[Funland] Các cụ mợ cho em hỏi - Thời này tuyển dụng đâu hiệu quả

hali

Xe buýt
Website
btb.vn
- chẳng là bên cháu tìm người mà các cách thông thường - Thường là ít tiền - Bên cháu chưa cho trưởng phòng HR
1. Các trang tuyển dụng 24h, viectot... các trang đăng tìm ít tiền
2. các diễn đàn fb
- Cháu thấy ko hiệu quả như 3 năm trước tại sao thế các cụ nhỉ? Cso nhièu em đi làm được vài hôm chán, bảo ở nhà có người nuôi.
- Các cụ hay tuyển ở đâu bảo cháu với ạ? cháu tìm Telesale - Sale ( KH có tự tìm đến rồi, chỉ học về sản phẩn hơi vất vả chút )

Chỉnh sửa cuối:

sudichat2002

Xe container
Em làm chứng khoán mà tuyển môi giới cũng khó, doanh số bao tốt...

Traubotube

Xe điện
- chẳng là bên cháu tìm người mà các cách thông thường - Thường là ít tiền
2. các diễn đàn fb
- Cháu thấy ko hiệu quả như 3 năm trước tại sao thế các cụ nhỉ? Cso nhièu em đi làm được vài hôm chán, bảo ở nhà có người nuôi.
- Các cụ hay tuyển ở đâu bảo cháu với ạ? cháu tìm Telesale - Sale ( KH có tự tìm đến rồi, chỉ học về sản phẩn hơi vất vả chút )
Em nghĩ cứ ở đâu lương cao họ tự tìm đến. Thanh niên bây giờ lương khởi điểm dưới 10 tr họ k mặn mà

hali

Xe buýt
Website
btb.vn
Em nghĩ cứ ở đâu lương cao họ tự tìm đến. Thanh niên bây giờ lương khởi điểm dưới 10 tr họ k mặn mà
dạ vâng, thế thì lỗ lắm ạ. làm được giá trị được 2-3 triệu nhận lương 10 triệu thì khó lắm.

Hoàng Trang

Xe ngựa
- chẳng là bên cháu tìm người mà các cách thông thường - Thường là ít tiền
2. các diễn đàn fb
Mấy trang 24h, viectot chỉ mới ra trường chưa biết thì vào nhiều thôi ạ, chứ người tìm việc có kinh nghiệm ít vào. Họ vào những trang có uy tín hơn.

Traubotube

Xe điện
dạ vâng, thế thì lỗ lắm ạ. làm được giá trị được 2-3 triệu nhận lương 10 triệu thì khó lắm.
Vâng cụ/mợ. Bên phía vk em cũng thường xuyên tuyển người. Có điều các em đến tuyển dụng 10 người có 7 hỏi về lương thưởng ngay lập tức. Trong khi công việc ntn k quan tâm.

hali

Xe buýt
Website
btb.vn
Vâng cụ/mợ. Bên phía vk em cũng thường xuyên tuyển người. Có điều các em đến tuyển dụng 10 người có 7 hỏi về lương thưởng ngay lập tức. Trong khi công việc ntn k quan tâm.
vâng nếu có kinh nghiệm ở đây là cháu báo ko có kinh nghiệm đào tạo, hơi khó tí là tụi nó out vì cs đầy đủ rồi

Pumzen

Xe ba gác
Bây giờ muốn tuyển nhanh toàn phải mất phí cho TT,từ đầu năm đến giờ,loanh quanh nhà cháu mất gần chục củ cho TT rồi. Lao động PT nvbh 1,2 củ/ng.

Blue Water

Tháo bánh
Tuyển các mợ đê

VeGiang

Xe hơi
Em cũng mỏi mòn dụ tuyển ng ạ. Khổ toàn tập.

t12a11g

Xe buýt
Giờ việc kiếm dễ, thu nhập 5,7 triệu đâu cũng có nên họ ko mặn mà thôi

Ptuananh8995

Xe buýt
Trích lời 1 ông anh bị ngâm lương 3 tháng chỗ cháu:"Đi làm không vì tiền thì vì gì hả em?"

