Các cụ vào uống Volka với em đi

hanoi beer

Xe điện
Chúc mừng cụ và gia đình nhá ... trước đây em cũng có ghé qua thớt của cụ rồi....đúng là phép màu...
Chúc bé con chóng lớn xinh đẹp nhá..!

Vodka số 1

Xe máy
Đối diện UBND P. Khương Trung - Thanh Xuân - HN
Chúc mừng mẹ tròn con vuông, chúc cháu bé kháu khỉnh, mau ăn chóng lớn và cầu mong cho cháu phát triển hoàn hảo.
E cũng có những mối lo như cụ chủ. Khi gấu nhà e đi chụp X-quang chữa răng chưa biết là đã có thai, cứ lo sốt vó nhưng may quá F1 Quý Mùi xinh tươi, hiếu động, giờ lên lớp 3 rồi. Nay gấu lại có thai tiếp nhưng nhớ lại trước lúc mang thai bị Rubella, cứ nghe đến nguy cơ ảnh hưởng của Rubella là lại sốt hết cả ruột, BS người thì bảo bị trước thì không sao, người thì bảo cái con virus đó nó dai lắm, bên ngoài thì khỏi rồi nhưng bên trong nó chưa chết hẳn. Đi kiểm tra, xét nghiệm đủ kiểu chưa phát hiện ra vấn đề gì nhưng BS cứ dọa là vẫn phải theo dõi. E và gấu đã quyết định giữ thai vì nguy cơ rất thấp, tuổi gấu thì cũng đã hơi cứng với lại hihi cho e khoe chút là sắp được 10 điểm rồi. E cứ an ủi mình rằng số không được công danh, vật chất thì phải được về đường con cái. Cuộc sống vẫn còn nhiều phép nhiệm màu lắm.

chabelita

Xe buýt
Chúc mừng gia đình cụ, chúc F1 khoẻ mạnh, hay ăn chóng lớn. Nói thật e đọc bài của cụ mà e mừng cho cụ đến mức cay cay mắt, e phần nào hiểu đc tâm trạng của cụ khi chờ đợi đến ngày cháu bé ra đời, e đoán khi vợ chồng cụ nhìn thấy cháu vợ chồng cụ đã khóc oà vì sung sướng, có đúng k cụ? Mở hết các nút chai ra ăn mừng đi cụ :D

mrkibeo

Xe buýt
Chúc mừng cụ.....

Stent

Xe điện
Gấu nhà em mới sinh bé gái xong, tranh thủ vào báo tin cho các kụ. Chả là cách đây mấy tháng em có lập 1 topic về chuyện gấu nhà em bị nhiễm rubela khi mang thai tuần 15. Tỷ lệ dị tật cho bé là khoảng 10-20% và theo như chính sách "thà giết nhầm con hơn bỏ sót" của bệnh viện C thì bé nhà em được tư vấn nên bỏ ở tuần thai thứ 16. Gia đình em đã lựa chọn giữ bé lại và kết quả là ngày hôm qua 25/8 gấu em đã hạ sinh F1 hoàn toàn khỏe mạnh bình thường. Em đã xóa tan được nỗi lo lắng bấy lâu nay và vui mừng lên đây báo tin, chia sẻ cùng các cụ. Mời các kụ vào em rót rượu rồi!
Chúc mừng kụ, nhưng vẫn phải theo dõi sát em bé nếu có tí ti biểu hiện bất thường gì là phải đi khám cho bé ngay. Nên siêu âm tim mỗi 6 tháng /lần nhé kụ

Tuanphim

Xe điện
Chúc mừng cụ! em hiểu được nỗi lo của gia đình cụ khi mẹ nó có Rubela, cụ thật dũng cảm.

longway

Xe máy
chúc mừng kụ nhé thật là vui mừng khôn xiết

hanoien

Xe điện
Chúc mừng cụ đã thoát khỏi nỗi lo cứ ngày nào cũng đeo bám. Chúc em bé lớn nhanh còn chém gió với các chú các bác trên này.

