Chi hội Cafe CN hàng tuần tại 3B lê văn lương

Thể theo ý kiến của nhiều cụ thì chúng ta nên tổ chức cà phê hàng tuần cho HNC. Vậy thông báo với các cụ , mợ là từ giờ trở đi chúng ta sẽ cà phê hàng tuần tại 3 B Lê Văn Lương vào tất cả các buổi sáng chủ nhật.
Mọi vấn đề đưa ra chém gió trong quán cà phê sẽ được cập nhật tại thớt này luôn. Cũng có ý kiến là tập trung tại Climax cà phê ở Trần Hưng Đạo nhưng em nghĩ 3 B đã là một địa điểm quen thuộc, để lần tới cà phê xong các cụ có thêm ý kiến thế nào rồi mới quyết định di dời cho hợp lý hơn.
Các thành viên mới cũng cứ theo thớt này đến đó để giao lưu và nhận Logo cũng như ra mắt câu lạc bộ.

Chúc các cụ, các mợ vui vẻ.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

nhat hung

Xe tải
;)) em ủng hộ hai tay luôn

nhat hung

Xe tải
Hôm qua gặp mợ cóc, thích nhất tính mợ cóc. Ăn to nói lớn thế mới sướng

Chỉnh sửa cuối:

cham_hoc

Xe tăng
Người OF
Ngồi ở 3B khung cảnh ứ nãng mạn. Em nghĩ ngồi chỗ nào có sân, có vườn cho nó rồ-măng

Soler0

Xe máy
Iem cũng thích mấy vụ tụ tập cafao này lắm nhưng iem là thành viên mới nên cứ thấy ngại ngại sao ấy,hehe.

Iem cũng thích mấy vụ tụ tập cafao này lắm nhưng iem là thành viên mới nên cứ thấy ngại ngại sao ấy,hehe.
Mợ Sole0 chủ nhật ra cà phê chém gió nhá, bảo đảm hôm đấy anh em nhảy vào bóc lột xe mợ ra đọc các loại bệnh vanh vách, tha hồ mà yên tâm. Lại còn tặng thêm cho cái Logo dán vào mông cho nó hoành tráng nữa đới... :o)

lylk

Xe hơi
Em phát hiện ra là xe em chưa co' logo :) Thế là thế nào cụ Michealjo ới???

Mà trong các xe nissan thì màu xe em là dán logo đẹp nhất nhá.

Loidaveco

Xe tải
Em phát hiện ra là xe em chưa co' logo :) Thế là thế nào cụ Michealjo ới???

Mà trong các xe nissan thì màu xe em là dán logo đẹp nhất nhá.
mợ cứ đưa mông ra cụ chánh táng cho một phát là có ngay mừX_X

nhat hung

Xe tải
Mợ này giống em thiệt. lúc đầu em cũng ngại ngại xấu hổ chết đi được, nhưng em vẫn dũng cảm đến mợ ạ, sau đó mới thấy đó là quyết định đúng vì em đã gặp được nhiều người tốt, nhiệt tình, cởi mở, đứng đắn, giao lưu học hỏi được bao nhiêu là điều hay và được vui chơi thỏa thích :D Vậy CN mợ đến đi nhé.

Nói lại cho rõ tí! di.C.o.C chỉ nói lớn chứ không ăn to nhé!
Hì hì mợ ăn to nhưng chỉ một miếng thôi rồi ngồi nhâm nhi chai rượu, đâu bằng cụ chánh hôm đó ăn miếng nhỏ nhưng chơi hai bát cháo rồi sau đó mang nốt nửa chai về làm gì không biết

cham_hoc

Xe tăng
Người OF
các cụ các mợ để y kinh :-ss. CŨng may mà hôm đấy em ăn uống đoan trang

Hì hì mợ ăn to nhưng chỉ một miếng thôi rồi ngồi nhâm nhi chai rượu, đâu bằng cụ chánh hôm đó ăn miếng nhỏ nhưng chơi hai bát cháo rồi sau đó mang nốt nửa chai về làm gì không biết
Lần sau đi ngồi cùng dì cóc anh em lưu ý không được ăn hai bát cháo và rượu ko được mang về tự uống hết giống em nhá... kaka..

babeo

Xe điện
Mợ Sole0 chủ nhật ra cà phê chém gió nhá, bảo đảm hôm đấy anh em nhảy vào bóc lột xe mợ ra đọc các loại bệnh vanh vách, tha hồ mà yên tâm. Lại còn tặng thêm cho cái Logo dán vào mông cho nó hoành tráng nữa đới... :o)
Em đi đường gặp nhiều xe ti na, quắt queo nhưng chưa gặp xe nào có logo của HNC, thế là sao? hay logo của các cụ các mợ bé quá, mắt em lại hơi kém, hoặc tại khu nhà em nhà quê nên các cụ các mợ không ra mạn đó nhỉ?

babeo

Xe điện
mà 3B Lê Văn Lương chỗ nào nhỉ? em thấy đường đó đánh số linh tinh quá, có đoạn cả hai bên đều đánh số lẻ, chả hỉu

Soler0

Xe máy
Hôm nay cụ không vào Nissan Hà Đông à, em cũng bận quá nên không gọi lại cho cụ, cũng định để CN ra giao lưu với các cụ rồi hỏi bệnh tình của xe luôn. Mà quán đó nằm chỗ nào hả cụ?

vietrade

Xe tải
Thêm mợ rồi khí thế quá! Mợ CoC ơi quỹ hội đang đợi mợ handle đấy. Theo em thớt này để chém gió cho nó tập trung nhỉ?