Thảo luận Các cụ thích đi PKL nào?

mutang1967

Xe tăng
e nhìn nó đáp ứng được đa dạng nhiều yêu cầu nên thích, với cả còn trẻ mà cứ thích mấy xe kiểu classic ô già mới chết.
Con nc36 này cũng hay, mỗi tội ở vn chắc xe sang tên tuyệt chủng rồi
Thế cuối cùng cb400 là chiếc xe đi chợ đi đâu cũng được đúng không cụ.hehe.Nó chả có gì hay cảm xúc như vk cả của mình thấm dần vẫn mãi yêu.
NC36 có sang tên nhưng giá cao bằng revo mà hay hỏng bỏ mẹ

Gsngam

Xe buýt
Thế cuối cùng cb400 là chiếc xe đi chợ đi đâu cũng được đúng không cụ.hehe.Nó chả có gì hay cảm xúc như vk cả của mình thấm dần vẫn mãi yêu.
NC36 có sang tên nhưng giá cao bằng revo mà hay hỏng bỏ mẹ
Cũng chả dám nói là yêu đương đam mê gì cho lắm đâu cụ, căn bản nó gần vs nhu cầu và khả năng của mình nhất thôi.
Con này e đọc thấy bị lỗi chế hoà khí ở máy ngoài bên trái hay bị chảy xăng, canh xăng gió cũng khó hơn chứ không giống như cb400sf.

mutang1967

Xe tăng
Cũng chả dám nói là yêu đương đam mê gì cho lắm đâu cụ, căn bản nó gần vs nhu cầu và khả năng của mình nhất thôi.
Con này e đọc thấy bị lỗi chế hoà khí ở máy ngoài bên trái hay bị chảy xăng, canh xăng gió cũng khó hơn chứ không giống như cb400sf.
Vâng chắc nhiều cụ có sở thích giống cụ nên cb400 giữ giá mua đi chán chê rồi bán có lúc còn lãi
NC36 dùng công nghệ cũ nên phải chăm sóc kĩ hơn ở việt nam cơ bản là bẩn nên hay hỏng linh tinh thôi nhưng cũng bền chán

Gsngam

Xe buýt
Vâng chắc nhiều cụ có sở thích giống cụ nên cb400 giữ giá mua đi chán chê rồi bán có lúc còn lãi
NC36 dùng công nghệ cũ nên phải chăm sóc kĩ hơn ở việt nam cơ bản là bẩn nên hay hỏng linh tinh thôi nhưng cũng bền chán
sợ nhất là mấy ô thần thánh hóa cái vtec vs hàng nội địa nhật :)) từ đợt honda phát tiến trong nam phân phối chính hãng motor honda mà thấy giá cb400 vẫn chưa hạ nhiệt, thi thoảng vẫn thấy xe tâm huyết lên sàn và giá thì cũng lên trời.

Tungdevil15

Xe buýt
sợ nhất là mấy ô thần thánh hóa cái vtec vs hàng nội địa nhật :)) từ đợt honda phát tiến trong nam phân phối chính hãng motor honda mà thấy giá cb400 vẫn chưa hạ nhiệt, thi thoảng vẫn thấy xe tâm huyết lên sàn và giá thì cũng lên trời.
Em mê con này. Nhưng kiếm thanh lý thôi. Bỏ ra 400tr mua 1 em cb400 đời mới thì quá phí

Gsngam

Xe buýt
Em mê con này. Nhưng kiếm thanh lý thôi. Bỏ ra 400tr mua 1 em cb400 đời mới thì quá phí
cụ có cơ cấu vững chắc thì kiếm con gthl cho nó kinh tế chứ sợ gì mà phải kiếm thanh lý ạ. Thanh lý mà revo thì nó bán không khác gì hqcn luôn. Thế mới buồn cười.

Tungdevil15

Xe buýt
cụ có cơ cấu vững chắc thì kiếm con gthl cho nó kinh tế chứ sợ gì mà phải kiếm thanh lý ạ. Thanh lý mà revo thì nó bán không khác gì hqcn luôn. Thế mới buồn cười.
Ý em là kiếm giấy thanh lý ấy cụ. Chứ xe cũ hoặc xe thanh lý công an em chả thấy rẻ tí nào. Xe đi nát bét vẫn có giá vl

mutang1967

Xe tăng
Thôi cụ ơi. Mê là mê chứ em đang đi naked. Em bán đổi xe thì lên sport. Khi nào già xọm em sẽ về cruiser chở cháu nội đi học :))
Thế thì không gọi là mê được nếu mê thì nó lúc nào cũng là sự lựa chọn hàng đầu khi mua xe rùi haha

Gsngam

Xe buýt
cứ đen mờ xì thế này là đẹp phỏng các cụ, mà lại không sợ bão giá như mấy a cb400 :))

Gsngam

Xe buýt
CB650F với CBR650F đây mà
xe này được ưa chuộng ở châu âu, đặc biệt châu á thì bên thái chạy xe này rất là nhiều, review đều rất tốt về tầm giá và vận hành, nhưng về vn thì các cụ vn quen phải mua xe đắt rồi, nên thấy con này giá rẻ bất ngờ quá không xứng đáng đẳng cấp tiêu tiền :)):)) thế là chê nào là không usd, đồng hồ xấu, đèn pha đơn, xe yếu công suất, bị đem ra so với xe chiếu dưới là cb400 thì thần thánh hàng nội địa, công nghệ vtec, bla bla.
Gần đây e hay lên youtube xem video dân chơi motor bên nhật và thái thì theo e nhìn chung là cộng đồng chơi xe ở vn đông nhưng mà hỗn tạp, hay chơi theo phong trào, thiếu chiều sâu.