Còn việc tuyển người thì cháu thấy mỗi mấy ông Việt Nam kêu. Còn doanh nghiệp nước ngoài thì cháu ít nghe. Chắc họ kêu ở chỗ khác nên cháu không biết :)):))

Cháu vào mấy doanh nghiệp Nhật và Hàn. Lúc phỏng vấn ấy, nó hỏi cho có thôi. "Mức lương của người lao động thế nào?" Nó có sẵn rồi. Vào biết làm hay không thì nó cũng đào tạo lại hết. Tầm xong 3 tháng thử việc là ai cũng làm được việc hết cả.

Còn đào tạo xong rồi thì giữ người mới khó cụ à.

Chỉnh sửa cuối:

Ptuananh8995

Xe buýt
Thế mợ cho cháu hỏi tại sao chỗ mợ họ chỉ làm được giá trị 2-3 triệu chứ??

Mà chỗ mợ họ làm được 2-3 triệu, nhưng sang chỗ khác họ lại tạo được giá trị 20 - 30 triệu thì họ đi làm chỗ khác thôi. Còn không tạo nổi 2-3 triệu cho mợ thì họ đi xuất khẩu lao động cho nhiều tiền. Làm sao mợ ép họ được??

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Tuyển nam thì phải có gái xinh dụ mí đc :))

HoangVu92

Xe máy
Hi các cụ, nhân có thớt về tuyển dụng nhân sự nên em xin phép vào còm góp vui, cũng mong là sẽ hỗ trợ được các cụ HR trong vấn đề tìm người. Các cụ có nhu cầu tuyển dụng về sale, telesale hoặc những công việc không quá yêu cầu cao về bằng cấp, kinh nghiệm có thể dùng thử kênh bên em: JobsGO.
So với một số trang tuyển dụng truyền thống, bên em tập trung phát triển Apps trên di động, và có bộ lọc thông minh để lọc sẵn hồ sơ ứng viên phù hợp với job của nhà tuyển dụng. Ngoài ra bên em hỗ trợ chạy Ads/Google, hiển thị tin tuyển dụng trên các trang jobstreet, indeed để nâng cao hiệu quả.
Về chi phí so với mặt bằng chung là thấp hơn, và các job về sale thì đang được rất nhiều công ty uy tín sử dụng vì hiệu quả mang lại tốt: Sói biển, Topica, Clever Ads, Remax Việt Nam, TpBank...
Chi tiết cụ thể hơn các cụ có thể để lại SĐT hoặc email, em sẽ chủ động gọi tư vấn và gửi báo giá kèm tài liệu giới thiệu, hướng dẫn sử dụng tới các cụ. Cụ nào cần gấp có thể alo em theo SDT: 0986 188 848 - Em Hoàng JobsGO.

HoangVu92

Xe máy
- chẳng là bên cháu tìm người mà các cách thông thường - Thường là ít tiền - Bên cháu chưa cho trưởng phòng HR
2. các diễn đàn fb

Nếu là các job về sale, telesale em mời cụ dùng thử kênh bên em: JobsGO. Ứng dụng của bên em có sẵn bộ lọc thông minh giúp sàng lọc hồ sơ ứng viên phù hợp với job của cụ, và ngược lại job của cụ cũng sẽ chỉ hiển thị trên giao diện ứng viên phù hợp với tiêu chí tuyển dụng.
Về chi phí thì cụ có thể hoàn toàn yên tâm vì bên em có thể cân đối giá cả cực kì phù hợp với ngân sách tuyển dụng và nhu cầu tuyển dụng của cụ.
Số cầm tay của em: 0986 188 848 - email: hoang.vu@jobsgo.vn. Em sẵn sàng hỗ trợ để bên cụ tìm được ứng viên phù hợp càng sớm càng tốt.
Rất mong sẽ có cơ hội hợp tác với cụ.

muadem

Xe cút kít
Cơ bản là ông chủ tương tác và đối đãi như nào thôi, chứ người làm đa phần là muốn cống hiến.