Cảm giác lái Mercerdes Benz

civicHabanero

Xe tải
cụ làm tạm cái mer S về lái thử khi nào ngon đổi xe đắt tiền sau...

hoanghai

Xe tải
Cảm giác lái nói chung là : CỤT NGỦN VÀ MẤT LỊCH SỰ

theph

Xe điện
Công nhận lái Mer chán thật. Chán đến mức mà em đang xoắn lên tìm 1 con về phá cho nó bõ tức đây :D. Chiều nay định qua AnDu Phạm Hùng nghía 1 em C mới xem vợ cả có cho vượt ngân sách không :D. Có cụ sâu Mer nào ở AnDu ở đây thì cho em qua thăm chút nào?

B18

Xe tăng
Công nhận lái Mer chán thật. Chán đến mức mà em đang xoắn lên tìm 1 con về phá cho nó bõ tức đây :D. Chiều nay định qua AnDu Phạm Hùng nghía 1 em C mới xem vợ cả có cho vượt ngân sách không :D. Có cụ sâu Mer nào ở AnDu ở đây thì cho em qua thăm chút nào?
Cụ Việt đâu??? có nhà thắp hương muỗi rồi kìa....:D

vuvanghp68

Xe hơi
Quan điểm của em đã chạy qua 4 đời xe(đầu đời Civic,2.Escape, 3. Captiva, 4.Grandis),và bây giờ là Mer GLK AMG phê lắm các Cụ ạ Cảm giác lái (không nhàn chán,không mệt mỏi đi đường dài),Độ sang trọng ( đối tác lác mắt-không đụng hàng),nói chung là đáng đồng tiền bát gạo he...hê:D :D:D.

Chỉnh sửa cuối:

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com

Em PM inbox rùi cụ nhé mấy con đấy Cụ ngâm cứu cho em hỏi số Cụ goi cho em là số nào em lưu vào ah

PARASUCO

Xe tăng
Hỏi như trên, so sánh với BMV Audi và 1 số xe khác thì như thế nào ạ
Mình thích lái Mẹc hơn Bê mặc dù vừa bán Mẹc đôi Bê . Tự hứa nếu không đôi sang dòng S 6 của Bê thì mình sẽ lại quay về Mẹc.

toiyeunuocmy

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.seabank.com.vn
cảm giác nói chung là lái nhẹ, vô lăng trả về từ từ chứ không xoẹt cái như xe nhật, có lẽ ở vn xe toyota liên doanh là lái chán nhất

phải không các bác,

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Quan điểm của em đã chạy qua 4 đời xe(đầu đời Civic,2.Escape, 3. Captiva, 4.Grandis),và bây giờ là Mer GLK AMG phê lắm các Cụ ạ Cảm giác lái (không nhàn chán,không mệt mỏi đi đường dài),Độ sang trọng ( đối tác lác mắt-không đụng hàng),nói chung là đáng đồng tiền bát gạo he...hê:D :D:D.

Cụ chưa khao xe nhé :D cảm nhận sau những chuyến đi vùng tây bắc nữa nhé tuyệt vời Cụ ah

Lỡ hện rùi lần ..... Cụ làm thêm em GLK New hay GL New ới em nhé :D;))

C300AMG

Xe đạp
Em mới biết lái có mấy tháng. Xe đầu tiên em lái là 1 cái con xe tập lái ghẻ ko tưởng tượng được :( xong qua mec C thôi cũng đã thấy sướng lắm rồi. Quan điểm riêng của em thì Mec lái rất thoải mái rất dễ tương tác. Em vừa lái được 1 2 hôm đã quen xe rồi hì :P

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em mới biết lái có mấy tháng. Xe đầu tiên em lái là 1 cái con xe tập lái ghẻ ko tưởng tượng được :( xong qua mec C thôi cũng đã thấy sướng lắm rồi. Quan điểm riêng của em thì Mec lái rất thoải mái rất dễ tương tác. Em vừa lái được 1 2 hôm đã quen xe rồi hì :P

Cụ xướng thế còn gì , lắm anh em cày 2 bánh chán chê , xong mấy ông la già , vios , ai toét , .... ếch , rát pò , ..... mới qua mer

