[Funland] Các mợ thích ngắm các cụ thế nào và từ góc nào

Thư Hoàng Bùi

Xe đạp
e vừa ở thead ngắm các chị em xong mà quay sang đây không thẩm nổi :P

Nắng nhạt

Xe điện

minhtallica

Xe buýt
Chắc nhiều mợ thích, còn em thì dị ứng. Em không thấy tí đàn ông nào toát ra từ khuôn mặt, dáng dấp của những vị kiểu này. Hợp làm đồ chơi cho các mợ thoi😁
Xin phép được trích dẫn Mợ để gửi vào topic một số góc nhìn các Cụ...trộm nghĩ các Mợ có thể không/chưa thích, nhưng chắc sẽ không đến nỗi bị dị ứng! :)

Anh thợ lò vùng than!

Dáng đứng người thợ lò!

phuongan

Xe điện
Xin phép được trích dẫn Mợ để gửi vào topic một số góc nhìn các Cụ...trộm nghĩ các Mợ có thể không/chưa thích, nhưng chắc sẽ không đến nỗi bị dị ứng! :)

Anh thợ lò vùng than!

Dáng đứng người thợ lò!
Đẹp thế này, yêu quá đi chứ, dị ứng sao được cụ ơi.

Em cùng ý kiến với mợ Nắng ở còm trên, em còn nghĩ mấy anh đó hifi.

Chỉnh sửa cuối:

Nắng nhạt

Xe điện

Anh thợ lò vùng than!

Dáng đứng người thợ lò!
Vâng, em thích nét đẹp trong lao động. Càng là đàn ông càng phải thể hiện được sự cuốn hút, mạnh mẽ trong lao động mới men lỳ. Còn thể hiện ở thứ gì đó mà mọi người tôn lên thành "bản lĩnh đàn ông" thì em lại thấy chả đúng tí nào. Lệch lạc hết cả rồi🥰
Đẹp thế này, yêu quá đi chứ, dị ứng sao được cụ ơi.

Em cùng ý kiến với mợ Nắng ở còm trên, em còn nghĩ mấy anh đó hifi.
Em thì không thấy mấy tay đó bê đê mà thấy "đĩ"😁. Có thể không hợp gu của em với mợ thôi, phần đông phụ nữ thích kiểu đàn ông này

114hangbong

Xe lăn
Vâng, em thích nét đẹp trong lao động. Càng là đàn ông càng phải thể hiện được sự cuốn hút, mạnh mẽ trong lao động mới men lỳ. Còn thể hiện ở thứ gì đó mà mọi người tôn lên thành "bản lĩnh đàn ông" thì em lại thấy chả đúng tí nào. Lệch lạc hết cả rồi🥰

Em thì không thấy mấy tay đó bê đê mà thấy "đĩ"😁. Có thể không hợp gu của em với mợ thôi, phần đông phụ nữ thích kiểu đàn ông này
Em thích đàn ông của gia đình. Em rất thích hồi bọn trẻ con bé được bố nấu mỳ tôm cho ăn. Cảnh mấy bố con nó ríu rít quanh nồi mỳ thấy mẹ ra rủ mẹ ăn chung hoặc sáng ra bố nó lấy cái khăn mặt lau cho cô con gái, đảo mặt kia lau cho anh con trai trước khi ra khỏi nhà làm em vui cả ngày ý.
Còn các anh Hollywood đẹp cứ đẹp để ngắm thư giản tý buổi tối thôi không thể làm mình hạnh phúc được. :))

Mít - Mật

Xe tăng
Em thích đàn ông của gia đình. Em rất thích hồi bọn trẻ con bé được bố nấu mỳ tôm cho ăn. Cảnh mấy bố con nó ríu rít quanh nồi mỳ thấy mẹ ra rủ mẹ ăn chung hoặc sáng ra bố nó lấy cái khăn mặt lau cho cô con gái, đảo mặt kia lau cho anh con trai trước khi ra khỏi nhà làm em vui cả ngày ý.
Còn các anh Hollywood đẹp cứ đẹp để ngắm thư giản tý buổi tối thôi không thể làm mình hạnh phúc được. :))
Mợ tả ít chữ, nhưng rất hình ảnh, em đọc thấy cảm động

Phỗng new

Xe điện
Em lo cơm nước bữa tối hơn chục năm nay rồi vì về sớm hơn bx. Có một hôm bx đi làm về bẩu: nhìn đàn ông nấu cơm nước trông men lỳ lắm.

Không biết bả nói thật hay động viên để em yên tâm công tác, các mợ phân tích dưới góc nhìn PN hộ em phát :))

114hangbong

Xe lăn
Mợ tả ít chữ, nhưng rất hình ảnh, em đọc thấy cảm động
Dạo này bọn nó lớn hết rồi nên ăn cơm xong bố nó lẻn vào phòng riêng, bật đèn đọc truyện. Thỉnh thoảng học hành xì trét quá mà thấy bố thảnh thơi hưởng thụ đứa con gái lại mách Mẹ ơi ! Chưa chi bố đã ngả đèn bàn kìa ... 🤣

114hangbong

Xe lăn
Em lo cơm nước bữa tối hơn chục năm nay rồi vì về sớm hơn bx. Có một hôm bx đi làm về bẩu: nhìn đàn ông nấu cơm nước trông men lỳ lắm.

Không biết bả nói thật hay động viên để em yên tâm công tác, các mợ phân tích dưới góc nhìn PN hộ em phát :))
Em là phụ nữ mà thấy đàn ông lui hui chăm con hay nấu cơm lại thấy rất hấp dẫn ạ. Vì hiếm hoi nên các chàng lóng ngóng vụng về rất đáng yêu. Chắc Gấu nhà cụ giống em rồi.

Nắng nhạt

Xe điện
Bố em xưa cũng giỏi việc nước đảm việc nhà. Toàn trông coi bọn em để mẹ em đi buôn chuyện với hàng xóm. Quần em bị thủng mít bố em cũng phải tự tay khâu cho 😢

114hangbong

Xe lăn
Bố em xưa cũng giỏi việc nước đảm việc nhà. Toàn trông coi bọn em để mẹ em đi buôn chuyện với hàng xóm. Quần em bị thủng mít bố em cũng phải tự tay khâu cho 😢
Năm ngoái ba mẹ con em đi du lịch, bố nó ở nhà buồn quá đi chụp ảnh mãi cũng chán thế là vác cái máy may về. Giờ bố nó may thành thạo hơn rồi, lại còn nhờ nhân viên về xin vợ làm thợ may nào phấn nào kim rồi mua chỉ... em thấy xếp một hộp to to như cái mả Đạm Tiên ý. :))

Dunghoiem

Xe hơi

issie

Xe tải
Em thích người đàn ông của em thôi :). Và khi em đã thích người ấy rồi, thì những anh chàng này không còn làm em muốn ngắm nữa :)).

athanh66

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
chaogangviet.vn