Các kụ giúp nhà cháu với: LX liên doanh hay AB Thái

philongcar

Xe tăng
Phân biệt với phân lô j` hả cụ. 2 em LX VN 125 và AB thái giá không chênh nhau là mấy đâu!!!!!!!!!!!
Họ để thế cho đẽ quản lý thôi,trên bảng ghi xe "PS,SH,LX`" thì để LX VN ở đó là đúng còn j` nữa.chả lẽ lại còn ghi thêm cái bảng "nơi để LX VN "a` =)).bó tay
Mà mấy ông bảo vệ thì cũng có khi chả biết là có AB thái nữa ấy chứ =)).Có khi cũng chả biết là PI VN sx LXVN.Điển hình là mấy ông bạn cùng lớp mình,hỏi đến xe cộ là chả bít cái j` cả =))
thì thế em mới nói có khi cùng giá tiền mà 2 cục cưng đc đối xử theo 2 cách khác nhau
cụ cứ cầm ab thái dắt vào chỗ NƠI ĐỂ XE GA xem có bị nhắc ko :D
đời nó ngang trái cụ nhỉ :)

BuBerry-Brit

Xe buýt
Mợ này vừa tham gia Pi OF xong, giờ lại qua làm sâu cho Honda:68::68:
Mợ ý CÓ LX thì Mợ ý Tham Gia Pi Club...Người ta Đi xe RỒi..Thấy AB Thái Đi Tốt Hơn Thì Người ta Nói Thế ..Sao bác lại Nói Thế này..:ohmy:..Phụ Lòng tốt Của Mợ ý :21:..>Mà e Thấy LX Chỉ Có Cái Dáng Thôi...Còn Máy Móc Hôk tốt Ạh...Điển Hình Như Con Lx Của Mẹ E Ạh...ĐI Hơn 1 Năm..máy Kêu to Đừng hỏi...Đồ Thì Cũng Đắt Đừng hỏi...:102:...

echxinh

Xe máy
Website
www.echxinh.com
Bác trả nhời cho em 2 câu hỏi:
1. Mợ nhà bác có hay mặc váy không?
2. Xe nhà bác có hay chở 2 người ko?
Nếu Mợ nhà bác hay mặc váy, điệu đà, nữ tính thì bác chần chừ gì mà không mua LX.
Nếu bác hay đi xe cùng mợ thì tốt nhất là mua AB. Tiêu chí của các bác là xe khỏe, máy trâu, bền lâu thì cứ thế mà múc thôi. LX cháu vừa đi vừa sợ xước. Chân chống bé tí, chả dám xoay xe bằng chân chống. Nhưng đi thì sướng, nhẹ, dễ lái hơn AB đấy ạ.
Xăng LX thì cháu đi có 100km đổ 90k tiền xăng rồi đấy.hihi

duy đông

Xe buýt
thì thế em mới nói có khi cùng giá tiền mà 2 cục cưng đc đối xử theo 2 cách khác nhau
A` a` ,em hiểu ý kụ rồi =)).Thật na` thâm thúy =))

tăng

Xe tải
Nói mới nhớ ngày xưa nhà cháu chạy vespa cổ, đến cty nhà cháu phi thẳng lên chỗ để xe ga (SH,PS,LX...). Có chú bảo vệ chạy ra "anh ơi, khu vực này dành cho xe ga, xe số để đằng kia anh ạ". Nhà cháu quắc mắt "anh có nhìn thấy cái cần số đâu ko mà kêu là xe số", thế là chú ấy soi 1 hồi rồi xin lỗi, bỏ đi mất. Tội nghiệp, chú ấy đâu bít là vespa cổ thì dùng số tay chứ làm j` có cần số mà soi :21:. Chắc chú ấy nghe thấy mình chạy xe vào số cành cạch nên chạy đến hoạnh họe :21:
Bác trả nhời cho em 2 câu hỏi:
1. Mợ nhà bác có hay mặc váy không?
2. Xe nhà bác có hay chở 2 người ko?
Nếu Mợ nhà bác hay mặc váy, điệu đà, nữ tính thì bác chần chừ gì mà không mua LX.
Nếu bác hay đi xe cùng mợ thì tốt nhất là mua AB. Tiêu chí của các bác là xe khỏe, máy trâu, bền lâu thì cứ thế mà múc thôi. LX cháu vừa đi vừa sợ xước. Chân chống bé tí, chả dám xoay xe bằng chân chống. Nhưng đi thì sướng, nhẹ, dễ lái hơn AB đấy ạ.
Xăng LX thì cháu đi có 100km đổ 90k tiền xăng rồi đấy.hihi
Con em nhà cháu nó toàn quần jean áo pull thoai mợ ợ..chắc nhà cháu múc em AB Thái quá :)

philongcar

Xe tăng
A` a` ,em hiểu ý kụ rồi =)).Thật na` thâm thúy =))
hie hie nói vậy thôi chứ ra siêu thị nhìn vào chỗ gửi xe thấy AB thái + việt gửi ngổn ngang cùng các em wave tàu mà thấy xót xa cho đồng tiền bỏ ra sắm cái AB (cháu thương xe chứ ko có ý gì với mấy cụ cua AB đâu ạhh :'()
mời cụ chén volka uống cho tiêu sầu

duy đông

Xe buýt
hie hie nói vậy thôi chứ ra siêu thị nhìn vào chỗ gửi xe thấy AB thái + việt gửi ngổn ngang cùng các em wave tàu mà thấy xót xa cho đồng tiền bỏ ra sắm cái AB (cháu thương xe chứ ko có ý gì với mấy cụ cua AB đâu ạhh :'()
mời cụ chén volka uống cho tiêu sầu
Cụ biết chôc trông xe ở đối diện Vincom trên đường Bà triệu ko,của bảo vệ vincom trông đó.Chỗ đó phân biệt thì khỏi nói.

