[Funland] Các cụ có thích đi hát Karaoke ko?

Vo_thuong

Xe điện
Cụ có tâm hồn nghệ sĩ quá ạ. Em thì cũng hát chưa tốt lắm, nhưng 1 số lần đi hát m.ng hát cùng có bảo giọng em hợp nhạc trữ tình quê hương và nhạc vàng hơn, nên e cũng đang tập hát thôi. Em nghĩ là cụ hát rất hay ạ
Cảm ơn mợ đã nghĩ như vậy :), thực ra em cũng chỉ ở mức biết hát thôi, cũng hợp với nhạc trữ tình quê hương và khi hát một số bài được người nghe nói là .. có cảm xúc :P
Giờ thì thi thoảng hát để động viên thằng cu con đệm Piano cho bố, mỗi tội bọn trẻ con giờ nó toàn nghe nhạc tiếng Anh nên chả đứa nào hát được cả, dở hơi thế :(

MuathuHN252

Xe lăn
Cảm ơn mợ đã nghĩ như vậy :), thực ra em cũng chỉ ở mức biết hát thôi, cũng hợp với nhạc trữ tình quê hương và khi hát một số bài được người nghe nói là .. có cảm xúc :P
Giờ thì thi thoảng hát để động viên thằng cu con đệm Piano cho bố, mỗi tội bọn trẻ con giờ nó toàn nghe nhạc tiếng Anh nên chả đứa nào hát được cả, dở hơi thế :(
Mấy cụ biết cả đàn em thấy thường hát khá tốt ạ. Em nhớ có lần e ham hố đi học thử đàn mà thầy bảo là tay em cứng quá. Ko học dc hoặc e fai cố gắng rất nhiều, cũng bận và ko có tiền đi học nên em buông luôn. Hát thì cũng kiểu giọng hợp và thích dòng nhạc trữ tình quê hương thôi chứ e hát còn dở lắm ạ

Batman

Xe điện
Người OF
Em không thích hát, thích các chỗ yên tĩnh thôi.