[Funland] Các cụ/mợ cho em hỏi câu là các cụ/mợ có bạn thân khác giới không ạ?

wild nature

Xe điện
Bẩm cccm

Em đã lấy vợ hơn chục năm, con cái đầy đủ và hơn 1 năm nay em đang có một em gái rất thân thiết làm cùng phòng, hàng ngày tâm sự với nhau mọi chuyện, cũng đã ôm nhau nhẹ nhàng, hôn má vài lần. Đã từng ngỏ lời muốn mối quan hệ đi xa hơn nhưng cô ý không muốn và cô ý muốn giữ khoảng cách dừng lại ở mức 2 anh em thân thiết thôi như vậy thôi.

Vấn đề là làm sao giữ mối quan hệ này ở mức thân thôi chứ không 'yêu' các cụ nhỉ, cái bản tính của giống đực nhiều khi khó kìm chế quá? Cụ/mợ nào có cho em xin tí kinh nghiệm để duy trì mối quan hệ này với!

Em dùng nick mới để trao đổi chút chuyện nhạy cảm chứ nick OF có km nhiều thì em có kha khá rồi ạ, các cụ thông cảm!
Lại biến thái.
Bảo sao giờ XH nhiều cô Hạ thế.

Vk cụ cũng là em gái thằng đông nghiệp đấy. Lo mà giữ.

Thích thì ra TDH, ko thì tìm máy bay mà lái.
Bệnh quá

BMW_X7

Xe điện
Bẩm cccm

Em đã lấy vợ hơn chục năm, con cái đầy đủ và hơn 1 năm nay em đang có một em gái rất thân thiết làm cùng phòng, hàng ngày tâm sự với nhau mọi chuyện, cũng đã ôm nhau nhẹ nhàng, hôn má vài lần. Đã từng ngỏ lời muốn mối quan hệ đi xa hơn nhưng cô ý không muốn và cô ý muốn giữ khoảng cách dừng lại ở mức 2 anh em thân thiết thôi như vậy thôi.

Vấn đề là làm sao giữ mối quan hệ này ở mức thân thôi chứ không 'yêu' các cụ nhỉ, cái bản tính của giống đực nhiều khi khó kìm chế quá? Cụ/mợ nào có cho em xin tí kinh nghiệm để duy trì mối quan hệ này với!

Em dùng nick mới để trao đổi chút chuyện nhạy cảm chứ nick OF có km nhiều thì em có kha khá rồi ạ, các cụ thông cảm!
có ôm rồi thơm thì trên mức bạn thân rồi, em cũng có một vài bạn gái thân thân, cũng hay tâm sự với nhau, nhưng đa số các em nó kể lể với mình chuyện tình cảm, chuyện gia đình, chứ mình con trai thì ít kể, nhưng các mối quan hệ đó vợ em biết, nhiều hôm tối nhắn tin nói chuyện với các em ấy vợ em còn ngồi cạnh, thi thoảng ngó sang đọc tin, nhiều hôm muộn em nó bảo thôi không chị nhà anh lại nghĩ ngợi, đấy mới là quan hệ bạn thân khác giới

wild nature

Xe điện
Chã nên stop cáv topic dung túng bồ bịch thì hơn.

nguyenhuy2210

Xe điện
Bẩm cccm

thì cụ thân thiết với mấy em cá sấu thôi.

HUNGSMUN

Xe container
Em cũng có một cô bạn thân, chia sẻ với nhau rất nhiều chuyện từ chuyện công việc, chuyện gia đình, chuyện yêu đương... và chúng em chịch nhau đến nay được 4 năm rồi ạ=)), và quan trọng là chồng em ấy không biết

BMW_X7

Xe điện
Em có 1 nhóm bạn cấp 3 ( cả trai và gái)
Mấy thằng bạn thân C3 vui phết đấy ạ.

