[Thảo luận] Cách xử lý bọn nghiện thò chân vào bánh xe ô tô

Máy bị đơ

Xe điện
Em dính hai lần rồi nhưng không lần nào bọn chúng lấy được của em xu nào, một lần chắc nó thấy em gấu quá mà không hiểu sao hôm ấy em gấu thật, nó thò chân vào bánh trước bên tài, nó lấy tay đập vào nắp ca-pô, em điên tiết hạ kính chửi ngay (cả vú lấp miệng em) rồi em mới lùi lại cho nó rút chân ra rồi em đóng số đi tiếp, thằng cha chạy theo em cà khịa từ hố mẻ Trương Chinh lên đến Ngã Tư sở, em rút ngay khẩu K54 bật lửa ra lên đạn "choạch choạch", mà tiếp tục hạ kính đấu khẩu, em luôn mồm kêu nó đi sai làn, rằng thì là "Ngu thì chết cụ mày đi", em không thèm xuống xe cho đến khi đèn xanh thì em lượn.
Hơ hơ hôm nay mới biết lão Top ngoa ngoắt thế:77::77::77:
Phải cháu là cháu bẩu: "Tao ngu cho nên mới ăn vạ phải mày":)):)):))

Mr Nguyên-Anh

Xe tải
việt nam lắm kiểu làm ăn nhỉ?! em có ông anh XXX đi cùng 1 ông nữa cũng XXX (cả hai ông làm khệnh lắm), thế mà đi đường bị ăn vạ kiểu này xuống xe rút tiền cho nó luôn... lạ thật *-):102:

kieninlove

Xe tăng
Nhà cháu chưa gặp bao giờ, nhưng nếu gặp chắc cũng giả vờ bảo vào CAP để họ giải quyết :^)

cantona

Xe container
việt nam lắm kiểu làm ăn nhỉ?! em có ông anh XXX đi cùng 1 ông nữa cũng XXX (cả hai ông làm khệnh lắm), thế mà đi đường bị ăn vạ kiểu này xuống xe rút tiền cho nó luôn... lạ thật *-):102:
Hơ, quan to rồi, bao việc để lo, bao thứ để giữ, không có lính đi kèm, chả dại mà dây, tiền thì không thiếu, e mà là 2 ông ấy e cũng làm y thế :21:

anhtuanakzo

Xe tải
1- Cụ lên đi tập thể hình đi, sau 3tháng cụ mặc áo phông đen, đeo kính đen và cái răng nanh hổ to to ở cổ ấy. Bố bảo đứa nào dám bắt đền cụ.
2- Cụ mua cái mũ của xxx rồi để ở đầu xe ấy. ra đường em thấy nhiều cụ toàn làm thế.
:))

Mr Nguyên-Anh

Xe tải
Hơ, quan to rồi, bao việc để lo, bao thứ để giữ, không có lính đi kèm, chả dại mà dây, tiền thì không thiếu, e mà là 2 ông ấy e cũng làm y thế :21:
em cũng nghĩ giống cụ để giải thích cho hành động đấy(b)

songvedem

Xe tăng
Nhỏ nhỏ xinh xinh, thằng lào chặn nại, em bẩu lịt con m ịa nhà chúng mày tránh ra nhanh nhanh nhanh để bố còn đi chạy vật tư, vật tung người còn bị chúng mày cò quay, tay áo xắn lên hua hua bộ ven đẹp nhất VN cho chúng nó coi. ...... :)):)):)):)):))

songvedem

Xe tăng
1- Cụ lên đi tập thể hình đi, sau 3tháng cụ mặc áo phông đen, đeo kính đen và cái răng nanh hổ to to ở cổ ấy. Bố bảo đứa nào dám bắt đền cụ.
2- Cụ mua cái mũ của xxx rồi để ở đầu xe ấy. ra đường em thấy nhiều cụ toàn làm thế.
:))
Hich, cháu mới luyện bài quyền cơ bản đầu tiên là Ù té quyền thì bị tẩu hỏa nhập ma (................ gẫy chân cụ ạ) nên bây giò đang tính hôm nào có xiền thì nàm thêm cái biển 27/7, Bác vẫn cùng chúng cháu hành quân + cái nạng. Khi nào bọn nó gọi ra thì cháu bê cái nạng ra rồi hỏi: Các con gọi gì bố đấy, mà nạng không phải để chống mà dựng ngược lên như cầm súng mới nà sành điệu các cụ ạ :)):)):)):)):^):'(