philongcar

Xe tăng
Cụ biết chôc trông xe ở đối diện Vincom trên đường Bà triệu ko,của bảo vệ vincom trông đó.Chỗ đó phân biệt thì khỏi nói.
hie hie toàn đi wave chui vào hầm gửi nên hok để ý lắm, nhưng có để ý mấy chỗ trông xe lớn, chỗ để xe ga tuyệt ko thấy bóng dáng AB, thấp đô nhất là Fly đc fóng vào, @ thì vào vô tư :6:

GL550_White

Xe tải
em nghĩ cụ cứ mạnh dạn làm con LX Vn xem sao......(b)

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
lúc đầu thì ko làm sao đâu.nhưng e nghe nói chạy tầm 0,5-1 năm thì bắt đầu có hiện tượng.nhưng được cái là dáng xe đẹ (l)p
Chết cái quả nghe nói này, toàn thấy nghe noí mà lên phán như đúng rồi. Xe LX Vn thì vưà mới ra chưa đầy năm lấy quái đâu ra xe chaỵ 1 năm với năm rưỡi. Còn con LX nhập tớ chaỵ đến tháng 11 năm nay là 2 năm chưa phaỉ mất 1 đồng cắc nào cho cái gọi là hỏng hóc, chỉ có thay dầu 3 4 lần thôi, đường SG thì rộng và xa dã man, chạy xà xã chứ ko phaỉ chaỵ cảnh giả kiểu HN nhá

khangluudan

Xe tải
nói chung hỏi em nó là thích con nào thì lấy con đó cụ à, con gái theo e cứ làm e LX mà đi thôi, nghĩ làm gì, hờ hờ, còn mua Air thái thì mua Air việt cũng được mà, e thấy chẳng hơn nhau nhiều đâu cụ à, còn về độ bền Thái với Việt giờ cũng same same nhau à, thua Dream hết cụ ơi, giờ một đời ta bao đời nó, cụ cứ làm LX VN cho e

OKLEY

Xe buýt
Theo e cụ cứ làm con AB Thái đi cho nó nhẹ nhàng.(b)

tăng

Xe tải
Mỗi kụ 1 ý..ai cũng có lý :))..thôi thì nhà cháu oánh liều làm em SHi cũ vậy.
Cám ơn các kụ nhiều nhá (l)

toetoehn

Xe hơi
Cứ LX mà đi sau 2 năm bán mua xe khác gớm lắm ạ . Bác chứ nghe cái câu Thời trang hơn thời tiết à, liệu sau 2 năm bác còn thích bất cứ 1 trong 2 con đấy ko ? mà lại là con gái nữa thì cứ LX mà đi, bỏ qua vấn đề chất lượng đi. Em khuyên thật đấy !

punk_8x

Xe đạp
thích là nhích! tính em nó thế(l)

philongcar

Xe tăng
cụ chủ vưỡn chưa ôm obama ra hàng đc àh :69:

tăng

Xe tải
cụ chủ vưỡn chưa ôm obama ra hàng đc àh :69:
Cám ơn các kụ, nhà cháu quyết mua SHi cũ rồi..đang chờ ông anh cùng phòng bán là múc thôi..Date 2007, biển X2, giá 90M. Các kụ thấy ổn ko??? :)

ihuhu4u

Xe hơi
Cứ LX mà đi sau 2 năm bán mua xe khác gớm lắm ạ . Bác chứ nghe cái câu Thời trang hơn thời tiết à, liệu sau 2 năm bác còn thích bất cứ 1 trong 2 con đấy ko ? mà lại là con gái nữa thì cứ LX mà đi, bỏ qua vấn đề chất lượng đi. Em khuyên thật đấy !
Sửa lại là thời trang phang thời tiết nhá bác(b)(b)(b). Em lúc trc cũng lập thớt hỏi AB Thái hay LX cũ, bây giờ em đặt mua Liberty roài bác ới. Ủng hộ bác SH cũ.(b)(b)(b). Giá cả thì em chiệu.

kienlion

Xe máy
Em nghĩ là kụ chủ thớt khá mâu thuẫn vì đang từ hỏi mua xe tầm tiền 60 củ nhảy vọt 1 phát lên quyết định mua SHi cũ 90 củ!

Nếu đúng trong tầm tiền nguyên bản là 60 củ và chấp nhận mua xe cũ thì LXV cũng là 1 ý hay vì ng mua xe này thường đi ít, lại đa số có hoàn cảnh kinh tế khá để chăm sóc xe vô tư ko phải lăn tăn. Bên Chợ Giời có con LXV ngon phết giá hợp lý mà tiếc là bán mất rồi, ko giới thiệu cho cụ chủ thớt kịp:

http://www.otofun.net/showthread.php?t=125166

Defender_Cruise

Xe buýt
Nói thật với cụ chủ thớt chứ, cháu là cháu vote cho LX. Nếu chơi Air Blade thì việc gì phải dùng hàng Thái cho tốn tiền. Cứ Air Blade Việt Nam mà dùng. Người Việt dùng hàng Việt mà. Còn tiền thừa kia, cụ cứ đút túi rồi xài cho cháu, tội gì đâu, không phải gấu nên không sợ. Nói dông dài quá chứ cháu là cháu vote cho LX Việt Nam. Cụ có mua thì mua màu trắng nhá. Đẹp phết đấy cụ ợ.