[Funland] Các cụ đủ đỉnh Bitcoin 3 năm trước sắp về bờ rồi nhé

Nói thêm với bạn cho nó vuông là tất cả các loại alt so với BTC là rác hết, có thể lịch sử 1 alt nào đó giống BTC nhưng để đạt được như BTC bây giờ thì không bao giờ là đồng trong còm của bạn :))
Coin rác mà cứ mua được từ khi giá 0.1$ thôi mà lên 1$ hay 10$ là em xả ra thì có bao nhiêu rác em cũng ôm tất bác ạ.cũng như coin sàn của bnb khi đăng ký được tặng 100 coin mà có ai để ý đâu và ngày hôm nay đang có giá 28.2$ nhưng có ai để ý đâu bác

bachkhoak40

Xe điện
Tôi khuyến cáo bác Nam 38 mùa xuân đừng gửi inbox cho bác Bách Khoa K40.
Nhoáy 1 phát, các ổng thấy quá ngon, ôm vào, là Giá từ $0.25 nó tụt xuống còn $0.025 ngay - thay vì lên $2.50.

Lỗ nặng đấy bác, đừng có dại dột.
Kaka, cảm ơn cụ, em thừa hiểu mà cụ

bachkhoak40

Xe điện
Nghe úp mở vậy thì chỉ có mấy con dạng mlm, đào trả lãi, lending ...như vừa rồi mấy con sập như OCB ..., chỉ có sàn nội bộ hoặc vài sàn nhỏ vớ vẩn, đẩy giá dần, sau được tầm vài tháng thì sập. Nhà đầu tư ôm đống coin rác ko bán đi đâu được. Đổ trách nhiệm do thị trường giá tụt, thế là xong, hạ cách

bachkhoak40

Xe điện
Ông chỉ cần nói tên coin là tôi biết trùm cuối là Team nào ngay.

Nghe úp mở vậy thì chỉ có mấy con dạng mlm, đào trả lãi, lending ...như vừa rồi mấy con sập như OCB ..., chỉ có sàn nội bộ hoặc vài sàn nhỏ vớ vẩn, đẩy giá dần, sau được tầm vài tháng thì sập. Nhà đầu tư ôm đống coin rác ko bán đi đâu được. Đổ trách nhiệm do thị trường giá tụt, thế là xong, hạ cách
OCB là coin của đội VN và team Hàn quốc mở ra mà bác và mua bán trên sàn nội bộ đội đó em biết mà .đã là coin phải được mua bán công khai trên các sàn giao dịch tốp 10 thì mới Đầu tư bác nhé .em ko chơi loại coin mà chỉ giao dịch trên sàn nội bộ

Còn loại coin nữa là coin btcv của đội Cao Vân chúng nó bơm lên đến 420$ Coin đó trắc nhiều người biết và hiện nay nó còn chưa đến 100$ và đội đó đã chuyển sang coin DGK các bác chú ý

Đầu tư bất cứ lĩnh vực nào lên tìm hiểu thật kỹ trước khi đưa ra quyết định đầu tư chứ ko lên đầu tư bằng lòng tin và hãy đầu tư bằng sự hiểu biết .chúc các bác thành công

bachkhoak40

Xe điện
OCB là coin của đội VN và team Hàn quốc mở ra mà bác và mua bán trên sàn nội bộ đội đó em biết mà .đã là coin phải được mua bán công khai trên các sàn giao dịch tốp 10 thì mới Đầu tư bác nhé .em ko chơi loại coin mà chỉ giao dịch trên sàn nội bộ
Thế thì chả có gì phải úp mở vậy, rõ ràng là cụ có link ref hoặc ăn hoa hồng gì đó, cụ ko nói rõ thì đúng là vậy luôn, tôi chơi từ hồi còn dùng máy tính vẫn đào được btc.

Thế thì chả có gì phải úp mở vậy, rõ ràng là cụ có link ref hoặc ăn hoa hồng gì đó, cụ ko nói rõ thì đúng là vậy luôn, tôi chơi từ hồi còn dùng máy tính vẫn đào được btc.
Nguyên tắc là hoa Hồng tất nhiên phải có rồi cụ .kể cả mua bán trên sàn giao dịch remitano cũng đều trả hoa Hồng cho người giới thiệu mà cụ .

bachkhoak40

Xe điện
Nguyên tắc là hoa Hồng tất nhiên phải có rồi cụ .kể cả mua bán trên sàn giao dịch remitano cũng đều trả hoa Hồng cho người giới thiệu mà cụ .
Kaka, vậy cụ đưa tên lên đây, bảo đảm sẽ nói đầy đủ cơ chế và team nào đang chạy cho cụ nghe luôn, thậm chí dự đoán được tầm nào nó sập khi nhìn vào cơ chế trả hoa hồng của nó.

