[Funland] Các cụ gặp gấu như nào ạ???

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Em thì ra đường, gặp đứa chọn chim
Thế là xong :))

Haiphong1516

Xe hơi
Hic. Còn e mong có e nào lừa mà mãi ko đc

Lệ Cẩm

Xe điện
Để em gặp đã rồi em kể lại ợ. :)) Em vưỡn đang đi tìm

longsd

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ gặp gấu trong trường hợp như nào ạ?
Như em thì gặp Gấu từ năm thứ nhất ĐH em học Xây dựng gấu nhà em học kinh tế.
Oái oăm là đợt đấy Gấu em lại thích cu cậu sát phòng trọ của em, cu đấy Quảng Ninh nhà có điều kiện, đẹp trai. Đợt đấy thỉnh thoảng Gấu em sau giờ học vào khu trọ em chơi, những lúc cu kia đi vắng chưa về thì lại hay sang phòng em ngồi chờ.
Phải nói là đợt đấy em cũng thích nhưng không dám nói, vì Gấu nhà em đợt đấy cũng xinh, học được, nhà cũng có điều kiện mỗi tội cái vụng :D.Gấu em cũng có 1 cô bạn hay đi cùng và hay gán ghép cho em với cô bạn ấy, thỉnh thoảng 4 đứa cũng đi ăn uống rồi trà đá chém gió
Thế rồi gần năm Gấu em thấy vẫn có cảm tình với cu kia nhưng thấy cu đó không xi nhê gì, cũng kiểu công tử lắm gái theo nên lắm lúc cũng kiêu lắm. Năm 2005 mà cu đó đã có cái điện thoại màu, trong đi đa phần vẫn là cục gạch 1100 Nokia thì các em ấy chẳng thích.
Em thì vẫn âm thầm thích nhưng không dám nói gì, thỉnh thoảng bâng quơ tí thôi. Thế rồi 1 hôm Gấu lấy xe đạp rủ em lên Công viên thủ lệ chơi, rồi lúc về lại chủ động cầm tay em, nói rằng lại có cảm tình với em. Thề là lúc đó em toát hết cả mồ hôi, tim đập loạn hết cả lên ấy ạ. Thỉnh thoảng giờ em vẫn trêu bảo con gái gì mà bạo thế. :D
Nhoằng cái đã 16 năm giờ đã 2 con gấu con to tướng rồi rồi. Nghĩ lại thời gian cũng nhanh thật!!!
Hoá ra cụ bị lừa vào rọ à!? :))

tridaulau

Xe tăng
E, quen Gấu em vào một ngày mưa gió
Để bây giờ em hối hận
Vì không theo lời cảnh báo của thiên nhiên

cuhaifus

Xe container
Cụ chăn sớm thế. Lớp 8 đã dòm ngó bưởi với quít con người ta rồi
Lúc ấy em mới chia tay quả mối tình đầu nên đang bơ vơ cụ ạ, chắc tại em dậy thì sớm, đi học có học được gì đâu toàn soi vớ vẩn

gafquef

Xe tăng
Em là ku Quảng Ninh đây, cơ mà không phải ku mà Gấu cụ chăn ko đổ nhá. kkk. Năm 96 em cũng gặp gấu nhà em, chả ai tán tỉnh ai thế mà đè nhau ra hôn lúc nào không biết. Giờ thình tính ra cả yêu cả cưới cũng 25 năm rồi. Con gái lớn cũng đã năm 1 đại học. Nhanh thật.

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Lúc đấy tình nguyện bị chăn mà cụ.
Trước em là người chủ động tán gấu em, có vẻ như mình là người chủ động. Sau mười mấy năm nhìn lại xâu chuỗi lại các sự việc diễn ra thì vẫn k biết là ai chén ai. Gấu em cũng có nick trên em of, cũng hay lượn lờ box này lắm
P/S: nếu iem có đọc dc còm nay thi quote lại nhớ

tranmanhha

Xe điện
Hồi sinh viên, em thấy có thằng kể chuyện.
Nó đang đứng tầng 3, có em xinh xinh đi dưới sân. Nó nhổ bã kẹo cao su trúng đầu con bé ấy. Trong lúc con bé ấy đang loay hoay gỡ tóc và lầm bầm chửi, thì nó phi xuống gỡ cho con bé kia. Thế là yêu nhau.