Ngày chưa có bạn gái, hôm nào có ai say rượu là bọn em đi tha về.
Ít nhất là 2 đứa con gái đi tha về.
Có hôm vì nó say em trang điểm cho nó son choe choét trên mặt.
Thế là nó vác nguyên cái mặt đó ra đường cơ, nghĩ lại vẫn buồn cười.
Hôm em chia tay với mtđ nó tha em đi uống cà phê..
Em khóc ngon lành trước mặt nó.
Em lấy chồng bọn nó lo thuê bàn ghế dựng phông rạp cho em.
Nó lấy vợ bọn em trang trí phòng cưới cho nó.
Nó đẻ con trai, nó đang đợi con dâu ( là con gái em )

Thế đã đủ thân chưa ạ ?
vâng em nghĩ thân là phải vô tư, em cũng có vài em thân thân, các em hay tâm sự với mình, chuyện cơ quan, gia đinh, nhưng vợ em đều biết mối quan hệ đó, tối ngồi cạnh vợ vẫn nhắn tin với các em ấy nếu các em có chuyện cần tư vấn, giải quyết, thi thoảng vợ lại ngó sang đọc tin nhắn, nhiều hôm muôn các em còn nhắn thôi ngủ đi không chị nhà lại nghĩ sai
em nghĩ thế mới là thân, chứ ôm, hôn rồi thì thân gì nữa

BAYFUN

Xe tăng
em nghĩ chắc "cô bạn thân" của cụ đang chơi trò mèo vờn chuột với cụ thôi :P chứ nếu cô ấy k thích thì sẽ k để những chuyện ôm hôn kia xảy ra, mà cô ấy đã gợi mở đến thế rồi thì em nghĩ các chuyện "..." chỉ còn là thời gian mà thôi :)) tốt nhất cụ nên rạch ròi kẻo em sợ cụ lại mất cả chì lẫn chài đấy ạ :)

Cafefun

Một sản phẩm của Otofun
Em cũng có bạn thân khác giới các cụ ạ. Cơ mà ko có lộc như chủ thớt. Bạn em nó chỉ cho em ăn chốt thôi ạ. Ahihi :)):)):))

bbad

Xe hơi
Hồi xưa em có 1 nhóm 4 thằng chơi thân với nhau và chơi thân với 1 đứa con gái. 4 thằng thì 3 thằng kia đã từng tán bạn gái này, riêng em thì không và em vẫn chơi thân với nó đến giờ. Em và nó học cùng nhau từ lớp 2 đến hết cấp 3, vào ĐH thì lại học cùng trường nhưng khác khoa. Tóm lại bọn em vẫn là bạn thân với nhau, em chưa bao giờ có 1 ý niệm gì liên quan đến xxx với nó cả. Có thể việc nó ko xinh lắm cũng là 1 phần lý do :))

Em đã từng kết bạn với gấu nhà em và chưa hề có ý định đi xa hơn, cả hai đều đồng ý nhưng chỉ chưa đầy một tuần thì bọn em chuyển địa điểm tâm sự từ quán Cafe otofun xuống khách sạn Hạ Long Park ở Bãi Cháy - Quảng Ninh=))
Kết luận: Không bao giờ có bạn thân khác giới vì kiểu gì cũng có đứa vượt rào. [-X
Chỉnh là mất chuẩn, đời em chưa thấy thằng đàn ông nào lân la gần phụ nữ mà không có ý này kia :))

xedapchongnguoc

Xe tăng
Bạn thân để chịch khác với bạn thật nha

tunggiang185

Xe tăng
Cầm được tay là day được zú, day được zú là bú được cái giề ấy em quên rồi.

noname208

Xe tải
Em đoán cụ chủ cũng muốn xoạc em ý rồi nhưng gặp e này cũng khôn nên nhìn thấy a giai đã có vợ rồi nên khả năng không cho thịt thôi. Có khi có sự tính toán trong mối quan hệ này...

Dân Tổ

Xe container
Làm vài nháy cụ ơi, em vs con bạn em trước toàn thế. Chán lại vẫn là bạn mà cụ.:D

lanlanvnu

Xe hơi
làm sao để kìm chế được bản tính giống đực hả cụ?
Cắt cái củ giống đi là xong cụ ạ.
Còn em gái bạn thân của cụ cũng kiểu ngây thơ như cô Tuyết trong Số Đỏ ấy nhỉ? Ông nào lấy đúng cô vợ thế này thì số đúng đen hơn đít nồi.

Trâu cày đường nhựa

[Tịch thu bằng lái]

cusao

Xe lăn
Em không hiểu đc hoàn cảnh này đâu ạ. Vì với em không có bạn thân khác giới. Thân mật khác giới chỉ để thịt thôi ạ. Khác giới chỉ có thể xã giao, sơ sơ....cứ thân là muốn làm thịt hoặc bị làm thịt.

Nhìn lên, thấy mình kém cỏi, các bác thật quá cao thượng so với em. Tự thấy xấu hổ quá X_X