Tin tức Cảm nhận sau khi đi LUX A 2 tháng!!

Quang.nt

Xe hơi
Cụ nào chưa biết tính năng "mãnh liệt" trên xe VF thì xem clip dưới nhé, lưu ý xe vẫn đang di chuyển. Đi Lux mà chạy đường dài, nhất là chạy đêm tối chắc thôi e bỏ, nơm nớp lo.

100 nghe k bằng 1 thấy !
Hãng non trẻ còn phải cố gắng nhiều.

sorciere_vn

Xe buýt
Cụ nào chưa biết tính năng "mãnh liệt" trên xe VF thì xem clip dưới nhé, lưu ý xe vẫn đang di chuyển. Đi Lux mà chạy đường dài, nhất là chạy đêm tối chắc thôi e bỏ, nơm nớp lo.

tính năng này thì không hãng nào làm được thật.

CTV

Xe máy
Theo quan điểm cá nhân em thì 2 xe thiết kế xấu, mới nhìn thoáng và người thẩm mỹ thấp thì tưởng đẹp nhưng nhìn kỹ nó không tinh, nhìn na ná xe tầu! Đa số người mua là những người kinh nghiệm sống ít, hoặc là sổi mới có tiền, hoặc bốc đồng quá tin và kỳ vọng cho 1 sản phẩm mới với cái giá như vậy!
cụ này phát ngôn ấn tượng đấy.

không hiểu cụ được bao nhiêu tuổi, tài sản được bao nhiêu $, vị trí xã hội như thế nào mà dám buông câu kết luận như thế?

theo cụ kinh nghiệm sống nhiều, hoặc là nhà giàu 3 đời… các thứ mà không phải cái chỗ bôi đậm kia thì họ sẽ dùng xe nào? Tiêu chí xe của họ là gì? Mong chờ câu trả lời thể hiện kiến văn quảng bác của cụ để anh em trong này mở rộng tầm mắt.

Gừng

Xe container

không hiểu cụ được bao nhiêu tuổi, tài sản được bao nhiêu $, vị trí xã hội như thế nào mà dám buông câu kết luận như thế?

theo cụ kinh nghiệm sống nhiều, hoặc là nhà giàu 3 đời… các thứ mà không phải cái chỗ bôi đậm kia thì họ sẽ dùng xe nào? Tiêu chí xe của họ là gì? Mong chờ câu trả lời thể hiện kiến văn quảng bác của cụ để anh em trong này mở rộng tầm mắt.
thông cảm đi

cuj quả là phan cuoongf của Toi đó, chạy cam bản basse, cả đời nỏ biết cái xe cầu sau máy dọc hắn ra răng

trưoc e chạy Toi, toàn thấy cụ ý 1 mình cân tất fan của Hàn, của Mẹc vaof tấn công box Toi

datto70

Xe điện
thông cảm đi

cuj quả là phan cuoongf của Toi đó, chạy cam bản basse, cả đời nỏ biết cái xe cầu sau máy dọc hắn ra răng

trưoc e chạy Toi, toàn thấy cụ ý 1 mình cân tất fan của Hàn, của Mẹc vaof tấn công box Toi
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :))

datto70

Xe điện

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:))

LePower

Xe buýt
Theo quan điểm cá nhân em thì 2 xe thiết kế xấu, mới nhìn thoáng và người thẩm mỹ thấp thì tưởng đẹp nhưng nhìn kỹ nó không tinh, nhìn na ná xe tầu! Đa số người mua là những người kinh nghiệm sống ít, hoặc là sổi mới có tiền, hoặc bốc đồng quá tin và kỳ vọng cho 1 sản phẩm mới với cái giá như vậy!
Thứ nữa là cách hành xử của hãng vừa rồi với các vụ việc xe dính lỗi, nổi bật là vụ gogo TV thì không thể chấp nhận được. Đó là cách hành xử trịch thượng, quá coi thường khách hàng. Qua 1 số các tham số và tiêu chí thì 2 sản phẩm phân khúc trên khó mà được người tiêu dùng đặt niềm tin lâu dài, cùng lắm chỉ thế hệ 2 (cải tiến chút nữa về mẫu mã) là dừng! Riêng Fadin thì phân khúc thấp, giá không cao, hỏng bỏ nên nó còn cạnh tranh được với Morning, I10, phục vụ cho mảng khách hàng ít tiền hơn thì có thể vòng đời sẽ được kéo dài hơn 1 chút!
Tương lai rồi cũng sẽ lay lắt chả khác gì Mondeo 2010 và Sonata, K5!
Đấy là ý kiến chủ quan của Cụ thôi.
E là người dùng, nói thật và nhanh nhé :
- LUX SA ngoại thất đẹp nhất so với các xe tầm hơn tỷ, nội thất thì thất vọng.
- Việc gogo TV, E cũng éo quan tâm kết cục ra sao.
- Năm nay, Hà nội mà có chương trình tri ân như Hải phòng thì E cũng bịt tai ủng hộ hàng VN một em LUX SA bản cao nhẩt.

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Đấy là ý kiến chủ quan của Cụ thôi.
E là người dùng, nói thật và nhanh nhé :
- LUX SA ngoại thất đẹp nhất so với các xe tầm hơn tỷ, nội thất thì thất vọng.
- Việc gogo TV, E cũng éo quan tâm kết cục ra sao.
- Năm nay, Hà nội mà có chương trình tri ân như Hải phòng thì E cũng bịt tai ủng hộ hàng VN một em LUX SA bản cao nhẩt.
Ngoại thất thì em thấy Lux không có cửa so với Santafe.
:))

Serty

[Tịch thu bằng lái]
Em vẫn ko hiểu sao xe VF tiêu thụ tốt thế mà sao lại giảm giá sốc như bán đổ bán tháo vậy nhỉ, làm liên tưởng đến vụ bán xả điện thoại với tivi cách đây ko lâu.
giảm giá để tăng doanh thu với lợi nhuận chứ sao bạn. Cả trăm năm qua, các hãng tư bản đều sale để tăng lợi nhuận. Sale là để tăng lợi nhuận chứ ko phải là cách để giảm như cách nghĩ thoáng qua.

Serty

[Tịch thu bằng lái]
Tôi bị dejavu hay sao mà đọc cái này mấy lần trên oF rồi nhỉ?
Mà cái cảm giác lái nó là cái nhảm cút nhất để đưa ra so sánh giữa các hãng.
8-|
lái xe qua youtube thì đúng là ko cần đến cảm giác lái làm gì.

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com

Nó mà thỉnh thoảng bị là đổi luôn xe khác cho xong

secrets

Xe tăng
Nó mà thỉnh thoảng bị là đổi luôn xe khác cho xong
Trong clip có nghe tiếng vợ và con nhỏ trên xe, đi đường ngoại thành vào ban đêm. Tiếng cảnh báo trên xe vang lên liên hồi làm e liên tưởng đến tiếng cảnh báo trong buồng lái máy bay trong serie phim Air Crash Investigation.

Toilatoi242

Xe tăng
Loanh quanh 900 - 1,3 tỏi ra biển con nào hơn đc Lux cc chỉ giúp xem nào. Chưa kể lại sắp đc tri ân 2 năm dự là lại phải nghỉ dưỡng rồi, hê.

secrets

Xe tăng
Loanh quanh 900 - 1,3 tỏi ra biển con nào hơn đc Lux cc chỉ giúp xem nào. Chưa kể lại sắp đc tri ân 2 năm dự là lại phải nghỉ dưỡng rồi, hê.
Cụ chỉ ra một con tầm giá đó "kém" hơn VF e so thử xem sao