Các cụ mợ cho em hỏi đi đâu dịp 2/9 này ạ?

dangtuan999

Xe container
Nhà em đi Quảng bình, theo chỉ dạy của các cụ trên này em đã có cung đường và lộ trình hehe.
Mợ show luôn ra xem nào. Rồi hôm nào về em lại ra mua kem đánh răng của mợ.

dangtuan999

Xe container
Theo cháu thì cụ chả nên đi đâu. Dân mình vẫn có thói quen là nghỉ dài thì về quê (trong đó có cháu) nhưng đối với người định đi du lịch thì ngày đó ra khỏi Hà Nội đã mệt, đến được nơi thì giá cả tăng vù vù, người cũng đông, ăn chơi chả sướng. Đầu tháng 6 cháu đi Cát Bà từ CN đến thứ 4, ngày CN còn thấy đông, các ngày còn lại thì cũng bình thường.
Theo cháu, cụ để qua 2/9 rồi đi, xõa cũng thoải mái hơn.
Ngu ý của cháu thì như vậy.
Em nhất trí với cụ. Nhưng quanh năm em ở quê rồi nên mói phải đi, chả về quê được. Ước gì những dịp thế này quê em ở xa. Mà cụ tham gia OF còn trước em sao vẫn lóc cóc xe đạp thế? Chắc cụ giống em, toàn vào đọc là chính.

Chỉnh sửa cuối:

Benaxjnk

Xe tăng
Nếu cụ muốn đi Hạ Long thì pm cho cháu nhé, cháu xin giúp giá tốt, đi ngày lễ cũng khỏi bị charge gì :D

axenhchen

Xe buýt
Em nhất trí với cụ. Nhưng quanh năm em ở quê rồi nên mói phải đi, chả về quê được. Ước gì quê em ở xa.
Vậy thì cụ làm quả hâm nóng tình cảm gia đình đi. Chẳng hạn, làm bữa cơm tươm tươm 1 chút mời mọi người đến ăn chẳng hạn hoặc kiếm cái Hố Tèo nào đệp đệp chút rồi nhông nhông cả ngày ;)). (cụ nhớ mang theo CMND và Giấy đăng ký kết hôn đi phòng trường hợp xxx vào kiểm tra hành chính) :">. Lúc đó không khéo anh em OF lại có dịp được xem Cờ Níp ấy =P~ :-" :-"

Công Bảo

Xe tải
Đang có việc bực mình với Gấu, chẳng có tâm trạng nào nghĩ đến nữa, Chán !!!

Mr Chun

Xe tăng
Có cụ nào về quất lem quê em khong:))

ki30

Xe tải
Dịp này được nghỉ mấy hôm, em và gấu định đi đâu đó cho khuây khỏa nhưng nghĩ mãi chả biết đi đâu. Em định đi từ chiều thứ Sáu và tối CN về. Tam Đảo, Đại Lải, Thanh Thủy, Kim Bôi, ... em đi rồi nên không muốn đi nữa. Thèm đi Sapa lắm nhưng thời gian chỉ có vậy em e không ổn. Chợt nghĩ các cụ mợ OF nhà mình hay lượn lờ du lịch nên em xin ý kiến các cụ mợ. Tiêu chí số 1 của em là nơi có phong cảnh yên tĩnh, thơ mộng, lái xe không xa quá kẻo mệt thì đến nơi còn làm ăn được gì. Nhờ Mod cho cái thớt này của em tồn tại đến sáng thứ 6 nhé. Em cảm ơn các cụ mợ.
Câu hỏi này khó quá... mà bít nhiều Cụ cũng không nói đâu!!! :-h

goldmonkey

Xe container
Em ạ cụ. Em sức đâu mà được 2 ngày đuổi nhau như thế? Em chỉ được khoảng 2h thôi là nằm thở cụ ạ.
Mấy năm trước vợ chồng em tuyền thế thôi, thích lắm. Năm nay phải đưa gấu và f1 về ngoại, chán quá.

onano69

Xe container
Em khoái quay lại Thanh Thủy, giờ có gì khác ko nhể? có Kụ nào thạo thì update tình hình tắm táp, đá điếc.. kì cọ ra sao?? cho em vài otion lựa chọn ngon ngon đc không ạ? hay vẫn cứ Khoa Liệm??:-s

Trần Xuân San

Xe đạp
Nha Trang đi cụ ...làm tý vodka tại đó với cháu ^^

musiclife

Xe tăng
Cúc phương resort giá cả thế nào, cụ nào biết cho ít thông tin

nowhereman

Xe hơi
làm quả tàu 5* vịnh Hạ long 2 ngày đi cụ. như kiểu Emeraude hay Pelican gì gì đó.
Sáng đi từ Hanoi có xe bus đón, trưa lên tàu ăn uống ngụ nghị đến sáng hôm sau, lại có bus đưa về tận hà nội. ăn uống mấy bữa trên tàu, thăm quan tắm biển thoải mái, đêm nghỉ cabin trên tàu lun
Chả lo bị chặt chém đông đúc gì cả, mà lại thư giãn, 2 vợ chồng thì quá vui :-bd

nakata8688

Xe máy
Website
enbac.com
làm quả tàu 5* vịnh Hạ long 2 ngày đi cụ. như kiểu Emeraude hay Pelican gì gì đó.
Sáng đi từ Hanoi có xe bus đón, trưa lên tàu ăn uống ngụ nghị đến sáng hôm sau, lại có bus đưa về tận hà nội. ăn uống mấy bữa trên tàu, thăm quan tắm biển thoải mái, đêm nghỉ cabin trên tàu lun
Chả lo bị chặt chém đông đúc gì cả, mà lại thư giãn, 2 vợ chồng thì quá vui :-bd
em đồng ý với cụ này .... e cũng đnag tính cái tàu ngàn sao :D

Hoa Mận

Xe hơi
Em năm nay chả được đi đâu, ngồi nhà canh đê vỡ :bz

dangtuan999

Xe container
Em lại thích tự lái đi cụ ạ. Không hiểu sao em đi chơi lại cứ thích cái khoảng thời gian đi đường ạ. Nhiều khi đến nơi em lại thấy chán hơn lúc trên xe. Tuy nhiên đi xa quá lại mệt.