[VHGT] Các cụ có biết lương của CSGT bao nhiêu một tháng không?

koj

Xe tải
em như cụ hạ kính nói luôn " m ẹ mày muốn chết hả" sau đó đỗ xe vào làm việc
đúng cụ ạ đang đi kể cả nhiều khi bắt xe cũng từ từ chứ làm gì phi như phi thân nhiều khi phanh k kịp lại bảo chống đối

sparkvan

Xe điện
hanoi thì em không biết ạ, nhưng xxx thanh hóa luơng của lính tb là 30 củ. tử tuất tiền to phết đấy ạ

Trần Điện

Xe tăng
Thu nhập chứ ko gọi lương cụ ạ, lương hành chính sự nghiệp thì được mấy đông chứ, em nghĩ thu nhập bình quân của xxx QL khoảng 3k obama, Tỉnh lộ, khoảng 2k obama, huyện lộ khoảng 1k obama.

anhtho

Xe ngựa
Vừa rồi báo đăng có anh CSGT bị mất chiếc Honda Civic đấy. Trước đó cũng có vụ xe điên, chủ nhân cũng là CSGT. Chứng tỏ các anh ấy có thu nhập tốt.

hatoyota

Xe tăng
Mấy chú này cho ra Đảo mà đuổi bọn Cẩu mới hợp lý

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
hanoi thì em không biết ạ, nhưng xxx thanh hóa luơng của lính tb là 30 củ. tử tuất tiền to phết đấy ạ
Ít thế này vào ngành CA làm gì, như em biết thì CSGT Quảng Ninh không dưới 70 triệu một tháng.Cái hay khi vào CA là anh em rất đoàn kết và tự hiểu "luật im lặng" mà không ai, trường lớp nào phải dạy.Cứ 3 tháng XXX lại được đổi đoạn đường (dù có là con giám đốc cũng phải luân chuyển) nên không bao giờ bắt thóp được XXX (bất khả xâm phạm luôn nếu muốn kiện cáo), các trò ghi âm, quay video quá thường với XXX Quảng Ninh.Quan trọng là khi bị lỗi có thể điều chuyển sang làm việc ở bất kỳ bộ phận nào trong ngành XXX mà không phải đào tạo lại vì học trong trường chủ yếu là "luật", còn các thành phần không phải con ông cháu cha trong ngành thì phải tự thân vận động nỗ lực hơn mấy thằng COCC thì mới vào được chỗ ngon trong ngành XXX nên vì sao vẫn còn những người được gọi là tốt trong lực lượng XXX (chính là những người này chứ đâu, bảo sao mà XXX không phải toàn thằng "dốt" và mất dạy hết).

Chỉnh sửa cuối:

xamthung

Xe tăng
xxx luơng theo quân hàm mà cụ , còn thưởng thì theo ... khả năng

nhimsoc

Xe tải
Website
www.nhipcaudautu.vn
ở sg em nghe đồn mỗi ngày mỗi chiếc moto ra đường về đều nộp cho sếp một hai chai ken gì cho sếp nhậu, lương thì k quan trọng lắm ah

ph_hanoi

Xe buýt
Website
www.mercedes-benz3s.com
E thì đen hơn cụ, vụ này ngay gần cổng sân mỹ đình. E bị hôm 23-07 vừa rồi. Đang đi trên đường, mấy chú XXX lao ra bắt con xe máy đi trước e vì không đội mũ, tên xe máy nhanh mắt nên vòng lại chạy mất, chắc là chú ấy tiếc công lao ra giữa đường lên phang xe e luôn. Quên không mang bảo hiểm TNDS thế là đi 2 lít

ph_hanoi

Xe buýt
Website
www.mercedes-benz3s.com
Ít thế này vào ngành CA làm gì, như em biết thì CSGT Quảng Ninh không dưới 70 triệu một tháng.Cái hay khi vào CA là anh em rất đoàn kết và tự hiểu "luật im lặng" mà không ai, trường lớp nào phải dạy.Cứ 3 tháng XXX lại được đổi đoạn đường (dù có là con giám đốc cũng phải luân chuyển) nên không bao giờ bắt thóp được XXX (bất khả xâm phạm luôn nếu muốn kiện cáo), các trò ghi âm, quay video quá thường với XXX Quảng Ninh.Quan trọng là khi bị lỗi có thể điều chuyển sang làm việc ở bất kỳ bộ phận nào trong ngành XXX mà không phải đào tạo lại vì học trong trường chủ yếu là "luật", còn các thành phần không phải con ông cháu cha trong ngành thì phải tự thân vận động nỗ lực hơn mấy thằng COCC thì mới vào được chỗ ngon trong ngành XXX nên vì sao vẫn còn những người được gọi là tốt trong lực lượng XXX (chính là những người này chứ đâu, bảo sao mà XXX không phải toàn thằng "dốt" và mất dạy hết).
Thế thì e lại xin trình cụ nhé: Công an giao thông quảng ninh không bao giờ nhận tiền tại chỗ. Có 2 cách sử lý:
01, Gọi điện đi, quen ai không? quen hả, xin cái- cho ngay.
02, Biên bản nhé, ký vào!
Đấy là công an quảng ninh cụ nhé

ckuot.dai.k

Xe đạp
bác này vui tính lại anh dũng
chỉ khổ các bác lái xe, nếu chẳng may đâm và đồng chí ấy thì cứ gọi là xong rồi

Lungcu

Xe điện
Chắc phải sắm cam hành trình, đề phòng có chú ăn vạ trên nắp ca bô 8-}

ongnaurongdat

Xe máy
Đâm thế nào được mà đâm, chú công an í tính cả rồi. Còn nếu cụ tăng ga để tông vào, thì rõ là cụ cố ý chống người thi hành vông vụ!:)

technhn

Xe hơi
bọn này liều thật, vì bác mà không sợ chết

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Thế thì e lại xin trình cụ nhé: Công an giao thông quảng ninh không bao giờ nhận tiền tại chỗ. Có 2 cách sử lý:
Quân của bác cựu TƯỚC thì thiếu gì xèng, nên không nhận tại chỗ để nâng cao tầm quan trọng

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Anh đọc lại kỹ hộ em xem có dòng nào em nói là nhận tiền tại chỗ như kiểu kẹp vào giấy tờ xe như ngày trước không?.Cái trò gọi điện đi quen ai không, em khẳng định 99% không thằng xxx nào nó hỏi trừ khi anh em mình tự khai (nó đang muốn tìm lỗi để phạt mình bỏ xừ ấy chứ) nên em nói mấy trò của anh em OF như quay phim, chụp ảnh,ghi âm đối với xxx QN là quá thường, kể cả nhà báo của báo mạng VTC News chuyên viết bài về lỗi của CSGT (cụ thể là ở TP HCM).Không biết bác có thường xuyên chạy tuyến QN-HN không nên không biết bác biết được bao nhiêu, sự thật còn kinh khủng hơn, lương anh em xxx ở dưới đó không kém giám đốc các doanh nghiệp than ở đất QN (nhiều giám đốc mỏ than dưới đó có hàng trăm tỷ là chuyện thường).Thời Vũ Đức Đam nổi tiếng là liêm khiết, chăm check mail, gặp gỡ các nhà báo còn không ăn thua nữa là bây giờ...

Chỉnh sửa cuối:

Cerato2011x

Xe hơi
Mấy cái bác đó hết việc ko có gì làm nên thử cảm giác mạnh 1 tý ý mà :))