Các kụ giúp nhà cháu với: LX liên doanh hay AB Thái

punk_8x

Xe đạp
chủ thớt nói thế em cũng chịu , em thấy của bền tại người thôi , quan trong là em chủ thớt thích xe gì , đặt 2 xe cạnh nhau em cá là sẽ chọn lx , và quan trọng là mình thích thì mình đi , chứ nói bền thì ai cũng làm con phượng hoàng đi cho bền!:)
bác hỏi nhiều ý kiến thành ra đẽo cày giữa đường đấy , bác nên hỏi về thông số , vẻ đẹp , sự tiện dụng rồi nhờ anh em tư vấn , như thế bác sẽ có cái nhìn tổng thể về 2 con xe và qua đó đưa ra sự lựa chọn của mình:)! chúc bác chọn đc cho người nhà chiếc xe ưng í

tăng

Xe tải
chủ thớt nói thế em cũng chịu , em thấy của bền tại người thôi , quan trong là em chủ thớt thích xe gì , đặt 2 xe cạnh nhau em cá là sẽ chọn lx , và quan trọng là mình thích thì mình đi , chứ nói bền thì ai cũng làm con phượng hoàng đi cho bền!:)
bác hỏi nhiều ý kiến thành ra đẽo cày giữa đường đấy , bác nên hỏi về thông số , vẻ đẹp , sự tiện dụng rồi nhờ anh em tư vấn , như thế bác sẽ có cái nhìn tổng thể về 2 con xe và qua đó đưa ra sự lựa chọn của mình:)! chúc bác chọn đc cho người nhà chiếc xe ưng í
Thank kụ nhá..nhà cháu vodka nhiều quá rồi nên mai mới vodka cho kụ đc ^^.
Ý nhà cháu ko phải là cứ phải bền 5,10 năm như xe Thái :D, mà chỉ lăn tăn ở chỗ nà có người kêu mua về nó đã kêu xòng xọc như có ốc rơi ở trong xe (nhà cháu vừa lượn 1 vòng OF mà đã thấy có 3 kụ kêu thế)..ko biết thực hư dư nào nữa nên chưa dám quyết..đang đi mà nó lăn đùng ra đấy thì bỏ *** :-s

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Bác Tăng nhà mình nghe vẻ băn khoăn nhiều loại xe quá nhỉ.E tóm lại 1 chút cho bác nhé.

Bác chọn Lx nếu : Em bác thích vẻ thời trang,phong cách.Vỏ LX Việt Nam bằng thép các cụ ạ,làm gì có chuyện bằng nhựa ạ.Có mỗi cái ốp ở Phanh đĩa trước bằng nhựa thôi (Cái này bé tí).Xe này tăng tốc không nhanh lắm,có lẽ không bằng AB.

Bác chọn AB thái nếu : Là người ưa di chuyển,phục vụ mục đích đi lại nhiều,dòng này tiết kiệm xăng hơn Lx,tính năng vận hành cao,di chuyển trên đường xấu tốt hơn Lx.Đồ đạc phụ tùng đầy chợ giời,dễ thay thế,độ xe... Đi tốc độ cao an toàn hơn Lx.(LX giảm xóc đơn,đi qua gờ giảm tốc có hiện tượng lệch mông ở tốc độ ~30km/h,còn AB thụt đôi,đi bình thường)

Bác muốn biết thêm chi tiết yêu cầu tặng e buổi cafe :21:

rgvmen

Xe container
Cụ mua 1 con Shark hoặc Symphony của SYM còn 10tr mua con wave cũ đề phòng khi SYM hỏng, LX với AB bây giờ hết mốt roài :21:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ mua 1 con Shark hoặc Symphony của SYM còn 10tr mua con wave cũ đề phòng khi SYM hỏng, LX với AB bây giờ hết mốt roài :21:
Chính thế lại hay đấy cụ à (b)

1 cái đắt tiền để đi lượn với gấu.1 cái dùng đi làm,chạy nhảy cho tiết kiệm (l)

philongcar

Xe tăng
Chính thế lại hay đấy cụ à (b)

1 cái đắt tiền để đi lượn với gấu.1 cái dùng đi làm,chạy nhảy cho tiết kiệm (l)
đi buổi tối nhìn Shark gần như tương tự SH 300i lun áh, với điều kiện cắt điện dàn led xanh 2 bên xinhan đi :))
@ cụ chủ: sao cụ ko cố tý nữa chiến con euro scooter PSi chạy cho thích

punk_8x

Xe đạp
em chỉ có ý nhỏ thế này thôi :
vẻ đẹp:
+ lx : đẹp kiểu kiêu sa và quyến rũ , ko lỗi thời , tôn dáng người lên, đong zai , tán gái ok hết . chống chỉ định ăn mặc bô nhếch :) , 1 vẻ đẹp... vãi chưởng(k)
+ AB : ko đẹp bằng , nhưng nhìn rất năng động , phù hợp mọi phom người , ăn mặc cũng không kén !
thông sô
cái này thì trên OF đã có đây đủ rồi, AB là phun xăng điện tử , còn LX thì ko
cái này có thể đối chiếu dựa vào các bài viết trước , em lười post dài lắm
tiện dụng
cốp LX rộng để nhiều đồ hơn , nhưng đồ thay của AB dễ hơn, và ít phải lo chăm chút hơn
..................
đấy là vài thông số ít ỏi em biết đc, em ko thạo về xe lắm., hiện đnag đi lxvn , còn AB thì đi chung với bạn suất nên cũng cảm nhận đc.

bboy195

[Tịch thu bằng lái]

annex

Đi bộ
Quan trọng là dáng người thôi. Thấp thì không nên đi LX mặc dù dáng LX đẹp hơn.

