[Funland] Các cụ có sẵn sàng bảo vệ tổ quốc?

amunike

Xe tăng
Mấy cái bãi con con chỉ dọa nhau ngoài đấy thôi, chứ có biến lính chưa kịp mặc quần đã chìm *** cả đảo xuống biển rồi :)

nhim bong

Xe tăng
Đến chịu các comment của ông Con lừa con! Chả nhẽ độ ngu dân của ông nhiều thế cơ ah

Poisoner

Xe tăng
Không có bài học nào giống bài học nào, cả tin không đề phòng thì ăn đòn từ thời Thục Phán, lúc ấy thì cả em và cụ cũng chửa ra đời :))
Luôn cảnh giác thì đúng rồi cụ, thế mới có chữ "Bắc môn tỏa thược" ngự trên cổng đền thờ vua Đinh tại Ninh Bình. Nhưng không vì một bài báo vớ vẩn mà quýnh cả lên cụ nhỉ?

thang 6

Xe tải
Theo em đánh nhau giờ lại hay. Tàu nó đánh thì sẽ có mấy anh Mỹ và đồng minh vào giúp. Loạn đả một hồi có khi đánh nhau xong lại đập được cái nhất nguyên, lập nên cái đa nguyên thì may ra VN mới đi lên được.
Chưa kể lúc đấy cháy nhà ra mặt chuột, mấy thành phần thân Trung cộng cũng bị nhận diện và loại bỏ hết. Coi như là mình đi xạ trị với hóa trị vậy, đau 1 tí nhưng mà trừ được cái u!
Nghe cụ nói mà mát cả ruột. Cho nó quét mẹ mấy thằng bị thịt tham nhũng ra biển luôn.

thang 6

Xe tải
Các cụ tìm một lý do để nước bạn đem quân đánh VN chứ?
TQ sở dĩ trỗi dậy trong hòa bình vì họ không muốn chiến tranh. Đến Đài Loan hơn 60 năm rồi không dùng bạo lực để thống nhất thì cớ làm sao họ đánh VN?
VN là nước có quân lực mạnh 36 trên thế giới, thua có Indonexi ở ĐNA, cũng không phải là loại vừa đâu.
Nhưng thời đại CNTT, tác chiến trên google map, chỉ cần di con trỏ chữ thập trên màn hình vào mục tiêu rồi ấn enter, chỉ 15 phút sau tổ hợp phân tích thông tin báo cáo kết quả về trung tâm là mục tiêu đã bị diệt.
Yêu nước hãy gia nhập cục tác chiến điện tử.
Giời ơi là giời, lừa ơi là lừa, chú mày đang ở trên giời à? Éo hiểu chú kỉu gì.

gaixixon

Xe tải
Các cụ chém mà quên mẹ nó mất một thực tế là chính cái đảo chữ + này cũng là do nó xực mẹ của từ tay người Việt Nam! Kiểu này mấy chục năm sau chẳng lẽ lại có thớt là Tàu nó sẽ tấn công ta từ mỏ bô xít hay từ Vũng Áng?
-- kiểm duyệt --

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
E cầu mong cho chiến tranh đừng bao giờ xảy ra, con trai e k bao giờ phải đi lính. Amen!
Có nước gì đó ở Châu âu em ko nhớ rõ lắm ( Bun hay Hung gì đó )nhưng họ đã ko chọn chiến tranh mà đầu hàng để người dân khỏi đổ máu, các công trình kiến trúc văn hoá, di tích lịch sử, tôn giáo ko bị phá huỷ. Họ tự hào ko có chiến tranh, bởi thắng hay thua thì người dân đều thiệt

locve

Xe tăng
Vấn đề này phụ thuộc nhiều vào kết quả nhân sự năm 2016.
Các bài phân tích nước ngoài nhận định thế. Ở VN ta cũng khó, không thể liên minh với nước lớn này để chống nước lớn kia được, phải cân bằng.
Nên các cụ cứ tin tưởng vào Lãnh đạo của Đ và NN; và hãy yêu nước theo đúng cách, ủng hộ đường nối của Đ. Hihi, em tuyên truyền tý. =D>
Ucraina là 1 bài học cho VN.

