[Funland] Các cụ/mợ cho em hỏi câu là các cụ/mợ có bạn thân khác giới không ạ?

Trâu cày đường nhựa

[Tịch thu bằng lái]
Đã "hôn với ôm nhẹ" lại còn "anh, em thân thiết"
Moẹ, nhảm!
Tốt nhất là, "nuôi để thịt" hoặc "thân để chịch"
Còn không, cứ đàng cmn hoàng cho vợ con được nhờ, không lại nát nhà...
Trên này chỉ nhận tư véo chịch, xoạc từ 36 skill và hơn thế nữa thôi nhé thớt!
P/s: Vợ ông thớt cũng có một mqh anh em như ông, ông có ok không?
Tủ tớt vừa đái vửa camơzun

cadan

Xe container
Có phim nổi tiếng về đề tài này:

Phim đặt câu hỏi "Liệu phụ nữ và đàn ông có thể chỉ là bạn bè?"

Theo Harry: "Đàn ông và đàn bà không bao giờ có thể trở thành bạn bè vì chuyện sex luôn xen vào giữa mối quan hệ của họ".

Chỉnh sửa cuối:

cusao

Xe lăn
Mà thời buổi này quan hệ khác giới ở mức thân mật mà chỉ hôn nhẹ rồi nghe ngóng phản hồi thì họ khinh cho là đúng qui trình rồi còn hỏi gì nữa?

Trác Mộ Thu

Xe điện
Định xoạc con người ta ko được giờ lại muốn thành bạn thân.
Bệnh quá.
Cơ mà em ko hiểu là đã ôm hôn được mà ko xoạc được là làm sao.8->

Kuu

Xe lăn
Em nghĩ vẫn có quan hệ bạn bè thân thiết tri kỷ khác giới.
Trước em cũng đã từng thân thiết trên mức bạn bè nhưng vẫn chưa đến mức yêu với một nữ đồng nghiệp kém em 1 tuổi, lúc đó cả 2 vẫn đang độc thân. Bọn em có thể nói chuyện và chia sẻ với nhau hầu hết mọi chuyện từ công việc đến các vấn đề xh, cuộc sống riêng...
Trong cơ quan, em làm ở văn phòng HN, bạn kia làm ở chi nhánh tỉnh. Thỉnh thoảng bạn ấy về HN công tác em thường đặt phòng KS cho bạn í, đưa bạn í đi ăn uống mua sắm... Có những lần trong phòng KS chỉ có 2 đứa, em ngồi đợi bạn í tắm rửa thay đồ để đi chơi, rất vô tư không hề có chuyện chịch xoạc gì cả. Bọn em chơi thân với nhau hơn 3 năm cho đến khi 2 đứa đi lấy vợ lấy chồng thì thôi, sau cũng gần như ko liên lạc bao giờ.

Nhiều lúc nghĩ lại em cũng tự hỏi tại sao một thằng đàn ông có cơ hội chịch xoạc như thế mà lại không làm? Cũng có thể là thời điểm ấy em đang có người đàn bà khác, cũng có thể cô bạn í không phải gu em thích, cũng có thể lúc đó em kiềm chế theo quan điểm không yêu bạn thì đừng lợi dụng chuyện thân xác...

Em nghĩ vẫn có quan hệ bạn bè thân thiết tri kỷ khác giới.
Trước em cũng đã từng thân thiết trên mức bạn bè nhưng vẫn chưa đến mức yêu với một nữ đồng nghiệp kém em 1 tuổi, lúc đó cả 2 vẫn đang độc thân. Bọn em có thể nói chuyện và chia sẻ với nhau hầu hết mọi chuyện từ công việc đến các vấn đề xh, cuộc sống riêng...
Trong cơ quan, em làm ở văn phòng HN, bạn kia làm ở chi nhánh tỉnh. Thỉnh thoảng bạn ấy về HN công tác em thường đặt phòng KS cho bạn í, đưa bạn í đi ăn uống mua sắm... Có những lần trong phòng KS chỉ có 2 đứa, em ngồi đợi bạn í tắm rửa thay đồ để đi chơi, rất vô tư không hề có chuyện chịch xoạc gì cả. Bọn em chơi thân với nhau hơn 3 năm cho đến khi 2 đứa đi lấy vợ lấy chồng thì thôi, sau cũng gần như ko liên lạc bao giờ.

Nhiều lúc nghĩ lại em cũng tự hỏi tại sao một thằng đàn ông có cơ hội chịch xoạc như thế mà lại không làm? Cũng có thể là thời điểm ấy em đang có người đàn bà khác, cũng có thể cô bạn í không phải gu em thích, cũng có thể lúc đó em kiềm chế theo quan điểm không yêu bạn thì đừng lợi dụng chuyện thân xác...
Ngưỡng mộ quá