Đánh giá Cảm nhận về Audi Q5

workshop

Xe buýt
E lạy Cụ workshop, Cụ chơi một đoạn dài tiếng gì gì thế này có bằng đánh đố e. Tốt nhất Cụ cho e xin cái địa chỉ gara e ghé qua nhờ Cụ nhìn hộ e phát xem xe e có nên đảo lốp k ạ.
GARA Hải định 85 phố Trạm cầu Vĩnh Tuy , tuy nhiên đảo lốp thì nên vào chỗ có cân bằng động 4 bánh bên tôi không có thiết bị cân bằng động bánh xe. và nên kiểm tra luôn góc đặt bánh xe . trên này có nhiều xưởng chuyên lốp họ có thiết bị . Còn bên tôi chỉ chuyên sửa chữa , cài đặt , lập trình và retrofit cho xe thôi.Cụ thông cảm

cerato08

Xe điện
Vợ mới là em nào thay thế Q5 mà chưa thấy bác công bố ;)
Tại thằng e bks của cụ nó cứ lấy land rover ra dìm hàng xe khác làm e k dám khoe hehe. Mà nhìn xe nó e cũng thấy nhỏ dãi thật

Tran Nam Hai

Xe tăng
Bên em Macan chạy đầy đường, đẹp và lốp to nhưng đuôi chặt giống Q3 quá, em nhìn thể tích có vẻ bé
Macan dài và rộng hơn Q5 mà Cụ, chỉ có thấp hơn thôi, bản tiêu chuẩn giá cũng k quá cao so với Q5. E này vào VN mà giá cả bảo dưỡng và phụ tùng hợp lý thì Audi cũng mệt đấy, em nhìn cũng ưng ưng, hôm nào phải đăng ký lái thử xem thế nào.

chuotlang

Xe lừa
Macan dài và rộng hơn Q5 mà Cụ, chỉ có thấp hơn thôi, bản tiêu chuẩn giá cũng k quá cao so với Q5. E này vào VN mà giá cả bảo dưỡng và phụ tùng hợp lý thì Audi cũng mệt đấy, em nhìn cũng ưng ưng, hôm nào phải đăng ký lái thử xem thế nào.
Em chưa đọc thông số nhưng thấy cũng to, con đó bên em bán rẻ hơn evoque nên dân tình chán evoque luôn rồi
Đuôi hơi vuốt quá nên cảm giác xe bị nhỏ đi nhiều

Tran Nam Hai

Xe tăng
Em chưa đọc thông số nhưng thấy cũng to, con đó bên em bán rẻ hơn evoque nên dân tình chán evoque luôn rồi
Đuôi hơi vuốt quá nên cảm giác xe bị nhỏ đi nhiều
Đuôi xe hơi giống Q3 nhưng tổng thể xe nó đẹp, thương hiệu lại hơn Audi Q5 mà giá bản tiêu chuẩn có 2 tỏi 7 thì cũng đáng ngợi Cụ ạ. E xưa nay đánh giá RR Evoque chỉ phù hợp vói teen nên thị trường hẹp lắm ạ.

huypt

Đi bộ
Đuôi xe hơi giống Q3 nhưng tổng thể xe nó đẹp, thương hiệu lại hơn Audi Q5 mà giá bản tiêu chuẩn có 2 tỏi 7 thì cũng đáng ngợi Cụ ạ. E xưa nay đánh giá RR Evoque chỉ phù hợp vói teen nên thị trường hẹp lắm ạ.
con Macan em thấy cũng bé tí, hình dáng kiểu dở dở như X3. đã chơi lên luôn Cayenes cho máu.

Tran Nam Hai

Xe tăng
con Macan em thấy cũng bé tí, hình dáng kiểu dở dở như X3. đã chơi lên luôn Cayenes cho máu.
Cayenne là e máu lắm dưng mà là máu chó thôi ạ, Gấu nhà e nó cất sổ đỏ kỹ lắm e chưa nghĩ ra mưu gì cả, hix.

maucoi89

Xe máy
Em đang định cưới q5 2009 vành 19 bác nào có kinh nghiệm chỉ em với ạ

Tran Nam Hai

Xe tăng
Đời sâu quá e nghĩ Cụ phải test khung gầm thật kỹ, xem các bộ phận đã thay mới chưa. Kiểm tra thân vỏ xem có bị đâm đụng mạnh k. Máy móc thì cắm máy test lỗi thôi, kiểm tra thêm máy có khô không, có bị chảy dầu do giăng phớt kém không. Nói chung là Cụ tìm được xe ưng rồi thì không nên tiếc tiền thuê thợ cứng, tin cậy kiểm tra xe kỹ trước khi mua.

2015 mới đẹp cụ nhỉ
E thì lại hoài cổ vẫn thích cái hậu vuông vắn của Turbo S đời 2k9 mới chán. Nhưng công nhận đầu với thân 2015 quá đẹp luôn.
Mà Porsche Macan ra mắt rồi, Cụ nào rỗi đi lái thử với e k?

chuotlang

Xe lừa
Đời sâu quá e nghĩ Cụ phải test khung gầm thật kỹ, xem các bộ phận đã thay mới chưa. Kiểm tra thân vỏ xem có bị đâm đụng mạnh k. Máy móc thì cắm máy test lỗi thôi, kiểm tra thêm máy có khô không, có bị chảy dầu do giăng phớt kém không. Nói chung là Cụ tìm được xe ưng rồi thì không nên tiếc tiền thuê thợ cứng, tin cậy kiểm tra xe kỹ trước khi mua.

E thì lại hoài cổ vẫn thích cái hậu vuông vắn của Turbo S đời 2k9 mới chán. Nhưng công nhận đầu với thân 2015 quá đẹp luôn.
Mà Porsche Macan ra mắt rồi, Cụ nào rỗi đi lái thử với e k?
2015 đèn và sườn cải tiến quá đẹp, các phân khúc đều đẹp chứ ko cần cố ngoi lên S, GTS hay Turbo như các đời trc bản Base nhìn vẫn ngu ngu
Giống kiểu Q5 2013 trở đi đc thừa hưởng lưới tản nhiệt thưa nan như full chứ ko như đời trc

hoang68

Xe hơi
em rất ưng nội thất của Q5

cuulongts

Xe đạp
Chào các cụ. Tôi la nguoi mới tham gia vào diễn đàn để học hỏi.
Tôi cũng đang muốn mua chiếc Q5 đời 2011. Nhưng chưa biết đưa xe đến địa chỉ nào tại HN để kiểm tra xe đủ tin cây. Mong các cụ chỉ giáo cho để thêm sự hiểu biết

cuulongts

Xe đạp
Toi du dinh mua chiec Q5 doi 2011. Nhung chua biet dia chi nao tai HN du tin cay de kham. Mong cac cu huong dan de them thong tin. Cam on cac cu.