Cận cảnh Tây xin tiền

Ngọc Hà

Xe buýt
Ôi mợ kia mợ ý xin lỗi cụ chủ thớt roài. Cả nhà cũng đại xá cho mợ ý đi thôi.

Em thì chỉ thắc mắc sao cơ quan làm việc mà lại có lũ trẻ ngồi nghịch máy của mợ ý. Nguy hiểm quá.:))

tuvit77

Xe tăng
Ôi mợ kia mợ ý xin lỗi cụ chủ thớt roài. Cả nhà cũng đại xá cho mợ ý đi thôi.

Em thì chỉ thắc mắc sao cơ quan làm việc mà lại có lũ trẻ ngồi nghịch máy của mợ ý. Nguy hiểm quá.:))
em còn nhớ rất nhiều bài của mợ này một bài liên quan đến cái ví...tai nạn ở cầu thăng long...v.v . chắc mấy bài đó cũng do mấy đứa trẻ cm hay sao ý.....:-$

sidecardesigner

Xe điện
em còn nhớ rất nhiều bài của mợ này một bài liên quan đến cái ví...tai nạn ở cầu thăng long...v.v . chắc mấy bài đó cũng do mấy đứa trẻ cm hay sao ý.....:-$
:)) Cụ này, mợ ấy đã xin lỗi thì thôi,
Bọn trẻ con thì chấp làm gì.
Chúc mợ người nhớn luôn vui nhá. :-bd

kcar

Xe tải
Nhìn người mẹ đúng là gốc VN rồi, chắc bố đứa trẻ bỏ rơi mẹ con cháu đây, mà ko hiểu sao họ lại có tiền bay sang VN tìm người thân mà ko có tiền trang trải hàng ngày nhỉ !

Theo "bản khai lý lịch" được ghi bằng tiếng Việt và tiếng Anh thì 2 mẹ con là người Ý gốc Việt, người mẹ tên là Maria Sabalini 41 tuổi, cô con gái lên 9 tuổi. Lý do về sự có mặt tại Việt Nam được họ đưa ra là đi tìm một người chị gái đã mất tích cách đây 35 năm. "Chúng tôi cần tiền để sống và đi tìm chị. Chúng tôi có thể làm nhiều việc, vẽ mặt, múa... để mọi người cám ơn", người mẹ cho biết. Việc 2 mẹ con người nước ngoài vẽ lên mặt những hình thù lạ, trưng bày 2 tờ khai và biểu diễn các màn nhào lộn, uốn dẻo, múa hát đã thu hút rất đông sự hiếu kỳ của người dân cũng như du khách tới tham quan khu vực Hồ Gươm.

Phongle73

Xe buýt
Tây xin khác ta quá,e mà ở đó k cho thì thấy xấu hổ