[Funland] Cảm ơn cụ đi xe máy 29-D1 156.90

Dan du an

Xe cút kít

toxic82

Xe tăng
Thưa các cụ, mợ. Lúc gần 2h trưa nay, em đang đi 2 bánh trên đường Trần Thái Tông - HN thì có một cụ vượt lên bảo: Biển số sắp rơi rồi kìa. Em tấp vội xe vào lề đường. Cụ ấy cũng dừng lại và xách xuống 1 cái túi rất to, có vẻ nặng. Cụ ấy bảo mình là dân chuyên làm biển và rất nhanh chóng lắp lại biển số giúp em. Em cảm ơn và xin gửi tiền nhưng cụ không lấy, rồi vội vã đi ngay. Cụ đi rất nhanh, em chỉ kịp nhìn loáng thoáng biển số xe máy của cụ, hình như là 29-D1 156.90. Qua đây em xin gửi lời cảm ơn đến cụ ấy, nếu cụ có trong OF này, hoặc cụ nào biết thì chuyển lời giúp em. Em chúc cụ ấy và các cụ, mợ sẽ luôn có lòng nhân từ và luôn được giúp đỡ vào những lúc cần thiết như em trưa nay.
Kính chúc các cụ, mợ một ngày thu yên ả.
HOA HỒNG.jpg
Lắp mỗi cái biển số thôi mà, mợ ko phải lăn tăn, e thấy thì lắp lại giúp mợ thôi. Mợ mời e ly cafe như hình là được hí hí ;)

QAZ

Xe container
Mình cũng mấy lần dừng xe bóc giấy báo giúp các chị đi oto rồi. Nhiều chị tính cẩn thận, bọc biển số cho đỡ bị bụi hay sao ý.

chris_anyway

Xe hơi
Cụ hồn nhiên thật!
Em chẳng giám mượn thế bao giờ cả :)
Có gì đâu mà hồn nhiên cụ, cho người mượn bó hoa, đứng ngay gần mình, chụp 1 kiểu ảnh, mất chưa đến 1 phút.
Em đã từng cho người mượn rồi em biết. (Chụp ảnh kỉ niệm 10 năm ngày cưới cơ :))

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Ôi .... em ngại quá. Chuyện vặt í mà mợ, mợ đưa lên đây em xấu hổ. Cứ pm riêng cám ơn em là được rồi.

All: Các cụ khác vui lòng next hộ em phát đê.
Hóa ra bác Pain à.
May mình chưa nhận. Xấu hổ chết đi được.

Nhường bác tất.

Nga Ngọc Ngà

Xe buýt
Em bán bộ đồ chữa biển số và quần áo đồng phục trọn gói thợ chữa biển giá 8 triệu. Các cụ nên đầu tư vì có cơ hội đổi đời rất cao. Cụ nào mua hai bộ trở lên em khuyến mại 5 bình xăng đầy (xe SH) để tuần đầu còn làm việc. Chú ý nếu đầu tư thất bại các cụ không được phàn nàn em vì nếu thành công chắc chả cụ nào nhớ đến em đâu.... Đùa chút thôi chứ người tốt thật. Chúc cụ biển 29D1 luôn luôn may mắn.
Cảm ơn cụ đẩy giúp em.
Em thích ý tưởng kinh doanh của cụ. Có khi em làm cái sờ tát ấp!

Nga Ngọc Ngà

Xe buýt
Có gì đâu mà hồn nhiên cụ, cho người mượn bó hoa, đứng ngay gần mình, chụp 1 kiểu ảnh, mất chưa đến 1 phút.
Em đã từng cho người mượn rồi em biết. (Chụp ảnh kỉ niệm 10 năm ngày cưới cơ :))
Em cũng nghĩ vậy. Nói là mượn, là giúp cho to tát, chứ trường hợp này thực ra chỉ là chút chuyện cỏn con. Mình giúp người ta trong khả năng của mình, chẳng làm tổn hại đến ai, mình vui, người ta vui, phỏng cụ!

trungtrans

Xe máy
Website
www.giaovantrungtrans.com
Trên đời vẫn còn nhiều người tốt, chỉ là chúng ta chưa may gặp họ thôi. Chúc các cụ các mợ luôn gặp các điều tốt quanh mình

hxduong

Xe lăn
Ôi .... em ngại quá. Chuyện vặt í mà mợ, mợ đưa lên đây em xấu hổ. Cứ pm riêng cám ơn em là được rồi.

All: Các cụ khác vui lòng next hộ em phát đê.
Cụ trả em tiền tháo biển đê, cụ nhờ em tháo biển xe của mợ ý, bảo sẽ bồi dưỡng tí ti mà em đợi mãi không thấy đâu.
Xong! Bóc nhau thế này thì cả 2 ông đằng sau quay, bước :D