[Thảo luận] Cấm 4B chiều Cố Nhuế ra Phạm Văn Đồng - CSGT bắt và bảo từ giờ tránh xa em :((

blackpaint

Xe container
Cái biển cấm ô tô nó cũng vẽ sai..éo hiểu bọn này ăn gì mà tối quá

Mr_Khoi

Xe tăng
Eo E toàn đi đường này, thỉnh thoảng thích trêu mấy chú Xxx thì đi ra đến ngã tư, nếu bị túm thì nói tôi đi vào đến đường tầu rồi quay ra ko thấy biển cấm nào, còn nếu ko rảnh đôi co thì E rẽ vào cái ngõ 43 thì phải đi ra theo đường bộ tư lệnh tăng thiết giáp ah.

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
nhìn thấy mỗi cái biển nhà nghỉ trông quen quen ;))

thinhkieuphong

Xe điện
Cụ ra đến PVĐ là cụ giỏi rồi đấy ạ, đi tầm 9-10 giờ sáng mà xem, mới ra đến đường tàu là bị mấy chú áo xanh và dân phòng túm gọn rồi :)
thế là từ giờ chỉ đi 4B từ PVD vào cổ nhuế được , còn đi ngược lại là ko được đúng ko cụ ??

Gia_Khanh

Xe điện
Túm lại nếu ko muốn tranh luận dài dài như cụ Mad thì mình cứ nói gọn là tôi đi từ ngõ 43 ra ko thấy biển cấm nào cả là ổn các cụ nhỉ

Mr Chun

Xe tăng
Đường làng chỗ em đới
Công nông vẫn chạy đầy

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Vẫn bị nhá. Vừa xong.

Còn xịt chóa thì OK, dù Acid Uric cao lắm rồi.:D
Em đang contact với bọn hostgator ăn vạ chúng nó vụ đấy =)) Lâu nay chỉ up ảnh jpg lên host, tự nhiên malware khỉ gì, bố ai mà biết :))

Mựa, lúc nào đi vào Học viện mình phải bẻ cái biển cho nó chống 4 vó lên chời mới được.=))
Luôn đi anh ơi, bọn này lởm khởm vãi.

Em nghĩ biển này không phải GTCC vẽ nên vậy bác Sơn Đen nhỉ?

Cụ ra đến PVĐ là cụ giỏi rồi đấy ạ, đi tầm 9-10 giờ sáng mà xem, mới ra đến đường tàu là bị mấy chú áo xanh và dân phòng túm gọn rồi :)
Vậy thì đúng là biển này do Phường cắm rồi bác Xe Tàu nhỉ? Mà lạ cái chắc hôm qua em về giữa trưa nắng, chả thấy bà con chỉ bảo mình nếu như bt biết là xe đi đường ngược chiều cả :D

thế là từ giờ chỉ đi 4B từ PVD vào cổ nhuế được , còn đi ngược lại là ko được đúng ko cụ ??
Bác Mr_Khoi đã nói đúng luôn đây hự:

Eo E toàn đi đường này, thỉnh thoảng thích trêu mấy chú Xxx thì đi ra đến ngã tư, nếu bị túm thì nói tôi đi vào đến đường tầu rồi quay ra ko thấy biển cấm nào, còn nếu ko rảnh đôi co thì E rẽ vào cái ngõ 43 thì phải đi ra theo đường bộ tư lệnh tăng thiết giáp ah.
Sau vụ hôm qua em cũng nghĩ cái ngõ 43 đó nó thông sang bên Tăng Thiết Giáp, thế mà thằng ku xxx nó bảo: ngõ đấy là ngõ cụt bác hự :)