An toàn là trên hết. :21::21::21:

HoangHai6789

Xe tải
LX VN 125 tay ga nặng lắm đó cụ nhá, cụ cứ chuẩn bị tập thể hình đi :). Máy hơi ì và kêu rất gằn.
Nhưng dù sao e cũng vote LX :69:

philongcar

Xe tăng
2 xe ở 2 đẳng cấp khác hoàn toàn cụ ạh
cụ cứ ra bigC, giảng võ or cung văn hóa sẽ thấy
cùng là xe ga, AB Thái mon men lại gần khu để xe ga ~> đề nghị chú gửi đúng vị trí
LX Việt hiên ngang đi vào :))
có nơi trên bảng còn ghi rõ: Nơi để xe ga:PS,SH,Dylan,LX chứ ko fải AB :)

nói chung cụ thích thực dụng thì chơi AB, còn tư tưởng của cụ thoáng đạt thích bay bổng thì dí LX thôi

Công Chúa Cóc

Xe đạp
Em là gái nên em chọn LX
Em gái bác chắc cũng chọn LX thôi. Chứ AB đi thì mặc váy mặc vọt cái nỗi gì. Xe ga mà cái sàn vẫn ngang ngang chềnh ềnh như xe số. Mặc váy bước lên 1 cái chân sang ngang tòe hết cả. Xe gì mà thiết kế vô duyên hết sảy
Đây là cái xe em ghét nhất đấy. Có cho em cũng chả thèm.
Nói đến đây thể nào cũng có ng đi xe AB vào bóp cổ em cho coi

duy đông

Xe buýt
2 xe ở 2 đẳng cấp khác hoàn toàn cụ ạh
cụ cứ ra bigC, giảng võ or cung văn hóa sẽ thấy
cùng là xe ga, AB Thái mon men lại gần khu để xe ga ~> đề nghị chú gửi đúng vị trí
LX Việt hiên ngang đi vào :))
có nơi trên bảng còn ghi rõ: Nơi để xe ga:PS,SH,Dylan,LX chứ ko fải AB :)

nói chung cụ thích thực dụng thì chơi AB, còn tư tưởng của cụ thoáng đạt thích bay bổng thì dí LX thôi
Phân biệt với phân lô j` hả cụ. 2 em LX VN 125 và AB thái giá không chênh nhau là mấy đâu!!!!!!!!!!!
Họ để thế cho đẽ quản lý thôi,trên bảng ghi xe "PS,SH,LX`" thì để LX VN ở đó là đúng còn j` nữa.chả lẽ lại còn ghi thêm cái bảng "nơi để LX VN "a` =)).bó tay
Mà mấy ông bảo vệ thì cũng có khi chả biết là có AB thái nữa ấy chứ =)).Có khi cũng chả biết là PI VN sx LXVN.Điển hình là mấy ông bạn cùng lớp mình,hỏi đến xe cộ là chả bít cái j` cả =))

Mặc váy bước lên 1 cái chân sang ngang tòe hết cả
Tòe là tòe cái j` thế mợ? em chưa hiểu nghĩa từ này =))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

El Nino

Xe tải
Thích đẹp thì mua LX, nói thực thì hỏi 10 người 9 người sẽ bảo LX đẹp hơn.
Thực dụng thì AB, vừa đỡ tốn xăng, hỏng cái gì sửa lại rẻ hơn. Nếu thấp bé nhẹ cân thì cứ AB mà chiến, đi lại cho nó thoải mái (b).

bboy195

[Tịch thu bằng lái]
Em là gái nên em chọn LX
Em gái bác chắc cũng chọn LX thôi. Chứ AB đi thì mặc váy mặc vọt cái nỗi gì. Xe ga mà cái sàn vẫn ngang ngang chềnh ềnh như xe số. Mặc váy bước lên 1 cái chân sang ngang tòe hết cả. Xe gì mà thiết kế vô duyên hết sảy
Đây là cái xe em ghét nhất đấy. Có cho em cũng chả thèm.
Nói đến đây thể nào cũng có ng đi xe AB vào bóp cổ em cho coi
:)) ,Cho a là a lấy ngay , lấy rồi bán mua xe khác , tội gì :21:

Chi Chi

Xe điện
Nghe giang hồ đồn đại có quả LX nhái về rùi :D
máy Honda @stream có phun xăng Fi, còn lại toàn bộ TQ làm, 99,9% giống :D

kat_xyk

Xe hơi
đi AB đi bác ạ
cháu thấy đi xe của honda bao giờ cũng ổn hơn chứ đi Lx mệt lắm