HEAVY TRUCK

Xe buýt
Hán gian ở điểm nào cụ?
Nguồn gốc của chiến tranh bắt nguồn sâu xa từ kinh tế. Cụ chưa học Triết nên không nắm rõ.
Lại cái này nữa
Vậy ra cụ rất uyên thâm về triết học nhể
Trước đây em cũng khác thích thú về cách hành văn của cụ nhưng bây h em thấy cụ cũng như đại đa số mọi người thôi
Lúc nào cũng nghĩ mình đang nhìn xuống, chẳng bao h nghĩ mình cần phải nhìn lên. Chả trách xã hội vẫn mãi ì ạch
Em thấy dân Nhật từ Giám đốc cho đến công nhân, thằng nào cũng làm hùng hục như "trâu húc mả". Vào công ty nhìn từ giám đốc đến công nhân thằng nào cũng giống thằng nào, k biết ai với ai. Còn ngược lại, ở ta thì . . .
Tản mạn tý ti, trả lại thớt cho cụ chủ và các cụ chém, em té

locve

Xe tăng
Dân Khựa rất sợ đánh nhau cụ ah, họ theo chiến thuật ko đánh mà thắng. Việt Nam mới nghiêng về Mẽo cái đã vội nới ko kèm cặp lấn chiếm nữa theo bài ru ngủ đấy theo ngầm thì dần dần chiếm dần...đau xót lém mà ko biết rồi sau sẽ ntn?
Cụ nói thế cũng ko chuẩn đâu. Dân nó đông lắm, lại nhiều người đói. Cụ không thấy nó lũ lượt vượt biên trái phép đi đầu quan cho bọn khủng bố IS ah.
Mà em nghi vụ này có khi có bàn tay của Bắc Kinh - Bắc Kinh muốn Mỹ và các nước phương Tây xa lầy bận bịu với IS - để nó rảnh tay xâm chiếm Biển Đông lắm. Nói chung, bọn Tàu nó vẫn thâm (nhưng gái Tàu thì ko thâm nhé - MU và VU nó hồng hào đẹp lắm). =)) =)) =)) =))

HEAVY TRUCK

Xe buýt
Em chỉ muốn nói ngắn gọn: Đ.C.M bọn Tàu bẩn.
Mợ kíp
Hôm nay lại lội ngược dòng thớt này vì được ly vodka của 1 cụ. Đọc đến còm của cụ đúng lúc uống nước, phụt m.ẹ nó vào đầy màn hình
Vodka cụ phát nữa. Dưng cơ mà đọc cái thớt bên kia em có thấy cụ chởi tục thế *** đâu?

Kymui1979

Xe buýt
ôi dồi ôi , có cái thằng báo vườn bên tàu nó viết bài mà các cụ chửi nó kinh thế , em ko nói chuyện tin ko tin mà là thế này thì nó đạt mục đích dễ quá ,
mà sao giờ đi làm các cụ vào chém rào rào gần 20 trang rồi thế ơ k ?!?! > e đang xoắn quẩy lo nợ nần sắp tết rồi , ...

buonduale

Xe tăng
Đệ cứng của thằng LÚ vói lại lão Tâm Tư, nên ko nên còm với loại hán tặc này . Chúng chỉ mong cúi đầu với Tàu khựa thôi

TomBad

Xe tải
Em nghĩ Trung Quốc nó cũng chả muốn đánh đâu cụ, tốn tiền mà có đô hộ sơ múi được gì như thời pk, nếu để lật đổ chế độ thì càng không, chẳng qua hàng xóm thấy mình nhỏ con thỉnh thoảng bắt nạt thôi

titi_oto

Xe tăng

daocoi

Xe hơi
nghe nói bộ trưởng Phùng Quang Thanh mới đưa ra cái đề xuất mới, thi đỗ đại học vẫn phải đi lính thì phải các cụ ợ

mazda2

Xe tải
Xin lỗi cụ, nhưng càng đọc nhiều các comment của cụ em càng liên tưởng cụ là "Hán Gian" ??? Và cũng không hiểu tại sao dạo này lúc nào cụ cũng đỏ đýt
Có ai có ý nghĩ như em không ?
có em.thằng này đích thực là Hán gian rồi...