RubynamitnA

Xe điện
Đấy là cụ nghĩ thế thì sao, chắc gì đã đúng. Phụ nữ khó hiểu lắm cụ ạ.

cdcn

Xe điện
Trước em là người chủ động tán gấu em, có vẻ như mình là người chủ động. Sau mười mấy năm nhìn lại xâu chuỗi lại các sự việc diễn ra thì vẫn k biết là ai chén ai. Gấu em cũng có nick trên em of, cũng hay lượn lờ box này lắm
P/S: nếu iem có đọc dc còm nay thi quote lại nhớ
Ngại chết đi được! 😘😘😘

haiha.73

Xe tải
Oái oăm là đợt đấy Gấu em lại thích cu cậu sát phòng trọ của em, cu đấy Quảng Ninh nhà có điều kiện, đẹp trai. Đợt đấy thỉnh thoảng Gấu em sau giờ học vào khu trọ em chơi, những lúc cu kia đi vắng chưa về thì lại hay sang phòng em ngồi chờ.
Phải nói là đợt đấy em cũng thích nhưng không dám nói, vì Gấu nhà em đợt đấy cũng xinh, học được, nhà cũng có điều kiện mỗi tội cái vụng :D.Gấu em cũng có 1 cô bạn hay đi cùng và hay gán ghép cho em với cô bạn ấy, thỉnh thoảng 4 đứa cũng đi ăn uống rồi trà đá chém gió
Thế rồi gần năm Gấu em thấy vẫn có cảm tình với cu kia nhưng thấy cu đó không xi nhê gì, cũng kiểu công tử lắm gái theo nên lắm lúc cũng kiêu lắm. Năm 2005 mà cu đó đã có cái điện thoại màu, trong đi đa phần vẫn là cục gạch 1100 Nokia thì các em ấy chẳng thích.
Em thì vẫn âm thầm thích nhưng không dám nói gì, thỉnh thoảng bâng quơ tí thôi. Thế rồi 1 hôm Gấu lấy xe đạp rủ em lên Công viên thủ lệ chơi, rồi lúc về lại chủ động cầm tay em, nói rằng lại có cảm tình với em. Thề là lúc đó em toát hết cả mồ hôi, tim đập loạn hết cả lên ấy ạ. Thỉnh thoảng giờ em vẫn trêu bảo con gái gì mà bạo thế. :D
Nhoằng cái đã 16 năm giờ đã 2 con gấu con to tướng rồi rồi. Nghĩ lại thời gian cũng nhanh thật!!!
E thấy cụ học văn tốt thế này sao ngày xưa lại thi BK nhể?

gaquay123

Xe tăng
Ngày mới ra trg 2000 e có thằng bạn Hải dương cùng làm ở tỉnh, nó đến nhà e gái gần nhà chơi khá lâu e ko biết. Tình cờ hôm đó khu phố tổ chức giao lưu bóng bàn vs phố khác, thằng này đánh khá hay, e tàm tạm. Chốt thì 2 thằng solo, e thua.
Xong có cùng bạn kia đi uống bia e hỏi mày có thích nó ko? Nó bảo có nhưng tao cưa mãi ko đc. Rồi thế nào cô nàng lại thích em vì lúc đó e đã có con motorola T100, viva lướt nên lợi thế hơn, thế là tèo téo teo. Gần nửa năm thì tan, nàng đi du học trời tây và lấy chồng người nhật, tết về gặp nhau vưỡn bịn rịn nhắm:))
Em phản đối cụ kể chuyện có 1 nửa! Còn nửa sau thế nào? Trên phim, đàn ông Nhật nó hay bỏ bê vợ lắm! <:-P

huntermedia511

Xe máy
Thời đó mà gấu nhà bác đã sang phòng bạn trai chơi như vậy là bạo lắm đấy

Lại được cậu zai kia chắc cũng ngon mã --- không biết đã tòm tem được gì trước b chưa

Đùa đấy --- chúc b mãi hạnh phúc

thngaylangthang

Xe ngựa

ocean08

Xe điện
Ở Vườn thú Thủ Lệ!

meotamthe

Xe cút kít
Em gặp gấu lần đầu tiên lúc em mới mấy tuổi. Em cứ hình dung gấu là phải to như Misa của Nga. Không ngờ lúc gặp em thất vọng toàn tập vì gấu là gấu ngựa bé tí (trong Thủ Lệ ạ) :)).
Kinh, có gấu từ hồi mấy tuổi mà lại còn vào tận Thủ Lệ cơ đấy, cái này em phải note lại mới được :))

X0000

Xe tăng
Em bị gấu chăn từ năm nhất đại học, hồi ấy mình ngon lành, đẹp trai (như mấy ông con bây giờ), con nhà gia giáo - nhưng nghèo hơn nhà gấu, học hành đầy đủ
Thế mà lang thang tán mãi con bạn của gấu ko đc. Còn gấu thì giới thiệu cho ông bạn tán. Cả hai đều không thành
Năm áp cuối (em học 6 năm, gấu học 4 năm, ra trường cùng nhau) nhìn kỹ lại, thấy gấu cũng đc, thế là quay sang gấu
Buồn cười, ông bạn kia không biết, vẫn sang tán gấu. Mình thì chả nói gì với nó. Xong 1 lần, nó sang, thấy có hai đứa ngồi uống nước ở quán, thế là nó hiểu và stop

Lệ Cẩm

Xe điện