Thớt này nên vang đong chí Nam quảng cáo coin rác. Ở đây chỉ bàn về bitcoin. Tất cả các loại coin rác đều là lừa đảo các cụ nhé. Không khác gì tiền trong game. Đội quản lý nắm 90% lượng cung và có thể thêm coin bất cứ lúc nào. Không có tính khó đào và phân tán như bitcoin được. Kể cả ETH, ETH chính là nền tảng cho coin rác và lừa đảo. Đề nghị cccm tránh xa. Hãy nhớ bitcoin không phải là giàu nhanh. Các coin quảng cáo 1000x là mạo danh bitcoin để lừa đảo. Giá thì tuy lên cao và nhanh nhưng hãy kiên nhẫn e nghĩ sẽ thấy lại 12k.

bachkhoak40

Xe điện
Thớt này nên vang đong chí Nam quảng cáo coin rác. Ở đây chỉ bàn về bitcoin. Tất cả các loại coin rác đều là lừa đảo các cụ nhé. Không khác gì tiền trong game. Đội quản lý nắm 90% lượng cung và có thể thêm coin bất cứ lúc nào. Không có tính khó đào và phân tán như bitcoin được. Kể cả ETH, ETH chính là nền tảng cho coin rác và lừa đảo. Đề nghị cccm tránh xa. Hãy nhớ bitcoin không phải là giàu nhanh. Các coin quảng cáo 1000x là mạo danh bitcoin để lừa đảo. Giá thì tuy lên cao và nhanh nhưng hãy kiên nhẫn e nghĩ sẽ thấy lại 12k.
Cũng không hẳn tất cả là coin rác, nhiều coin có công nghệ nó còn tốt hơn Bitcoin nhiều, nhưng tất cả giá cả đều phụ thuộc vào cộng đồng thôi. Nếu chỉ có 1 mình BTC thì đâu thành thị trường được.

Cũng không hẳn tất cả là coin rác, nhiều coin có công nghệ nó còn tốt hơn Bitcoin nhiều, nhưng tất cả giá cả đều phụ thuộc vào cộng đồng thôi. Nếu chỉ có 1 mình BTC thì đâu thành thị trường được.
Cụ nhầm, chẳng có công nghệ nào tốt hơn ở đây cả. Tất cả hầu hết fork từ btc hoặc là thứ vớ vẩn không ứng dụng được như eos. Các coin rác không tạo nên cộng đồng, chúng là inflation tức là lạm phát của bitcoin. Chúng làm bẩn cộng đồng. Bitcoin là tiền (money), tiền thì chỉ cần là mình nó thôi, các coin rác không bao giờ là tiền cả. Không có thứ gì gọi là công nghệ mới hơn ở các coin rác đó cả, nhiều người bị lầm tưởng như vậy và vẫn nằm trong vòng mê muội của shitcoins.
Ngộ ra rằng chỉ có bitcoin chứ không phải crypto mới thấy là đúng đắn.

bachkhoak40

Xe điện
Cụ nhầm, chẳng có công nghệ nào tốt hơn ở đây cả. Tất cả hầu hết fork từ btc hoặc là thứ vớ vẩn không ứng dụng được như eos. Các coin rác không tạo nên cộng đồng, chúng là inflation tức là lạm phát của bitcoin. Chúng làm bẩn cộng đồng. Bitcoin là tiền (money), tiền thì chỉ cần là mình nó thôi, các coin rác không bao giờ là tiền cả. Không có thứ gì gọi là công nghệ mới hơn ở các coin rác đó cả, nhiều người bị lầm tưởng như vậy và vẫn nằm trong vòng mê muội của shitcoins.
Ngộ ra rằng chỉ có bitcoin chứ không phải crypto mới thấy là đúng đắn.
Cụ hơi nhầm về công nghệ rồi, vd đơn giản như ETH nó cũng đã hơn BTC rồi, nó có hợp đồng thông minh smart contract ... Mọi người có thể lập trình rất nhiều thứ trên đó. Đơn giản như phí và tốc độ giao dịch chẳng hạn, btc là đắt và chậm nhất. Ngày nay họ chỉ lập trình trên các blockchain mới như của ERC20 (ETH) hay của TRC (chuẩn token trên blockchain TRON), và hiện nay mới thêm BSC ( Binance Smart Chain), chỉ có các coin thế hệ cũ như BCH ... mới chạy trên blockchain như BTC thôi.