Cái gọi là sim tỷ gb và cái kết...hơn bể phốt

Trạng thái
Thớt đang đóng
Có cả vụ ăn trộm được dung lượng data nhà mạng của người khác cơ à các cụ :|

tùng tổng

Xe tăng
Hôm trước có mấy cụ đề xuất lập 1 thớt nêu tên những thành phần chiu vào đây để lừa anh em, mãi mà ko thấy cái thớt đó. trước e mua mấy cái gạt mưa và nước rửa kính của 1 cụ chuyên nghiệp trên này, hậu quả là kính lái về xước lòi ra và mất xèng đi đánh bóng lại, còn nước rửa kính đắt gấp rưỡi trên sho pe;;)

Hôm trước có mấy cụ đề xuất lập 1 thớt nêu tên những thành phần chiu vào đây để lừa anh em, mãi mà ko thấy cái thớt đó. trước e mua mấy cái gạt mưa và nước rửa kính của 1 cụ chuyên nghiệp trên này, hậu quả là kính lái về xước lòi ra và mất xèng đi đánh bóng lại, còn nước rửa kính đắt gấp rưỡi trên sho pe;;)
Em đang cân nhắc tạo box tổng hợp nhưng chưa nghĩ ra được tên phù hợp để đề xuất lên BĐH cụ ạ

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Bạn chủ bán sim này này hơi lươn khươn nên em cho vào blacklist lâu rồi.
Nhà chỗ chung cư Văn Quán

Vụ này OF cho kinh doanh chuyên nghiệp kể cũng hơi ... quan liêu :D
Cụ ấy đăng ký KDCN trên OF hơn 2 năm và bán phụ kiện, mấy tháng trở lại đây mới xin bán thêm xin data. Còn sim data cụ ấy bán là sim hack(theo các cụ nói) thì giờ em biết :T

trangvuduc

Xe buýt
Ối rồi, e cũng thấy hứng thú với cái sim này, hỏi ông nhõn kia bảo bảo hành thế nào, ông nhõn bảo bảo hành 3 tháng, e thấy vớ vẫn kinh người.

vuvanphong

Xe điện
Cụ ấy đăng ký KDCN trên OF hơn 2 năm và bán phụ kiện, mấy tháng trở lại đây mới xin bán thêm xin data. Còn sim data cụ ấy bán là sim hack(theo các cụ nói) thì giờ em biết :T
Xin lỗi cụ, đúng là làm quan thì nhiều việc phải quản! Hehe
Nhưng vụ OF trước (em chưa dò lại là còn tồn tại không) cho kinh doanh hàng quảng cáo là: Móc công, VNXK Fake ở các mảng quần áo, giầy dép... cũng nên chấn chỉnh. Ngày đẹp trời, các cụ lớn càn quét, truy nơi tổ chức tiêu thụ đồ ăn cắp, tiêu thụ, buôn bán hàng giả, thì quan chức OF lại mệt phết!

ducvt8x

Xe tăng
Có cả vụ ăn trộm được dung lượng data nhà mạng của người khác cơ à các cụ :|
Xơi của nhà mạng thôi ạ, hack của người khác thì kiện cáo um tỏi ngay, đại ý cụ ý có mối trong nhà mạng, kích hoạt lén các gói data cho các cụ nhà mình mà nhà mạng không biết, cái này nhà mạng nào cũng xảy ra, chỉ có điều có anh Tấn Tạ Yến nào đó bê ra ngoài làm kdcn hay không thôi, vấn đề cụ thớt kia không báo trước cho người mua biết trước là sim lậu, có thể bị khóa bất cứ lúc nào, hoặc không cam đoan nếu bị quét thì sẽ khắc phục hay hoàn xèng nên mới um tỏi lên ạ :D

Laoba

Xe điện
Bạn chủ bán sim này này hơi lươn khươn nên em cho vào blacklist lâu rồi.
Nhà chỗ chung cư Văn Quán
Ông nhóc con này lươn khươn từ đợt đầu bán kính cường lực cơ cụ, nó bán cho e cái lỗi bảo nó nó lại giọng sách mé giá trị nhỏ lại trẻ con lên e ko chấp.

aotim

Xe container
Người OF
Ông nhóc con này lươn khươn từ đợt đầu bán kính cường lực cơ cụ, nó bán cho e cái lỗi bảo nó nó lại giọng sách mé giá trị nhỏ lại trẻ con lên e ko chấp.
Vẫn giọng đó, em nói luôn và ngay vụ này kg ra ngô ra khoai thì đừng trách em hiền quá:D

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
Lươn khươn hẹn với em việc khác cơ, việc đó em biết là nó lại đi môi giới cho bên khác, mà bên khác thì thằng này nó không kiểm soát được nên là thành lươn khươn thôi. Chứ em mua 1 cái chân máy điện thoại thiếu gá nó cũng phải đổi cho em. Mà cũng mua mỗi cái món đó.

Trạng thái
Thớt đang đóng