Túm lại nếu ko muốn tranh luận dài dài như cụ Mad thì mình cứ nói gọn là tôi đi từ ngõ 43 ra ko thấy biển cấm nào cả là ổn các cụ nhỉ
Vâng, vậy cãi như thế thôi, sau đó em mới hiểu vì sao mà các chú hỏi em: anh đi từ đâu ra :D

xetaudoidau

Xe tăng
Giờ cái nhà cạnh cột điện cắm biển cấm ô tô nó mới xây lại rồi đấy ạ, trước chưa xây nó mở cửa sắt, còn vài chú ngồi trà đá nữa thì không thể quan sát được biển đó
Bình thường các cụ trong khu vực em ( em khu HVCS) đi ra như sau.
1. Căn giờ không có xxx áo xanh & dân phòng
2. Đi đến ngõ 43 đó rồi rẽ phải chạy vào đường Tăng thiết giáp.
3. Thường xxx chỉ đứng ở cây xăng PVĐ nên cụ nào phi thẳng ( sang đường Trần Cung) hoặc rẽ trái ( đường ra cầu Thăng Long) thì vẫn cứ đi bt.

Gia_Khanh

Xe điện
Giờ cái nhà cạnh cột điện cắm biển cấm ô tô nó mới xây lại rồi đấy ạ, trước chưa xây nó mở cửa sắt, còn vài chú ngồi trà đá nữa thì không thể quan sát được biển đó
Bình thường các cụ trong khu vực em ( em khu HVCS) đi ra như sau.
1. Căn giờ không có xxx áo xanh & dân phòng
2. Đi đến ngõ 43 đó rồi rẽ phải chạy vào đường Tăng thiết giáp.
3. Thường xxx chỉ đứng ở cây xăng PVĐ nên cụ nào phi thẳng ( sang đường Trần Cung) hoặc rẽ trái ( đường ra cầu Thăng Long) thì vẫn cứ đi bt.
Cám ơn kinh nghiệm của cụ, làm theo 3 mục này là hay đấy, trong TH mình có nhiều thời gian rỗi để cãi nhau !

Duquocdong

[Tịch thu bằng lái]
All: cám ơn mọi người đã CM và Voted cho em, em mới search hình ảnh biển cấm ô tô và có lý do để tin rằng biển ngày hôm nay không phải do GTCC cắm mà do CA sở tại hoặc ai đó có liên quan cắm vì:

Biển theo tiêu chuẩn là dấu gạch đỏ chéo ngang cá ô tô, k có biển nào em search thấy mà o to đè lên vạch cả, hơn nữa hình cũng luôm nhuôm, biển quy chuẩn đây:

Biển chỗ Cổ Nhuế đây:

Vậy, nói chung nếu vẫn chỉ căn cứ vào 1 cái biển này để xxx vẫn tiếp tục bắt lỗi chúng ta thì vẫn cãi và chiến thắng như thường ạ :D

=)) Cái vụ biển lộn ngược buồn cười phết bác nhỉ =))

Vâng, em lần đầu vào trong này nên cũng gà gô bác Lý bò hự, lúc ở HV em cũng mở Maps xem, thấy loằng ngoằng nếu rẽ phải cũng ra được Cầu Diễn, nhưng lại nghĩ thôi, mình vào đường nào ra đằng đó cho chắc, nhỡ ở kia đường nó bé, xe k đi được thì sao, thế nên mới có chuyện hầu mọi người :)

Vâng anh, nghĩa là nếu theo đúng luật GT thì trước khi rẽ phải vào đường cấm, nó phải có 1 biển cắm báo cho người tham gia biết: Cấm ô tô rẽ phải nữa chứ ạ, không người tham gia biết đâu mà lần :D Nếu hôm nay xxx cùn vin vào cái biển cấm đặt sẵn kia rồi thì em sẽ lôi cái lý kia ra tiếp để chiến đấu ợ :)

=)) Anh mà còn không tin em, em thất vọng quá :))

Tất nhiên rồi anh, ăn Láo được em hơi khó đấy anh ơi :P

Em thật, riêng chụp gái em cực ngượng, nhất là khi mặc quần áo ạ >:)