nhatcau

[Tịch thu bằng lái]
Đi xe có theo cái tuýp dài khoảng 70cm thế là xong , thò chân vào thì nghiến luôn , xuống còn oánh thêm ý chứ

patuana76

Xe điện
Tốt nhất là giữ nguyên hiện trường (về mo, kéo phanh tay). Nó mà bị cán thật thì sẽ không rút được chân ra đâu - TH người hiền lành bị thật thì sẽ cư xử cho đúng mực.
Còn nếu là TH ăn vạ thì vẫn rút chân ra bình thường, các bác đừng nể nang thăm hỏi nữa, cứ phang nhiệt tình cho em, đừng nói gì với nó cả, mặt mũi thì như kiểu đang trên đường đi đòi nợ ấy, đảm bảo nó chạy mất xe máy luôn. Em thề.

Đậu đại ka

Xe buýt
Cụ làm đẹp quá (chả biết làm hay sưu tầm :D)
Cái này là ăn theo thị trường làm gì đã có cụ ợ. Có rồi em mà nhận vơ có mà bị các cụ trên này ném đá chết. Em cũng chỉ down mấy cái hình rồi sửa tí + ghép thôi ợ.

HUNGSMUN

Xe container
Chuẩn bị mấy cái xi-lanh để trên xe cùng một đoạn ống tuýp, gặp mấy thằng ấy thì chìa ra cho nó chọn hoặc là xi-lanh (không có thuốc-không nó báo xxx cũng chểt) hoặc là ống tuýp...tùy ý...:21::21::21:

em suýt bị ăn vạ!!!

hôm chủ nhật vừa rồi nhà em có việc, chú em nhà em mượn xe cơ quan đi, khi qua nhà em vướng cái chợ hơi đông, chú ấy vừa đi vừa lách và còi, khi đi qua cái chợ đông thì có 2 đứa (1nam +1 nữ) phi lên dừng trước đầu xe em, e vừa bảo cái gì thế này thì 1 thằng nữa trông rất có dáng đầu gấu phi lên tiếp chắn ngang đầu xe em. nó xuống xe chạy ra mở cửa xe và chửi phủ đầu là đi đánh lái tạt đầu nó ( mặc dù chú em nhà em có tạt đâu), thằng em em nó cứ đẩy nó ra bảo :" a cứ để em ra ngoài nói chuyện", nói thật là em là dân ở đấy, định ra khỏi xe choảng cho nó 1 trận nhưng 2 đứa đồng bọn của nó ở trên thấy mặt 2 anh em nhà em quen nên quay lại giả bộ can rồi kéo thằng kia đi, *** thấy ko ăn được 3 đứa chạy mất tích luôn, 2 đứa kia cứ đẩy chú em nhà em vào xe ko cho ra, nó biết ra kiểu gì cũng đánh nhau.
đúng là nếu người nơi khác đến là tiêu với bọn nó rồi, khốn nạn thật:102::102::102::102:

xà ích

Xe hơi
Lỡ chữ biết đến bọn nghiện nhưng bọn nghiện lại không biết chữ thì sao ợ. Cụ nên dùng hình ảnh đi. VD như săm hình nghệ thuật toàn thân và chỉ mặc sà lỏn khi ra đường chẳng hạn:))

VeryGood

Xe điện
Em đã tận mắt chứng kiến bọn nó làm trò ở đường Trường Chinh gần ngã tư Vọng rồi.
Thứ nhất là chúng nó ko hẳn là nghiện đâu, trông chuyên nghiệp lắm.
Thứ 2 là chúng nó chờ xe gần dừng hẳn mới thò chân vào, nếu các cụ thấy 2 đứa đèo nhau và vẫy lia lịa ra hiệu lùi xe lại thì đừng lùi. Các cụ cứ kéo phanh tay, xuống xe nhấc chân chúng nó ra rồi lên xe đi tiếp (y)

huy4eyesvn

Xe máy
mua cái tạch tạch thủ thân đi bác , giá cũng rẻ mà , nhớ chịu khó sạc điện thường xuyên .

ducleminh

Xe điện
Tạch tạch hàng tàu thì lởm, hàng ngon cóc biết ở đâu cả.