Chi hội Các vấn đề liên quan đến Vợ 2 i30

jimbeam

Xe tải
Động cơ, nội thất chả khác nhau gì sất cả. CW rộng và dài hơn Pre một tí teo, mâm 17''. Còn lại thì như nhau. Có điều, trong I30 club, phàm những ông bán xe toàn ông đi CW, cụ cứ suy nghĩ cẩn thận trước khi lựa chọn.
Phàm những ông bán i 30 cw là toàn có cơ hội nâng đời,hehe,từ i 30 lên c200 chẳng hạn,rùi lên kia sportage,teana,hihi,mua i 30 cw làm ăn lộc đó cụ.

Đường mật

Xe buýt
Động cơ, nội thất chả khác nhau gì sất cả. CW rộng và dài hơn Pre một tí teo, mâm 17''. Còn lại thì như nhau. Có điều, trong I30 club, phàm những ông bán xe toàn ông đi CW, cụ cứ suy nghĩ cẩn thận trước khi lựa chọn.
Phàm những ông bán i 30 cw là toàn có cơ hội nâng đời,hehe,từ i 30 lên c200 chẳng hạn,rùi lên kia sportage,teana,hihi,mua i 30 cw làm ăn lộc đó cụ.
Lâu lắm rồi mới có 1 bài chém gió đạt CHUẨN quốc tế dư bài này.
Ông này là ông tiên phong lên đời... Ti na đấy :)

niken

Xe hơi
Híc, em ko phọt ảnh lên được ợ. Các kụ có cách gì giúp em với!

langtuvn

Xe máy
Em cũng đang kiếm 1 em I30 màu đen hoặc trắng , cụ mợ nào có bít ở đâu xin chỉ dùm em :">

Viola

Xe hơi
Cái vụ Shift lock này em cũng chưa biết! Hay em với kụ rủ Kụ Chánh ọp chui cho đỡ ngại! :D

LiemBlue

Xe lăn
Đây đây,cụ dừng xe về P xong tắt máy đi rút chìa ra rồi ấn vào nút Shift Lock(nhớ ấn và giữ) rồi đồng thời kéo cần số về N hoặc số nào mình cần cụ nhé

niken

Xe hơi
Đây đây,cụ dừng xe về P xong tắt máy đi rút chìa ra rồi ấn vào nút Shift Lock(nhớ ấn và giữ) rồi đồng thời kéo cần số về N hoặc số nào mình cần cụ nhé
Hình như phải cậy cái năp Shiftlock (release) ra thì mới dùng được thì phải?!

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
:-s Sao cụ không hỏi bên bán hàng í.
Họ có trách nhiệm về những việc này mà, với cả như thế cũng nhanh hơn, không phải canh bài gửi ở OF :))

namffp

Xe máy
Các kụ cho em hỏi chút ạ, em mới kết thân với một em Ị của bác Công ợ. Chỗ em, bãi gửi xe khá đông nên các chú BV yêu cầu không kéo phanh tay và nhấn shift lock để kéo cần về "N". Em và chú bảo vệ ghí ngoáy mãi ko làm thế nào sử dụng được cái nút Shift lock trên hộp số em nó. Các kụ chỉ giáo em với hay là nhà bác Công lại cắt mất opt cua em rùi híc

Em xin diễn nôm cho các cụ chỉ biết tiếng Nga nhưng lại đang đi xe Hàn:
Bước 1: Nhẹ nhàng vén cái màng che đậy cái "lỗ"
Bước 2: chọt cái "công cụ" vừa cái lỗ đã hở toang hoác ở bước 1 rồi ấn cái công cụ ấy xuống khi đã vào được cái lỗ
Bước 3: chọt lên chọt xuống cái "cần số" cho đến khi nào cụ thây ưng ý hoặc "bị ưng ý" là được.