Trưa nắng thế mà đi xe đạp thì hâm quá anh Rối ơi :-"
Xin phép quote lại bài cụ chủ.
Em xin nói luôn nhé, đây là động tác kiếm thêm của bọn csgt và công an phường đấy. Trong HN bây giờ bắt đầu có hiện tượng một số phường tự ý cắm biển cấm dừng đỗ vào tận các ngõ luôn. Liệt kê ra thì hơi bị nhều nên các cụ tự để mắt nhé.

seadog

Xe hơi
đụng phải lão đanh đá nhất Hà Nội

ORIJEANS

Xe container
Đường nhà mẹ vợ e đây mà. E toàn né ngõ 43 đi ra sau trường tăng thiết giáp hoặc đi vòng đô thị lên tận đông ngạc. Nhưng giờ có cụ "yêu điên cuồng" này chuột bạch rồi, giờ cứ phóng thôi. :D

anhmt

Xe buýt
Đọc bài cụ như đọc truyện cười, vodka cụ :D

Tuanphim

Xe điện
Vào trang lien xo oánh my nó có hướng dẫn cách làm mờ nhân vật trong đoạn video đấy em, nhanh còn post clip lên xem dư lào =))

vihali

Xe container
Các cụ check giùm em ở đường Trần Bình Trọng rẽ phải vào Nguyễn Du có biển cấm rẽ phải không? Hình như ko có nhưng rẽ một đoạn mới thấy biển cấm ô tô.

Năm ngoái em đi vào rồi mới thấy biển cấm, bèn quay lại.

tienthanhtq

Xe buýt
ối giời
đấy là giờ cụ đi
chứ khoảng 2-3 tháng trước
đúng cái biển cấm kia ngõ 43 là nhà đang xây nhé
quây bạt kín mít mặt đường
chọc thủng đúng cái biển cấm oto đấy ra
e mới lái chả dám liều nên rẽ phải đi về cầu DIễn nhà e luôn qua đường K3
hôm sau đi 2b
thấy xxx vàng vẫn bớ 4b nhiệt tình
ác quá

Tribute

Xe container
Em cũng xác định nếu biển cắm đúng chiều và trên cột theo Quy chuẩn là đi củ mấy rồi, nhưng em tin vào cảm giác của mình khi ra là không có, nó treo trên cột điện thì bố ai nhìn được =))

Hơn nữa thiếu hẳn cái biển cấm ô tô rẽ phải trước khi vào đường cấm, hiểm phết, em ngờ đây là Biển của Phường treo bác nhể :)
Em thấy biển đặt đúng chiều đi ra PVĐ của cụ đấy chứ. Cũng không có quy định nào bắt buộc phải cắm phối hợp giữa biển 103a với biển 103c.

All: cám ơn mọi người đã CM và Voted cho em, em mới search hình ảnh biển cấm ô tô và có lý do để tin rằng biển ngày hôm nay không phải do GTCC cắm mà do CA sở tại hoặc ai đó có liên quan cắm vì:

Biển theo tiêu chuẩn là dấu gạch đỏ chéo ngang cá ô tô, k có biển nào em search thấy mà o to đè lên vạch cả, hơn nữa hình cũng luôm nhuôm, biển quy chuẩn đây:

Biển chỗ Cổ Nhuế đây:

Vậy, nói chung nếu vẫn chỉ căn cứ vào 1 cái biển này để xxx vẫn tiếp tục bắt lỗi chúng ta thì vẫn cãi và chiến thắng như thường ạ :D
Cụ lấy cái biển mẫu ở đâu vậy? em thấy biển mẫu trong QC41 nó thế này cơ mà, biển ở đó đúng quy cách đấy chứ.

Nếu em là xxx thì cụ khó thoát vụ này. Em cũng có lần vào HVCS và khi ra thấy cái biển này ko dám ra, loanh quanh trong đó từ tối đến nửa đêm mới mò ra được tận Chèm rồi lộn gầm cầu TL về đấy.

cwise

Xe container
Thực sự là vote cụ chủ, nhưng em thấy nó cứ thế nào ấy ạ, tóm lại cụ liệt kê - tổng kết các lý do phản bác ra đây để anh em học tập cái ạ. ;))