Hehehehe Cụ khổ rồi sau này cụ không lái nổi mấy con xe dòng thấp hơn đâu ....;))

Buki

Xe điện
Mẹc đi chán vãi, ko bồng bềnh bằng toy! Đi cứ thình thịch nện xuống đường, chả có cảm giác lái oto gì mà cứ như ngồi trên phản ý. Đi tốc độ chậm hay nhấn ga nhè nhẹ như sợ chân ga bị đau thì nghe cứ o o ro ro buồn ngủ chết đi đc. Thúc ga nhanh va mạnh hơn chút thì người lái thấy như mình như có lực đẩy ở đ.ít ý, thích cái này nhất, có lực đẩy nhưng thấy khả năng kiểm soát còn nhẹ nhàng hơn lúc đi rùa bò. Nhấn mạnh chân ga nút sàn đến khi nghe đánh tạch một cái như bị "gẫy cái gì" thì nghe máy nó thổi thì thôi rồi, âm thanh như kiểu đc thoát hết ra khỏi cổ họng giống đứa trẻ bị vỡ giọng đang gào thét. Lúc ý thổi hết thổi hết, các pác lúc đó cố mà tập trung để đừng có phang vào đâu, lúc có cảm giác nhanh nhanh thì liếc qua công tơ mét chắc phọt lên 140km/h rồi. Nói chung chả có giề kinh tởm cả.

tatuan

Xe hơi
Có cái này em không hiểu. Khi đi đường trường, khi cần vượt, em chỉ cần dí nhẹ ga thêm một tý, em nghe rõ tiếng động cơ có vẻ bốc lên, xe vọt lên rất nhanh và vượt rất ngọt, nhưng để ý tốc độ quay của động cơ hình như vẫn giữ nguyên không thay đổi. Thế là sao các cụ nhỉ? Hay đấy là công nghệ Kompressor? Xe em C200 Kompressor.

sale_haiphong

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Mẹc đi chán vãi, ko bồng bềnh bằng toy! Đi cứ thình thịch nện xuống đường, chả có cảm giác lái oto gì mà cứ như ngồi trên phản ý. Đi tốc độ chậm hay nhấn ga nhè nhẹ như sợ chân ga bị đau thì nghe cứ o o ro ro buồn ngủ chết đi đc. Thúc ga nhanh va mạnh hơn chút thì người lái thấy như mình như có lực đẩy ở đ.ít ý, thích cái này nhất, có lực đẩy nhưng thấy khả năng kiểm soát còn nhẹ nhàng hơn lúc đi rùa bò. Nhấn mạnh chân ga nút sàn đến khi nghe đánh tạch một cái như bị "gẫy cái gì" thì nghe máy nó thổi thì thôi rồi, âm thanh như kiểu đc thoát hết ra khỏi cổ họng giống đứa trẻ bị vỡ giọng đang gào thét. Lúc ý thổi hết thổi hết, các pác lúc đó cố mà tập trung để đừng có phang vào đâu, lúc có cảm giác nhanh nhanh thì liếc qua công tơ mét chắc phọt lên 140km/h rồi. Nói chung chả có giề kinh tởm cả.

Hé hé ;)) không thể đánh giá nổi Cụ khen hay chê , khen thì chửi xe châu á , chê ......;))

hoang_auditor

Xe tải
cứ so sánh kiểu này khác gì các bác so sánh khi ĐI CHƠI cùng Ngô Thanh Vân (BMW)- Jenifer Phạm (Mer) và Tăng Thanh Hà (Audi) đâu! Mỗi bác 1 gu, 1 phong cách, bác thì đầm, bác thì lướt, bác thì phải chân thực........, nhưng nếu có nhiều tiền thì các bác vẫn muốn chọn cả 3 em, để đổi món.

Ngày cả các hãng xe khi mời người mẫu đại diện, họ cũng chú ý đến cả phong cách cho phù hợp, các bác cứ ngẫm 3 em trên mà xem ^_^

bimbim1976

Xe điện
E thích nhất là lúc nào cua gấp , 1 tay đánh vô lăng rồi vô lăng nó tự trả lái, sướng phết!