu thì dạng liền khối rồi nên cứng và nhẹ hơn đảm bảo sức mạnh cho xe nên các bác cứ yên tâm. Quan trọng là giá thành hợp lý, xe rộng, tiết kiệm và các tính năng an toàn không bị cắt là chơi đc ạ! Bản MT cũng có cân bằng điện tử luôn các bác, có cả hỗ trợ khởi hành ngang dốc trên cả MT mới lạ ạ :))

crod

Xe tăng
có 103 mã lực với cái xe 7 chỗ mà lại ko yếu thì hơi lạ. Con sedan Cruze 1.6 máy 107HP xác 1,4 tấn còn bị chê ỏng chê eo cơ mà.

phungbaohuy

Xe hơi
giá sắp ngon rồi chờ cuối năm xem ae đi đánh giá nếu ngon là gom thóc hốt em là dc đấy

Hieunt0930

Xe hơi
E leo có đoạn dốc này thì ko ăn thua,cụ cứ thử cho e nó quất mộc châu sơn la đủ tải xem e nó có chịu nổi nhiệt không?Đi đèo dốc liên tục mới kiểm tra sức chịu đựng được.

Fun_fun

Xe tăng
Xe MPV với cs đó thì chắc ko quá yếu, chỉ có điều vọt nhanh (tăng tốc) thì kém. Cs Zace và Jolie cũng loanh quanh khoảng này vẫn chạy bét nhè. Các xe khách tầm 25-39 chỗ cs cũng ko cao chạy ầm ầm thì cũng ko đáng ngại. Giá ngon thì sẽ có người dùng thôi, cứ khoảng 550-570 là được.

thuanthien

Xe tải
XPander không hề yếu như các bác nghĩ đâu. e là người trực tiếp cầm lái trải nghiệm ở nhà máy đây ạ! Xe full tải 7 người đi thoải mái luôn các bác ơi. Sức mạnh đủ dùng với xe 7 chỗ cỡ này đấy ạ! Xe tại Việt Nam nhập về cũng là các phiên bản cao cấp bên Indo nên các tính năng đầy đủ hết từ bản MT đến AT ạ! giá dự kiến bản MT ngang tầm Vios E thôi các bác. bản AT thì cỡ 600 chưa ra biển! Các bác cứ để ý đến cái tỉ số công suất/ trọng lượng so với các xe cùng mâm thì khá ổn, khung xe của Mitsu thì dạng liền khối rồi nên cứng và nhẹ hơn đảm bảo sức mạnh cho xe nên các bác cứ yên tâm. Quan trọng là giá thành hợp lý, xe rộng, tiết kiệm và các tính năng an toàn không bị cắt là chơi đc ạ! Bản MT cũng có cân bằng điện tử luôn các bác, có cả hỗ trợ khởi hành ngang dốc trên cả MT mới lạ ạ :))
Nếu đây là sự thật thì xin chúc mừng mitshu và cộng đồng người dùng Việt Nam . Hy vọng nhanh đến tay người dùng với trải nghiệm tốt và giá hợp lý

Whitetiger

Xe tải
Dốc này cũng fai đến 15 độ hơn chứ k ít nhỉ. Về vn cho 5ng thử nghiệm leo dốc đền Gióng ở Sóc Sơn xem sao là OK.
Em cũng đang tham khảo em này, thì thấy máy 1.5L cũng không yếu lắm đâu các cụ ạ.
Mấy clip review bên Indo thấy con này khá ổn.

whydoyou

Xe đạp
Quan trọng là bao giờ mới có xe, tháng 9 ko biết chừng nào. $ lúc đấy lên tầm 24k chắc con xe cũng lên 650 chứ ko phải 600 các cụ nhỉ

cadan

Xe container
Chúc mừng các fan của Mitsu!

Xe này ngon.

Nhưng sao bẩu xe xăng sắp hết thời, dân tình chuyển hết sang xe điện rùi ợ?

https://www.otofun.net/threads/xe-dien-se-de-nghien-xe-xang.1372405/page-9

E thấy rao trên 4 báng có 600 củ, cụ nào đã nghía cho xin ý kiên với ah
Cụ nào thích thì cũng vào bình loạn ah
Tks
https://bonbanh.com/xe-mitsubishi-xpander--2018-1661919
Mitsubishi Xpander 2018 là mẫu xe MPV đa dụng với 07 chỗ ngồi, hãng xe Nhật Bản đã trang bị cho Xpander động cơ xăng 04 xy-lanh thẳng hàng (I4) dung tích 1.5L, công nghệ MIVEC, hút khí tự nhiên cho công suất 103 mã lực và mô men xoắn đạt 141Nm
các trang bị tiện nghi cơ bản như hệ thống âm thanh 2 loa, ghế vải, cửa sổ chỉnh điện, khóa cửa trung tâm, đồng hồ hiển thị đa thông tin. Trang bị an toàn gồm 2 túi khí, hệ thống phanh ABS + EBD, ghế trẻ em ISO-Fix, đèn báo phanh khẩn cấp, khóa cửa chống trộm
Về trang bị an toàn chủ động, Xpander được trang bị hệ thống chống bó cứng phanh ABS, phân bổ lực phanh điện tử EBD, trợ lực phanh, hỗ trợ khởi hành ngang dốc và cân bằng điện tử.
E nghĩ như trên mà 7 chỗ chắc hơi yếu
Đi thành phố thôi
Xe MPV với cs đó thì chắc ko quá yếu, chỉ có điều vọt nhanh (tăng tốc) thì kém. Cs Zace và Jolie cũng loanh quanh khoảng này vẫn chạy bét nhè. Các xe khách tầm 25-39 chỗ cs cũng ko cao chạy ầm ầm thì cũng ko đáng ngại. Giá ngon thì sẽ có người dùng thôi, cứ khoảng 550-570 là được.
Nếu đây là sự thật thì xin chúc mừng mitshu và cộng đồng người dùng Việt Nam . Hy vọng nhanh đến tay người dùng với trải nghiệm tốt và giá hợp lý

hoanghai1104

Xe đạp
xe đẹp quá, gầm cao đi trong hà nội là chuẩn luôn

Mirage

Xe tải
Xe này MPV rộng rãi, kiểu dáng theo cảm nhận của em là đẹp, cách âm tốt, tính thực dụng cao. Công suất máy đủ dùng, trước đây Joilie, Zace, 8 chỗ xác nặng hơn, động cơ đời tống mà vẫn chạy phà phà, con này máy Mivec nên không yếu đâu.