cái cảm biến lui

Ô tô xe máy

Xe hơi
He he, các bác ơi: trăm nghe không bằng một thấy.
Sao bác không lắp quách 1 quả camera lùi có ngon hơn kg

isabinh

Xe điện
nó lấy nguồn từ cái đèn lùi, bác vạch mông ra, tháo béng cái dây đỏ đó ra, thế là xong, làm sao mà phải hàn mới hoet....tinh tý nữa thì bác nhờ ai cậy cái bộ hiển thị ra, thấy cái loa nhỏ bằng đầu ngón tay thì dí mỏ hàn vào rồi tháo qoách nó ra, vẫn nhì được cự ly với vật cản mà lại không nhức đầu
Có nó là hơi bị tốt đấy, kêu ca giề

Mubaohiem

Xe buýt
ấy ấy, cho em đổi cái tít tít đã bác ơi. Chả là cái màn hình cảm biến lùi của em vẫn báo khoảng cách ngon, mỗi tội nó chẳng kêu tít tít nữa.

Federer

Xe tải
Các bác cho em hỏi lắp cảm biến lùi cho Yaris ở đâu trong HN tốt ạ? Em xin cám ơn trước.

atlink2

Xe tải
Các bác cho em hỏi lắp cảm biến lùi cho Yaris ở đâu trong HN tốt ạ? Em xin cám ơn trước.
Bác đến Minh Khôi số 2 Trần Nhân Tông (đi hết đường Nguyễn Công Trứ rồi rẽ trái khoảng gần 100m), vừa nhanh, vừa rẻ.

Cái cảm biến lùi đó cũng hay, chả là sáng nay em đi làm và để xe ở hàng Chuối (đỗ đối diện với khách sạn chỗ 49 hàng Chuối), để ngay sau 1 xe có biển 48xx và có logo otofun ở mông, định tiện tay bóc cái rồi dán vào xe mình, nhưng cái thằng bảo vệ khách sạn nó cứ đứng ngó, hix. Mà không biết xe của bác nào để đó lì quá, đến hơn 6h em về mà vẫn thấy xe bác ý để ở đó, nhưng sau xe em thì lại có lão nào để ngay sát đít, lúc về vội quá ko bóc quả otofun kia, hehee. May mà có cái cảm biến lùi đó chứ không thì hôm nay em chả biết lôi xe ra kiểu gì vì bị kẹt giữa 2 xe và khoảng cách thì hơi hẹp, hehe. Thanks bác Khôi nhé.

Federer

Xe tải
Em cám ơn bác đã chỉ dẫn

Mazspeed

Xe container
Cảm biến lùi chỉ có duy nhất 1 nhược điểm thôi, đó là đã quen rồi thì cứ phải phụ thuộc vào nó, không có là mất tự tin ngay. Nhưng gì thì gì theo em đó là đồ chơi cần phải lắp đầu tiên cho cái xe, dù có camera vẫn phải thêm cảm biến vào. An toàn trên hết.

hanoi341956

Xe tải
Cảm biến lùi chỉ có duy nhất 1 nhược điểm thôi, đó là đã quen rồi thì cứ phải phụ thuộc vào nó, không có là mất tự tin ngay. Nhưng gì thì gì theo em đó là đồ chơi cần phải lắp đầu tiên cho cái xe, dù có camera vẫn phải thêm cảm biến vào. An toàn trên hết.
Bác nói quá đúng , tay lái lùn như em mà không có cái đó thì không bao giờ đỗ được vào giữa hai xe khác !

Donkihote

Xe máy
Bác cắt cái đường điện đến cái loa kia la xong mà. Cái đó hữu ích cho xe lắm mà