[Funland] Cảm giác của đàn ông sắp ly hôn

Trạng thái
Thớt đang đóng

114hangbong

Xe lăn
Mợ lói dư lào
7x tuột xích vẫn đầy cụ 6x nhao vào
Chủ yếu là vẫn lo giữ thể diện hơn là tận hưởng cuộc sống mà thôi.
Tem tém lại tận hưởng của nhà thôi cụ ạ. Giờ mà đuổi theo những cái lạ bên ngoài chỉ chốc nhát chứ lâu dài chắc là khó. ;))

Nhạc

Xe container
Thế hệ bây giờ họ suy nghĩ thoáng hơn,không sợ điều tiếng của xã hội
Đến bọn e 8x là bất chấp rồi. Đôi khi chỉ vì nghĩ họ hàng mất bao công làm cỗ, bố mẹ 2 bên buồn, tài sản chung nếu chia ra 1 ng phải trả tiền cho ng kia, li rồi thì cũng khó kiếm 1 ng hoàn hảo vì đơn giản chả ai hoàn hảo...thế nên lại tặc lưỡi cứ ở chung chưa chết ngay được :))Chứ mà mấy cháu 9x thì một khi là 2 khi, next luôn.

Giang Gia Lam

Xe tải
Em là người đàn ông sắp như vậy, sắp bị vợ bỏ cũng bởi vô tâm, vì mải mê toan tính với thời cuộc mà quên béng là người vợ rất cần chia sẻ hàng ngày. Em bị kết nhiều tội lắm, cảm giác của em lúc này rất chông chênh, hơi buồn, cụ nào từng trải chuyện này sẽ hiểu cảm giác lạ này.
Cảm giác giống một thằng đàn ông thất bại hoàn toàn.

Hungkk

Xe đạp
Nếu lỗi do mình thì cũng ko lăn tăn,nhưng mình hết lòng vì gia đình nhưng do vợ mà dẫn đến li hôn thì cũng cay đắng.

Inzaghi9999

Xe đạp
Nhiều lần nghĩ đến Ly hôn rồi. Giờ phải làm sao.

Chè mợ Su

Xe buýt
Nghĩ được như cụ thì cơ hội hàn gắn là có thể. Đừng vì sự ích kỉ của người lớn mà làm tổn thương bọn trẻ con , đành rằng hết duyên hết nợ thì chia tay nhưng mọi sự quyết định chia tay hầu hết đều nằm từ phía người đàn ông , phụ nữ thường sẽ cố hàn gắn bởi vì đơn giản họ còn nghĩ đến con . Sống với nhau lâu dài hết tình cảm thì còn cái trách nhiệm . Hi vọng cụ sớm tìm lại được hạnh phúc gđ

hưvô

Xe lăn
Nghĩ được như cụ thì cơ hội hàn gắn là có thể. Đừng vì sự ích kỉ của người lớn mà làm tổn thương bọn trẻ con , đành rằng hết duyên hết nợ thì chia tay nhưng mọi sự quyết định chia tay hầu hết đều nằm từ phía người đàn ông , phụ nữ thường sẽ cố hàn gắn bởi vì đơn giản họ còn nghĩ đến con . Sống với nhau lâu dài hết tình cảm thì còn cái trách nhiệm . Hi vọng cụ sớm tìm lại được hạnh phúc gđ
Cụ chủ đã có câu trả lời ở đây rồi mợ :D

Trạng thái
Thớt đang đóng