[Funland] Các mợ thích ngắm các cụ thế nào và từ góc nào

Leanh65

Xe container
Em lo cơm nước bữa tối hơn chục năm nay rồi vì về sớm hơn bx. Có một hôm bx đi làm về bẩu: nhìn đàn ông nấu cơm nước trông men lỳ lắm.

Không biết bả nói thật hay động viên để em yên tâm công tác, các mợ phân tích dưới góc nhìn PN hộ em phát :))
Em thì phải rửa bát đĩa chuyên nghiệp gần 20 năm nay rồi. Cứ khi nào cởi trần hoặc áo moay ô đeo tạp dề đứng bồn rửa mà gấu lượn qua lượn lại gần gần là em phải cảnh giác không có là bị quơ cả cụm🤣. Em thì không cho là lúc đó bả thấy đệp mà là 1 hình thức động viên khéo để mình rửa mm.🤣🤣

Em lo cơm nước bữa tối hơn chục năm nay rồi vì về sớm hơn bx. Có một hôm bx đi làm về bẩu: nhìn đàn ông nấu cơm nước trông men lỳ lắm.

Không biết bả nói thật hay động viên để em yên tâm công tác, các mợ phân tích dưới góc nhìn PN hộ em phát :))
Thật giả không biết nhưng ý bả là : Cứ vậy tiếp tục phát huy đi nhá. Không thì liệu hồn.

autobahn-hanoi

Xe tăng
Các cụ: Trọng Trinh, Mạnh Cường, Trần Lực em thấy ngang nhau, cũng được ạ. :D. Các cụ này theo mắt em thì không đẹp bằng cụ Phạm Cường nhưng vẫn hơn đội trẻ: Hồng Đăng, Mạnh Trường...
ông này là chồng cũ bà chị em, cá nhân em k thích ông này lắm. cũng chả thích ông nào diễn viên, trừ ông Hải làng nhô, vì là ông anh thi thoảng bia hơi chém gió.

autobahn-hanoi

Xe tăng
Em thì phải rửa bát đĩa chuyên nghiệp gần 20 năm nay rồi. Cứ khi nào cởi trần hoặc áo moay ô đeo tạp dề đứng bồn rửa mà gấu lượn qua lượn lại gần gần là em phải cảnh giác không có là bị quơ cả cụm🤣. Em thì không cho là lúc đó bả thấy đệp mà là 1 hình thức động viên khéo để mình rửa mm.🤣🤣
ui em thuộc loại chuyên nghiệp cơm nước rửa bát, mà chạ đc khen bao giờ cũng như chạ dc gạ gẫm kiểu wow u are so sexy in our kitchen giống bọn tây lông....

Leanh65

Xe container
ui em thuộc loại chuyên nghiệp cơm nước rửa bát, mà chạ đc khen bao giờ cũng như chạ dc gạ gẫm kiểu wow u are so sexy in our kitchen giống bọn tây lông....
Thế chắc cụ khổ vì khỏe, gấu nó no nê😅 rồi. Cứ bỏ đói mươi hôm xem dư nào.😉

CCB

Tháo bánh
Ông này cũng toàn đâm chém, oánh nhau suốt ngày không ah. Xưa xem Tây du ký em chỉ thích mỗi mấy con yêu tinh thôi, sau này thích thêm cả yêu nữ :))

Mợ nài nhu cầu cao phải bít.

CCB

Tháo bánh
Em đề xuất cho các mợ trai đảo Phú Quý

Yeuaibaygio

Xe container
ông này là chồng cũ bà chị em, cá nhân em k thích ông này lắm. cũng chả thích ông nào diễn viên, trừ ông Hải làng nhô, vì là ông anh thi thoảng bia hơi chém gió.
Ô vậy chị TQ là tập 2 ạ.
Cụ này nhìn hơi kịch, cơ mà nam hình thức như vậy khách quan là ổn mà.

114hangbong

Xe cút kít
Em đề xuất cho các mợ trai đảo Phú Quý

Cha này mượn quân của cụ Thích Là Bụp hay sao nhỉ. :))
Hồi em học Đại học có thày giáo dạy Toán rất hay toàn mặc sơ mi hồng với nõn chuối. Sinh viên quí thầy nên thắc mắc, thày bảo màu đẹp người ta mua hết rồi còn lại họ chê thì tôi mua về mặc. :))

BDS68

Xe ba gác
Người OF
Cả một quá trình ngâm cứu, vài câu chả nói hết được cụ anh ạ ;)
Hiccc!
Tưởng cụ thế nào. Em thấy bảo nhìn vào bắp chân của chị em là đoán được, còn nếu vạch được lưng ra xem thì bít ngay :))

CCB

Tháo bánh
Em đề xuất với các mợ anh chàng Jeff Stevens trong phim Nếu còn có ngày mai (If Tomorrow Comes) - được chuyển thể từ tiểu thuyết của nhà văn Mỹ Sidney Sheldon.

Chỉnh sửa cuối:

Nhimtiu

Xe container
Em thích đàn ông của gia đình. Em rất thích hồi bọn trẻ con bé được bố nấu mỳ tôm cho ăn. Cảnh mấy bố con nó ríu rít quanh nồi mỳ thấy mẹ ra rủ mẹ ăn chung hoặc sáng ra bố nó lấy cái khăn mặt lau cho cô con gái, đảo mặt kia lau cho anh con trai trước khi ra khỏi nhà làm em vui cả ngày ý.
Còn các anh Hollywood đẹp cứ đẹp để ngắm thư giản tý buổi tối thôi không thể làm mình hạnh phúc được. :))
Bé gái f1 nhà em sắp lên lớp 4 rồi mà em thi thoảng vẫn tắm cho và thường xuyên cắt móng tay móng chân, trc em hay cắt tóc cho nữa. Mẹ thì k bao giờ bấm móng tay chân cho con gái, thế mới lạ mợ Bông ạ.:))

CCB

Tháo bánh
Em thích đàn ông của gia đình. Em rất thích hồi bọn trẻ con bé được bố nấu mỳ tôm cho ăn. Cảnh mấy bố con nó ríu rít quanh nồi mỳ thấy mẹ ra rủ mẹ ăn chung hoặc sáng ra bố nó lấy cái khăn mặt lau cho cô con gái, đảo mặt kia lau cho anh con trai trước khi ra khỏi nhà làm em vui cả ngày ý.
Còn các anh Hollywood đẹp cứ đẹp để ngắm thư giản tý buổi tối thôi không thể làm mình hạnh phúc được. :))
Em về nhà em cũng chịu khó pha trà vf chụp ảnh mâm cơm lắm. Ah, em cũng chịu khó sắm đồ gốm sứ cho cả nhà dùng =))