[Funland] Cảm ơn cụ đi xe máy 29-D1 156.90

Nga Ngọc Ngà

Xe buýt
Thưa các cụ, mợ. Lúc gần 2h trưa nay, em đang đi 2 bánh trên đường Trần Thái Tông - HN thì có một cụ vượt lên bảo: Biển số sắp rơi rồi kìa. Em tấp vội xe vào lề đường. Cụ ấy cũng dừng lại và xách xuống 1 cái túi rất to, có vẻ nặng. Cụ ấy bảo mình là dân chuyên làm biển và rất nhanh chóng lắp lại biển số giúp em. Em cảm ơn và xin gửi tiền nhưng cụ không lấy, rồi vội vã đi ngay. Cụ đi rất nhanh, em chỉ kịp nhìn loáng thoáng biển số xe máy của cụ, hình như là 29-D1 156.90. Qua đây em xin gửi lời cảm ơn đến cụ ấy, nếu cụ có trong OF này, hoặc cụ nào biết thì chuyển lời giúp em. Em chúc cụ ấy và các cụ, mợ sẽ luôn có lòng nhân từ và luôn được giúp đỡ vào những lúc cần thiết như em trưa nay.
Kính chúc các cụ, mợ một ngày thu yên ả.
HOA HỒNG.jpg

Dream 100

Xe ngựa
Vẫn còn nhiều người tốt mà cụ. Thỉnh thoảng nhà cháu sơ ý, không gạt chân chống xe máy và có rất nhiều người nhắc.:x

amatuer

Xe tải
Mợ gặp đúng cụ chủ đập choai ĐỪNG ĐỂ TIỀN RƠI :)

yesterday

[Tịch thu bằng lái]
Mợ sắp rơi tim rồi
Mời cụ 29-D1 156.90 lắp lại tim cho chủ thớt :)

tranmanhha

Xe điện
Nhìn cái nick của chủ thớt, kể cả em bán mình.
Mỗi việc lắp cái biển, nhằm nhò giề.

chris_anyway

Xe hơi
Thật ấm lòng về chuyện của cụ.
Nhìn hình bó hoa minh họa của cụ, em nhớ chuyện em sáng CN vừa rồi trên Hồ Gươm phố đi bộ. Trời thu mát mẻ, em đưa vợ con lên Hồ chơi, cầm máy ảnh để chụp, thấy 3 bạn áo dài xinh xắn đang trang điểm lại để chụp ảnh, có 3 bó hoa để dưới đất chưa dùng đến, em ra hỏi mượn, nói là chụp 1 kiểu ngay đó rồi trả, nhưng các bạn nhất định lắc đầu, trong khi chưa dùng đến. Em cũng OK thôi.
Cuộc sống muôn màu!

chris_anyway

Xe hơi
Nhìn hình bó hoa minh họa của cụ, em nhớ chuyện em sáng CN vừa rồi trên Hồ Gươm phố đi bộ. Trời thu mát mẻ, em đưa vợ con lên Hồ chơi, cầm máy ảnh để chụp, thấy 3 bạn áo dài xinh xắn đang trang điểm lại để chụp ảnh, có 3 bó hoa để dưới đất chưa dùng đến, vợ em ra hỏi mượn, nói là chụp 1 kiểu ngay đó rồi trả, nhưng các bạn nhất định lắc đầu, trong khi chưa dùng đến. Em cũng OK thôi.
Cuộc sống muôn màu!

HoaDong

Xe tăng
Vẫn còn nhiều người tốt mà cụ. Thỉnh thoảng nhà cháu sơ ý, không gạt chân chống xe máy và có rất nhiều người nhắc.:x
chuyện nhắc chân chống thì hầu như người Việt mình đều nhắc :D

tranmanhha

Xe điện
Có cụ nào giống e là nhìn nick mợ chủ xong tưởng tượng ra bla bla bla gì k, :))
Em thì vốn đã rất thích cái tên Nga.
Lại còn Ngọc Ngà nữa, e rằng các cụ trên này lòng vả chả khác lòng sung.

pain

Xe ba gác
Thưa các cụ, mợ. Lúc gần 2h trưa nay, em đang đi 2 bánh trên đường Trần Thái Tông - HN thì có một cụ vượt lên bảo: Biển số sắp rơi rồi kìa. Em tấp vội xe vào lề đường. Cụ ấy cũng dừng lại và xách xuống 1 cái túi rất to, có vẻ nặng. Cụ ấy bảo mình là dân chuyên làm biển và rất nhanh chóng lắp lại biển số giúp em. Em cảm ơn và xin gửi tiền nhưng cụ không lấy, rồi vội vã đi ngay. Cụ đi rất nhanh, em chỉ kịp nhìn loáng thoáng biển số xe máy của cụ, hình như là 29-D1 156.90. Qua đây em xin gửi lời cảm ơn đến cụ ấy, nếu cụ có trong OF này, hoặc cụ nào biết thì chuyển lời giúp em. Em chúc cụ ấy và các cụ, mợ sẽ luôn có lòng nhân từ và luôn được giúp đỡ vào những lúc cần thiết như em trưa nay.
HOA HỒNG.jpg
Ôi .... em ngại quá. Chuyện vặt í mà mợ, mợ đưa lên đây em xấu hổ. Cứ pm riêng cám ơn em là được rồi.

All: Các cụ khác vui lòng next hộ em phát đê.

nguyenx

Xe điện
Đã xinh lại còn 3n, cc trên này có mà lăn cả người.

Nga Ngọc Ngà

Xe buýt
Các cụ vui tính quá ah. Cảm ơn các cụ đã đủn giúp em để người tốt được ấm lòng hơn.

Nga Ngọc Ngà

Xe buýt
Nhìn hình bó hoa minh họa của cụ, em nhớ chuyện em sáng CN vừa rồi trên Hồ Gươm phố đi bộ. Trời thu mát mẻ, em đưa vợ con lên Hồ chơi, cầm máy ảnh để chụp, thấy 3 bạn áo dài xinh xắn đang trang điểm lại để chụp ảnh, có 3 bó hoa để dưới đất chưa dùng đến, em ra hỏi mượn, nói là chụp 1 kiểu ngay đó rồi trả, nhưng các bạn nhất định lắc đầu, trong khi chưa dùng đến. Em cũng OK thôi.
Cuộc sống muôn màu!
Cụ cũng biết rồi đấy, muôn màu mà. Vẫn vui vẻ cụ nhé.
Em thì may mắn hơn, có lần em chụp ảnh ở vườn cúc họa mi, em mượn mũ của 1 bạn, lại mượn vòng hoa đội đầu của 1 bạn khác, thế mà các bạn ấy đều hoan hỉ cho mượn và còn chỉ em cách tạo dáng sống ảo nữa cơ hi hi.

HOA HỒNG.jpg
Mãi mợ đi đường nào để em phục sẵn ....cầu mong mai mợ hỏng bugi để em thay :))

toimuondie

Xe container
Ôi .... em ngại quá. Chuyện vặt í mà mợ, mợ đưa lên đây em xấu hổ. Cứ pm riêng cám ơn em là được rồi.

All: Các cụ khác vui lòng next hộ em phát đê.
Giờ em đố cụ biển số của mợ ấy sệ sang bên trái hay bên phải?