[Funland] Các mem OF học Bách Khoa vào ôn kỷ niệm ạ

poorcar

Xe điện
chắc cụ ấy bực mình từ lúc đi đóng tiền học, mụ Hiền thì phải, đừng lên ghế chỉ ra 1 đống sv chởi bới.
Mà cũng sợ, cả đám ấy vẫn ngoan ko ai lên tiếng.
Đúng mụ Hiền sát thủ, em ngày đấy hay bật lại mấy em thư viện vs mấy chú bảo vệ trông xe chứ ko dám bật mụ Hiền

TSTA

Xe container
Đúng mụ Hiền sát thủ, em ngày đấy hay bật lại mấy em thư viện vs mấy chú bảo vệ trông xe chứ ko dám bật mụ Hiền
Tại hồi đó kém hiểu biết và mặc định mình cần họ, chứ bây giờ quay lại mình có mà có chỗ xả stress :)

poorcar

Xe điện
Tại hồi đó kém hiểu biết và mặc định mình cần họ, chứ bây giờ quay lại mình có mà có chỗ xả stress :)
Em ra trường dc 13 năm rồi mà chưa có dịp quay lại trg, nhiều hôm đưa khách qua tiện dg về định rẽ qua bộ môn hỏi thăm các thầy cô nhưng chỉ sợ hỏi làm gì, chẳng lẽ em lại khai thật làm xe ôm!

hoatra

Xe điện
Chuẩn, lên đóng học phí muộn bị nói rát tai, bi giờ thì em mắng lại cho nó rát tai ngay, hồi đó còn ngây ngô

hieuhic

Xe điện
Hehe, suýt nữa học chung giảng đường. Em học BK36-K41 đây ạ!

Em nhớ học Bán dẫn với thầy Lưu. Một hôm có bài DỤNG CỤ BÁN DẪN. Giờ ra chơi, mấy thằng nghịch nghợm xóa xừ dấu nặng --> "DUNG CU BÁN DẪN" :))
Chào cụ em Hiếu BK36-K41 đây, lớp trưởng là thằng Tín chó. Cụ tên gì nhể :))

tainon

Xe điện
Ở ký túc xá, hương vị nhà vs là ấn tượng nhất, nhưng vẫn tắm ầm ầm và bôi DEP suốt ngày, nhất là năm đầu khi nhập học, về sau như miễn dịch hay sao ý, mà độ ở sạch theo năm tháng ngày càng ít đi
Hehe. Bọn bạn nó đến nhà em nó bảo sao mày sướng thế. Đặc điểm của ký túc xá là gầy em hồi ấy có 67 cân mà nặng gần nhất lớp

hieuhic

Xe điện
Em tên Biên đây, Tín chó lớp phó thay Hải dớ đi Nga hay Bun gì đó :))
Ông Biên à, tôi nhớ rồi. Thằng Hải nó đi Bun, giờ về chuyên đi buôn rượu ngoại lậu trong SG, giàu vãi lều. Còn thằng Tín chó sau này vẫn làm lớp trưởng lớp Tự động hoá của em.

BVTL

Xe điện
Người OF
Ông Biên à, tôi nhớ rồi. Thằng Hải nó đi Bun, giờ về chuyên đi buôn rượu ngoại lậu trong SG, giàu vãi lều. Còn thằng Tín chó sau này vẫn làm lớp trưởng lớp Tự động hoá của em.
Ặc, học bao nhiêu giờ lại buôn rượu ah!? Cụ giờ làm gì? Em vẫn làm kỹ thuật, mãi ko thoát nghèo.

hieuhic

Xe điện
Ặc, học bao nhiêu giờ lại buôn rượu ah!? Cụ giờ làm gì? Em vẫn làm kỹ thuật, mãi ko thoát nghèo.
Em ra trường làm cho nhà nước vài năm, chán cảnh bon chen đấu đá. Em ra ngoài làm cho văn phòng đại diện của Nhật gần 7 năm nay rồi, vẫn kỹ thuật. Ra tết giao lưu phát nhỉ, số cắp nách của em : o9o4 tám 19tám sáu sáu.

