[Funland] Các Cụ làm gì khi người yêu Cũ hẹn hò

T91

Xe container
Đã thank và tín dụng, mong đồng râm chiếu cố

boy_spott

Xe điện
Nexx cho bớt đau đầu

November123

Xe tải
Vừa mới nói một nơi khác thì lại đọc đúng cái thớt này. Linh thật. :D
Quan điểm của mình là một khi đã chấm dứt, quen người khác thì tập trung cho người hiện tại thôi cụ ạ.
Luôn quan tâm và lo lắng cho người cũ là thiếu tôn trọng người mới và khốn nạn với người cũ.
Nói rõ với cô ấy, cụ chỉ xem là bạn và cũng hạn chế tiếp xúc dù là bạn. Điều đó tốt cho cả 3 người.

kites1

Xe điện
Chào Các Cụ,

Người yêu cũ yêu nhau được 3 năm rồi chia tay, sau 9 tháng thì em cưới vợ và hiện mới có đứa thứ 3.

Còn người yêu Cũ sau khi chia tay thì đi Pháp làm việc bên đó, sau đó lấy chồng Pháp là IT cùng công ty. Cuối tuần vừa rồi em ý nhắn trên FB là mới về VN nên tụ tập mấy bạn ăn uống. Em thì vẫn coi như bạn nên đồng ý luôn, trong lúc say em ý nói là em mới bỏ chồng nên sẽ dự kiến về hẳn VN vào tháng 6. Trong lúc say, em ý nói chở em ý đi chỗ nào nghỉ để cho đỡ say.

Em thì cũng bận và không có ý gì nên đưa em ý về nhà bố mẹ em ý, giờ thì em ý cứ nhắn tin trách móc sao không đưa em ý đi chỗ khác rồi hẹn coffee tuần tới.

Theo các Cụ ca này lên theo hay bỏ ah (em ý chập nhận kín đáo)
Cụ đang định đùa với lửa à . Coi chừng cháy cả nhà cụ đó cụ ơi. Lập gia đình rồi thì đừng nên lui tới với người củ nữa nhé. Đừng ga lăng kiểu nầy . Tổn hại sẽ là gia đình cụ thôi .

Huylq10

Xe tải
Mỡ đến miệng chả húp đi cụ. Cơ mà xong phải xóa dấu vết và ko để kéo dài. Để lây nhây là cháy nhà đấy

Nongdantb

Xe buýt
Trước kia cụ đã chấm mút gì chưa.Nếu rồi thì thôi.
Còn chưa thì cũng nên thôi cùn mịa nó lưỡi lê.

meonho09

Xe máy
Em nó đã ăn " khoai tây " bao năm rồi, cụ cũng ko nên chấm mút gì nữa ... Cho nó đỡ bẽ bàng
Chắc vẫn tiếc cái gì đấy nên mới thế! hay bỏ chồng bấn quá lại đi gạ lung tung các Cụ nhỉ

DieMannschaft

Xe buýt
Cụ chủ đêm qua hỏi vợ chưa? Nếu vợ không cho thì đưa lên cho các cụ trên đây giải quyết cho, em nó khả năng vã quá rồi.

SEGAMEVODICH

Xe hơi
Chào Các Cụ,

Người yêu cũ yêu nhau được 3 năm rồi chia tay, sau 9 tháng thì em cưới vợ và hiện mới có đứa thứ 3.

Còn người yêu Cũ sau khi chia tay thì đi Pháp làm việc bên đó, sau đó lấy chồng Pháp là IT cùng công ty. Cuối tuần vừa rồi em ý nhắn trên FB là mới về VN nên tụ tập mấy bạn ăn uống. Em thì vẫn coi như bạn nên đồng ý luôn, trong lúc say em ý nói là em mới bỏ chồng nên sẽ dự kiến về hẳn VN vào tháng 6. Trong lúc say, em ý nói chở em ý đi chỗ nào nghỉ để cho đỡ say.

Em thì cũng bận và không có ý gì nên đưa em ý về nhà bố mẹ em ý, giờ thì em ý cứ nhắn tin trách móc sao không đưa em ý đi chỗ khác rồi hẹn coffee tuần tới.

Theo các Cụ ca này lên theo hay bỏ ah (em ý chập nhận kín đáo)
Ngày xưa chịch mãi rồi, thèm nhạt gì nữa...next cho nhanh...cao hơn nữa...mời hẳn về nhà...

sonphdmg

Xe tải
Chỉ là bạn bè thôi, đỡ phải đau đầu giải quyết cụ ạ