cần bảo hiểm sức khoẻ

ptthanh

Xe hơi
Em cần tư vấn bảo hiểm sức khoẻ, khám ngoại và nội các kiểu con đà điểu. Cụ nào có chuyên môn tư vấn em với nhé.

Chỉnh sửa cuối:

ngocanh77

Xe buýt
Tư vấn free các sản phẩm bảo hiểm oto, sức khoẻ
Em cần tư vấn bảo hiểm sức khoẻ, khám ngoại và nội các kiểu con đà điểu. Cụ nào có chuyên môn tư vấn em với nhé.

Em cảm tạ vodka ạ! Số của em 01234-12-45_bảy8
Đã có cụ/mợ nào tư vấn cho cụ chưa, Bảo hiểm sức khỏe có nhiều mảng lắm, cụ cho e cái email e tư vấn cho đầy đủ thông tin nhé!

thienlonghn

Xe hơi
vợ em mua bảo việt AON cho cả nhà thấy khám khá OK được thanh toán gần hết , cụ nghiên cứu xem

ạc má nì

Xe tải
Website
vietlife.com.vn
Cụ mật thư cho cháu xin địa chỉ email, cháu gửi chương trình cho cụ tham khảo rồi call tư vấn cụ luôn dễ hiểu ạ :D

hopes6166

Xe tải
Các cụ mà mua AON lẻ em sợ các cụ không được chăm sóc kỹ, bản thân AON là tốt, nhưng chức năng kinh doanh của nó là chào thầu các gói bảo hiểm lớn (dành cho công ty, tập đoàn, dự án...), nên mua lẻ đảm bảo các cụ không được coi trọng và service tốt. Nhưng nếu cụ trên mà mua Aon Premier care của Bảo Việt thì đúng là sản phẩm rất tốt.

Em cung cấp các sản phẩm tương đương với Aon, phí từ 3-4tr/ người hàng năm trở lên cho khám nội trú only, 6-8 tr/người hàng năm cho khám nội + ngoại trú cho gói mua gia đình (2 người trở lên) hoặc 9-10tr/ người cho các gói khám chữa bệnh tại nước ngoài (Sing- Thái). Cụ nào quan tâm thì liên lạc em ở dưới chữ kí. Em sẽ tìm cách để giảm giá cho các cụ so với gói Aon.

ptthanh

Xe hơi
thanks các cụ, em cần mua để khám ngoại là chính + có tí nội trú ạ.. có thể mua 2+ trở lên..
kể các cụ đi tư vấn cho cty/nhóm mà có chèn em vào đc thì hay nhỉ )-:

giophieudu

Xe hơi
thanks các cụ, em cần mua để khám ngoại là chính + có tí nội trú ạ.. có thể mua 2+ trở lên..
Cụ tham khảo bảo hiểm của bên em nhé

hoatriet

Xe đạp
Em bên Bảo Việt; nếu cụ quan tâm inbox cho em xin cái mail em gửi thông tin chi tiết cho cụ. Lưu ý với cụ; bên em không có chuyện gom nhóm để giảm phí cụ nhé; nếu có cụ nào tư vấn cho cụ bảo thế chắc là công ty trung gian của BV thôi

thuong_dentis

Xe tăng
Đã có cụ/mợ nào tư vấn cho cụ chưa, Bảo hiểm sức khỏe có nhiều mảng lắm, cụ cho e cái email e tư vấn cho đầy đủ thông tin nhé!
Cụ mail lại cho em cái điều khoản cái, với bệnh có sẵn thì thế nào ạ?

ngocanh77

Xe buýt
Cụ mail lại cho em cái điều khoản cái, với bệnh có sẵn thì thế nào ạ?
Mợ cho e xin cái email nhé. E sẽ gửi cho mợ ngay. Mợ message cho e bệnh có sẵn là gì để e tư vấn luôn nhé!
Nhiều cụ mợ, hơi hiểu nhầm từ bệnh có sẵn đấy ạ, không phải bệnh có sẵn nào cũng không được hưởng quyền lợi bảo hiểm đâu ạ!

thuong_dentis

Xe tăng
Mợ cho e xin cái email nhé. E sẽ gửi cho mợ ngay. Mợ message cho e bệnh có sẵn là gì để e tư vấn luôn nhé!
Nhiều cụ mợ, hơi hiểu nhầm từ bệnh có sẵn đấy ạ, không phải bệnh có sẵn nào cũng không được hưởng quyền lợi bảo hiểm đâu ạ!
duythuong198x.vn@gmail.com

ptthanh

Xe hơi
Em bên Bảo Việt; nếu cụ quan tâm inbox cho em xin cái mail em gửi thông tin chi tiết cho cụ. Lưu ý với cụ; bên em không có chuyện gom nhóm để giảm phí cụ nhé; nếu có cụ nào tư vấn cho cụ bảo thế chắc là công ty trung gian của BV thôi
cty trung gian là sao cụ, làm trực tiếp e thấy hơi cao ạ :(

ngocanh77

Xe buýt

Dương Tuyết

Đi bộ
Mua giảm phí qua trung gian thì quyền lợi có bị ảnh hưởng gì ko bác ? :-ss

giophieudu

Xe hơi
Tốt nhất là chị cứ làm việc trực tiếp với bên bảo hiểm chị ạ. Có gì giải quyết nó dễ hơn, Bảo hiểm là dịch vụ của con người mà, không phải là hàng hóa hữu hình đâu

hoatriet

Xe đạp
Quyền lợi thì như nhau, nhưng khi làm bồi thường sẽ lâu hơn vì các công ty trung gian thu thập đủ giấy tờ của các cụ rồi mới chuyển sang cho bọn em giải quyết. Ngược lại nếu cụ mua trực tiếp thì ới đại lý đến người ta đến lấy giấy tờ rồi mang về công ty luôn nhanh gọn hơn. Thực chất, các công ty trung gian không có giảm phí như mọi người nghĩ đâu ạ, mà các cụ nên chú ý cái phần quyền lợi mà các cụ được hưởng ý.

ngocanh77

Xe buýt
Quyền lợi thì như nhau, nhưng khi làm bồi thường sẽ lâu hơn vì các công ty trung gian thu thập đủ giấy tờ của các cụ rồi mới chuyển sang cho bọn em giải quyết. Ngược lại nếu cụ mua trực tiếp thì ới đại lý đến người ta đến lấy giấy tờ rồi mang về công ty luôn nhanh gọn hơn. Thực chất, các công ty trung gian không có giảm phí như mọi người nghĩ đâu ạ, mà các cụ nên chú ý cái phần quyền lợi mà các cụ được hưởng ý.
Chả biết bảo hiểm bên mợ trực tiếp hay trung gian khác nhau ntn chứ! Nhưng nếu mua bảo hiểm của PreVoir thanh toán qua công ty thanh toán độc lập Insmart thì chẳng liên quan gì đến việc người mua bảo hiểm mua qua trung gian hay trực tiếp cả!

Marula

Xe tải
Em bán qua cả trung gian và bán trực tiếp đây này các cụ/mợ. Ở chỗ em thì mua bảo hiểm qua kênh bán hàng nào cũng vậy thôi. Việc giải quyết hồ sơ bồi thường đều do Phòng giám định bồi thường của bọn em làm trực tiếp với khách hàng mà. Cụ/ mợ nào có nhu cầu thì cứ yên tâm mà mua nhé :)