SPL

Xe container
Chúc mừng cụ nhé, có con gái thích lắm, nhưng cũng chỉ một gái thôi, F1 thứ 2 nên là trai cho có nếp có tẻ. F1 đầu nhà em là gái, đáng yêu lắm, mỗi tội nghịch và bướng, mới được gần 23 tháng thôi. Gấu lại mới bầu bí F1 thứ 2, bọn em đang mong muốn là trai thì tốt, dân VN mình vẫn thế cụ ạ, nói gì thì nói vẫn mong có nếp có tẻ. Một lần nữa chúc cụ hạnh phúc, nhớ chuốc rượu cho anh em nhiều vào nhé, em chuốc cho cụ rồi đấy.

wave-tau

Xe container
Chúc mừng cụ ! vốt ka nếu có thể em rót cả chai mời cụ luôn :D . Gấu nhà em cũng đang tháng thứ 3 , hy vọng năm tới là chú Tiểu Long :) .

Mr.Funny

Xe tải
Gấu nhà em mới sinh bé gái xong, tranh thủ vào báo tin cho các kụ. Chả là cách đây mấy tháng em có lập 1 topic về chuyện gấu nhà em bị nhiễm rubela khi mang thai tuần 15. Tỷ lệ dị tật cho bé là khoảng 10-20% và theo như chính sách "thà giết nhầm con hơn bỏ sót" của bệnh viện C thì bé nhà em được tư vấn nên bỏ ở tuần thai thứ 16. Gia đình em đã lựa chọn giữ bé lại và kết quả là ngày hôm qua 25/8 gấu em đã hạ sinh F1 hoàn toàn khỏe mạnh bình thường. Em đã xóa tan được nỗi lo lắng bấy lâu nay và vui mừng lên đây báo tin, chia sẻ cùng các cụ. Mời các kụ vào em rót rượu rồi!
Mẹ tròng con vuông là tốt rồi. CHúc mừng cụ nhá.

Chi Chi

Xe điện
Chúc mừng cụ :)
thớt trước đây của cụ cũng ám ảnh em suốt...
cũng sắp đến lượt em :D em cũng hơi tí ám ảnh vì trc uống thuốc và chụp XQ ở tuần thứ 3 mà k biết .
nhưng mà cụ cũng đừng chủ quan nhé, để ý và ktra bé thường xuyên sau này :) bây giờ bé còn nhỏ quá mà

hungmanh

Xe tải
chúc mừng cụ
chúc cháu bé hay ăn chóng lớn

freigh

Xe tải
Chúc mừng cụ chủ!
ở cq e có đôi vợ chồng, vợ cũng bị rubela như thế nhưng 2 đứa và gia đình không dám để lại.
E phục cụ khi cụ quyết định thế. Vod cụ

FANCRV

Xe tăng
Chúc mừng mẹ tròn con vuông, tai qua nạn khỏi. Chúc cháu hay ăn chóng lớn, sớm thành OFer nhé.

quanfgv35

Xe điện
Website
tamthoikhongco.com
Chúc mừng cụ nhé, có con gái thích lắm, nhưng cũng chỉ một gái thôi, F1 thứ 2 nên là trai cho có nếp có tẻ. F1 đầu nhà em là gái, đáng yêu lắm, mỗi tội nghịch và bướng, mới được gần 23 tháng thôi. Gấu lại mới bầu bí F1 thứ 2, bọn em đang mong muốn là trai thì tốt, dân VN mình vẫn thế cụ ạ, nói gì thì nói vẫn mong có nếp có tẻ. Một lần nữa chúc cụ hạnh phúc, nhớ chuốc rượu cho anh em nhiều vào nhé, em chuốc cho cụ rồi đấy.
Thằng Ku là phải mời anh tĩ tã đấy nhá:P:P:P

kien_ktnl

Xe buýt
chúc mừng cụ, em cũng đang mong từng ngày đón con gái yêu quý đây, không gì qtrong bằng con cái khỏe mạnh, vợ ngoan cụ nhỉ?mời cụ một chén