Thảo luận Camry GLI sau hơn 10 năm sử dụng

hatatthanh2008

Xe buýt
Cụ yêu xe quá, cho em hỏi cụ cưới em này hết nhiêu tiền ah, đời 2008 cụ nhỉ

Em thì chăm xe hơn chăm bản thân :))
Sáng sớm điều đầu tiên sau khi ngủ dậy là đưa xe đi bảo dưỡng. Chưa lót dạ gì cồn cào hết cả ruột

Hoàng_Gầy

Xe điện
Cụ yêu xe quá, cho em hỏi cụ cưới em này hết nhiêu tiền ah, đời 2008 cụ nhỉ
Vợ cụ bóng bẩy quá ạ :)
Em cảm ơn các cụ, xe em biết rõ nguồn gốc từ khi còn nằm trong container nên giá nó cũng hơi vô cùng, sản xuất cuối 2010 form 2011 ạ.

Hôm nay em sốt hơi cao nên trốn gia đình đi bảo dưỡng xe, giờ đang nằm ôm cặp nhiệt độ lãnh hậu quả. Nhưng xử lý được tiếng lọc cọc do cao su cân bằng gây ra, cũng vui rồi.

ruouhatho

Xe tải
Em cảm ơn các cụ, xe em biết rõ nguồn gốc từ khi còn nằm trong container nên giá nó cũng hơi vô cùng, sản xuất cuối 2010 form 2011 ạ.

Hôm nay em sốt hơi cao nên trốn gia đình đi bảo dưỡng xe, giờ đang nằm ôm cặp nhiệt độ lãnh hậu quả. Nhưng xử lý được tiếng lọc cọc do cao su cân bằng gây ra, cũng vui rồi.
XLE giá chắc không hề mềm cụ nhỉ? Xe quá đẹp.

Hoàng_Gầy

Xe điện
XLE giá chắc không hề mềm cụ nhỉ? Xe quá đẹp.
Vâng hôm nào em khỏe em chụp ảnh full các cụ chia vui với em. Em đặt gạch từ Tết năm ngoái tới giờ mới lấy được.

ngocnguyenhp

Xe buýt
Em bỏ cái BCS đó ra rồi :)):)) vô lăng nó vẫn đẹp mà, bóng thôi chứ đã bong tróc gì đâu.

Vâng nó về tay em rồi cụ ạ.

Việc gì phải mật thư, em mua 230 đấy, cụ thích thì em làm 5 củ uống bia, sang tay cụ luôn. :)
E đang thích cam đời này,cụ bán không e qua gặp cụ.

ngocnguyenhp

Xe buýt
Hihi,để mai e thuyết phục bà cả thích là e cũng ới cụ nhé.

Hoàng_Gầy

Xe điện
Em hóng con xle silver của cụ đấy, chụp đẹp lên cho anh em hóng nhé
Ok cụ. Hà Nội mưa quá.

XLE chất lừ

o biết con này có rèm hông sau, ghế điện và đèn xenon ko cụ?
Có rèm cho kính sau nhưng kéo bằng tay, không phải điện như dòng Camry Q, 2 ghế trước điện và đèn bi-xenon luôn cụ ạ.
Option con này thì nhiều và cực kỳ thực dụng, không có bất cứ 1 cái gì màu mè. Gương chiếu hậu chống chói auto, đèn auto, dvd loa jbl, cam lùi, cảm biến áp suất lốp, smart key, cửa sổ trời,v.v...

Gừng

Xe container
Ok cụ. Hà Nội mưa quá.

Có rèm cho kính sau nhưng kéo bằng tay, không phải điện như dòng Camry Q, 2 ghế trước điện và đèn bi-xenon luôn cụ ạ.
Option con này thì nhiều và cực kỳ thực dụng, không có bất cứ 1 cái gì màu mè. Gương chiếu hậu chống chói auto, đèn auto, dvd loa jbl, cam lùi, cảm biến áp suất lốp, smart key, cửa sổ trời,v.v...

có rèm hông 2 bên cửa sau ko? có ghế sau chỉnh điện như cam Q ko cụ?

Hoàng_Gầy

Xe điện
có rèm hông 2 bên cửa sau ko? có ghế sau chỉnh điện như cam Q ko cụ?
Tiếc là không bác ạ. Ở thị trường Mẽo đa số dân tự lái xe của mình hết, 4-5 người một nhà thì có 4-5 cái xe lận nên Camry cũng như các xe khác không có option gì ở sau. Vì thế nên các bản LE/SE nó còn không có cửa gió hàng ghế sau vì có ai ngồi đâu. Còn những người mà có lái xe riêng thì họ đi những con Mẹc S, Bim 7 trở lên vì bên kia lương lái xe riêng rất rất cao. Nó thuộc dạng dịch vụ VIP. Ở VN thì Camry hay được ví là xe cho sếp nên trang bị ở sau rất đầy đủ.

Xe Mẽo nói chung option trong xe chán lắm. Nhưng các trang bị an toàn nó thì cực kỳ đầy đủ, con này 10 túi khí quanh xe. Các hệ thống cân bằng điện tử...đủ hết.

Mr.Tuxedo.tq

Xe tăng
Ok cụ. Hà Nội mưa quá.

Công nhận là option rất ok, k màu mè như 2.5Q.

Mr.Tuxedo.tq

Xe tăng
Tiếc là không bác ạ. Ở thị trường Mẽo đa số dân tự lái xe của mình hết, 4-5 người một nhà thì có 4-5 cái xe lận nên Camry cũng như các xe khác không có option gì ở sau. Vì thế nên các bản LE/SE nó còn không có cửa gió hàng ghế sau vì có ai ngồi đâu. Còn những người mà có lái xe riêng thì họ đi những con Mẹc S, Bim 7 trở lên vì bên kia lương lái xe riêng rất rất cao. Nó thuộc dạng dịch vụ VIP. Ở VN thì Camry hay được ví là xe cho sếp nên trang bị ở sau rất đầy đủ.

Xe Mẽo nói chung option trong xe chán lắm. Nhưng các trang bị an toàn nó thì cực kỳ đầy đủ, con này 10 túi khí quanh xe. Các hệ thống cân bằng điện tử...đủ hết.
Gửi cụ ngắm con xle hnay em gặp, e cứ ngắm suốt : )))