BVTL

Xe điện
Người OF
Em ra trường làm cho nhà nước vài năm, chán cảnh bon chen đấu đá. Em ra ngoài làm cho văn phòng đại diện của Nhật gần 7 năm nay rồi, vẫn kỹ thuật. Ra tết giao lưu phát nhỉ, số cắp nách của em : o9o4 tám 19tám sáu sáu.
Ok, để em lưu số cụ! Ra Tết giao lưu tí nhé!

tainon

Xe điện
Em ra trường dc 13 năm rồi mà chưa có dịp quay lại trg, nhiều hôm đưa khách qua tiện dg về định rẽ qua bộ môn hỏi thăm các thầy cô nhưng chỉ sợ hỏi làm gì, chẳng lẽ em lại khai thật làm xe ôm!
Ra trường được 2 năm em lượn qua bộ môn Tbd 1 lần gặp ngay ông thầy hướng dẫn tốt nghiệp mà ông í không nhớ em. Cả hồi làm đồ án em gặp ông í có 1 lần. Đồ án cc điện em làm trong 1 tuần theo kiểu 1 mình em sáng tác ra. Ơn giời em vẫn được bằng khá giống bao nhiêu thằng học hùng hục thi toàn điểm cao hơn em. Đời bất công thật.

tlgod

Xe buýt
em k50 điện tử :P

f1_hn

Xe container
chắc cụ ấy bực mình từ lúc đi đóng tiền học, mụ Hiền thì phải, đừng lên ghế chỉ ra 1 đống sv chởi bới.
Mụ Hiền chửi sv như hát hay...hồi e học năm 1 có mấy chú đóng chậm mà đứng khóc cả chiều mụ ý mới tha cho

Minh Châu store

Xe tải
Các cụ va chạm với mợ Hiền còn ít đấy ợ, chứ như em cả giai đoạn đại cương lẫn chuyên ngành đều phải làm lớp trưởng
Cả 2 lần em làm được vài tháng lại làm cái resign nên mợ ấy quý em nhắm >:) >:) >:)

poorcar

Xe điện
Ra trường được 2 năm em lượn qua bộ môn Tbd 1 lần gặp ngay ông thầy hướng dẫn tốt nghiệp mà ông í không nhớ em. Cả hồi làm đồ án em gặp ông í có 1 lần. Đồ án cc điện em làm trong 1 tuần theo kiểu 1 mình em sáng tác ra. Ơn giời em vẫn được bằng khá giống bao nhiêu thằng học hùng hục thi toàn điểm cao hơn em. Đời bất công thật.
Em thấy cũng bất công thật, em hùng hục làm đồ án ô tô, tốt nghiệp bằng đỏ thế mà ra trường em làm xe ôm, n lúc nghĩ thôi dẫu sao em cũng làm nghề về phương tiện cơ giới rồi!
Mà hum nay đã 30 tết chưa các cụ nhỉ? Sao hn vắng khách lạ, em chờ đến tối 30 mua đào và bánh chưng rẻ đây!
Các cụ thương em có vụ chở hàng hay bất kể gì ới em nhé, nhất là các cụ BK

hoatra

Xe điện
Em thấy cũng bất công thật, em hùng hục làm đồ án ô tô, tốt nghiệp bằng đỏ thế mà ra trường em làm xe ôm, n lúc nghĩ thôi dẫu sao em cũng làm nghề về phương tiện cơ giới rồi!
Mà hum nay đã 30 tết chưa các cụ nhỉ? Sao hn vắng khách lạ, em chờ đến tối 30 mua đào và bánh chưng rẻ đây!
Các cụ thương em có vụ chở hàng hay bất kể gì ới em nhé, nhất là các cụ BK
Cụ chạy ducati làm xe ôm đúng ko? E thấy rùi nhé