Chỉnh sửa cuối:

StreetZ

Xe hơi

Bước 2: chọt cái "công cụ" vừa cái lỗ đã hở toang hoác ở bước 1 rồi ấn cái công cụ ấy xuống khi đã vào được cái lỗ
Bước 3: chọt lên chọt xuống cái "cần số" cho đến khi nào cụ thây ưng ý hoặc "bị ưng ý" là được.
ủa...cụ đang diễn nôm cái xe nào đới, em xài em i30 CW 1 năm rồi mà chửa thấy cái như cụ diễn ợ :-??

niken

Xe hơi

Kụ làm em phê wá híc

Đường mật

Xe buýt

Cái như cụ Nằm fơi diễn nôm là dành cho xe có chìa stupid key.
Còn nếu xe anh Công của cụ Ní kèn dùng Smart key, cụ chỉ cần chọc cái đầu nhựa vào cái lỗ đó, ấn sâu xuống sau đó di chuyền cần số về N (neutral) là ok.
Cụ lưu ý là phải tắt máy xe, chuyển số về P (park) sau đó mới dùng chìa chọc lỗ. (bình thường, xe của em chỉ cần ấn cái ngón trỏ nhẹ nhàng là di chuyển được thôi).
Chúc cụ "chọc lỗ" về N thành công :)

namffp

Xe máy
ủa...cụ đang diễn nôm cái xe nào đới, em xài em i30 CW 1 năm rồi mà chửa thấy cái như cụ diễn ợ :-??
Chắc hẳn cụ đi 1 năm rồi thì cũng có lúc vô tình nhìn thấy chỗ khoanh đỏ trên xe của mình cụ nhể

Còn cái xe nhà cháu đi thì nó là cái xe này (chẳng biết có giống cái xe mà các cụ trong hội đi không nữa)

StreetZ

Xe hơi
Chắc hẳn cụ đi 1 năm rồi thì cũng có lúc vô tình nhìn thấy chỗ khoanh đỏ trên xe của mình cụ nhể

Còn cái xe nhà cháu đi thì nó là cái xe này (chẳng biết có giống cái xe mà các cụ trong hội đi không nữa)

cái khoanh đỏ với cái hình ở dưới cụ diễn chẳng liên quan đến nhau ợ, cho nên em mới ý kiến, tính em nó thẳng mong cụ ko để bụng ợ :))

namffp

Xe máy
HÍ hí, nhà cháu nào dám để bụng, lại càng chẳng bao giờ dám "diễn" gì cả, chỉ vì cụ nói chưa thấy cái đó thì nhà cháu tìm lại cái ảnh đã chụp để giao lưu hòng lấy cái duyên cơ đặng bữa nào xin gia nhập club rồi làm vài vại bia, và để chứng minh là "cái ấy" nó tồn tại trên cái xe i30CW nên nhà cháu lại cất công tìm lại nhõn cái ảnh có cả chữ CW chứ nào dám diễn giếc gì đâu. Các cụ bỏ quá cho nhà cháu.
Thôi trả lại topic cho cụ chủ, cái cụ cần có lẽ đã thông cả rồi.
Chúc cả nhà vui vẻ.

StreetZ

Xe hơi
HÍ hí, nhà cháu nào dám để bụng, lại càng chẳng bao giờ dám "diễn" gì cả, chỉ vì cụ nói chưa thấy cái đó thì nhà cháu tìm lại cái ảnh đã chụp để giao lưu hòng lấy cái duyên cơ đặng bữa nào xin gia nhập club rồi làm vài vại bia, và để chứng minh là "cái ấy" nó tồn tại trên cái xe i30CW nên nhà cháu lại cất công tìm lại nhõn cái ảnh có cả chữ CW chứ nào dám diễn giếc gì đâu. Các cụ bỏ quá cho nhà cháu.
Thôi trả lại topic cho cụ chủ, cái cụ cần có lẽ đã thông cả rồi.
Chúc cả nhà vui vẻ.
cả nhà véo cằm cụ, riêng em chờ bia nhà cụ :D

arc_tuan

Xe buýt
cháu làm vụ này thường xuyên mà. cụ cứ ấn mạnh vào cái nút đóa roài kéo số là okie thoai. chỗ cháu gửi xe cũng dư vậy. làm vụ này còn hơn để chìa khóa cho mấy chú trông xe...

quanhs

Xe máy
Em cũng kết em này lắm, nhưng chắc chỉ dám xem mấy em 2nd thôi! Có bác nào muốn ra khỏi club i30 thì pm em nhá hị hị
PS: Mua em này 2nd ngoài showroom có yên tâm không các bác nhỉ !!!