Cần một lời giải thích từ Chủ tịch Escape Team và Admin Group Ford+

Trạng thái
Thớt đang đóng

Du_don

Xe điện
=)) Quyền lực trong tay, không o bế, bưng bít thông tin để trục lợi thì cạp đất mà ăn à?:))

phanptsc

Xe tải
Hiện có 51 cụ đang nghía thớt này. (29 lái chính và 22 lái phụ) đông vui quá :D

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ hỏi là trả lời rồi còn gì, éo công bố thì ngân sách chảy vào túi anh, có mấy thằng vàng vẩu với nhau còn thế. Cụ hy vọng gì ở sự minh bạch.
Chưa rõ vấn đề mà chém được với lời lẽ cay nghiệt thì em hy vọng Cụ toàn tâm toàn ý theo dõi để dũng cảm nói lời xin lỗi cho nó đàng hoàng ạ!!!

truongsonk300

Xe tải
Toàn cụ hóng xem cụ chủ có đc chơi phờ ri ko... Giờ BOT hết cmnr.... Chơi là là phải mua vé cơ...

kieninnova.vn

Xe điện
Website
www.dichvudanganh.net
Thanks Cụ.
Em không có nhu cầu hỏi ạ. Các lão ấy tha cho em không bắt đi bằng được là em mừng lắm rồi.
Hihi
Em thì hóng thoai
Chứ gấu em méo bao giờ cho em tụ tập.
Em rượu vào hư lắm:))

phanptsc

Xe tải
Em cũng nghĩ như cụ, em thấy cái cụ ấy thắc mắc chính là chương trình ford đưa ra sắp tới đây là do ford tự tổ chức hay là chương trình tham gia cùng chương trình thường niên của ford đường xa. Liệu có chút không minh bạch gì ở đây không ạ?
Thưa cụ!! chả có cái chương trình của Ford nào tổ chức cả, chương trình đi chơi cụ Phan3H đưa ra cho ae cùng đăng ký tham gia rồi vận động xin tài trợ cho đoàn tham gia (có được hay ko chưa biết)
Chủ Thớt: E rằng cụ đang bức xúc việc gì đó mà đưa vụ việc này lên đây, em đã từng là thành viên ET nên thông não cho cụ phát: ET NÓ LÀ 1 NHÚM ANH EM ĐI XE ẾCH CHẾT chơi với nhau (giờ bán bớt nhiều rồi :D ), thành viên trong đó cũng quen nhau qua các diễn đàn OF, OS và rủ rê các ông khác, mọi hoạt động của nó vẫn gắn với OF chứ ko lấy danh nghĩa của OF để hoạt động. vậy nhé cụ "Sống đơn giản cho đời thanh thản"

AT_Speed

Xe tăng
Phức tạp nhể!!! Bất cứ cái gì liên quan đến xiền đều mệt.

Tanpo

Xe hơi
Vậy đã rõ: Cụ chưa có action như em hỏi! :)

Thế cũng may đấy Cụ ạ. Bởi vì với tư tưởng phải được người khác săn đón chiều chuộng thì có vô ET cũng sẽ tự bật ra ngay lập tức thôi ạ! Dù cho anh em ET đến ngày này thực sự là 1 gia đình và quan tâm đến từng hơi thở của nhau!

Bản thân em hay bất cứ ai đã đến và còn ở lại với ET cũng tâm niệm là mình chủ động đi tìm bạn tốt, đi tìm niềm vui cũng như sự trợ giúp về tinh thần, tìm chỗ chia sẻ nhiều thứ...cho chính bản thân mình. Em chấp nhận chuyện đó và luôn vui vẻ tuân thủ ý kiến tập thể dù trái đòi hỏi của mình. Tất nhiên là mình có quyền phát biểu, như là quyền bầu cử ý. :)
Bởi vì sao, vì ET là một tập thể đương nhiên "to" hơn bất cứ một cá nhân nào.

ET nó cũng như OF thôi Cụ ạ. Em là thành viên từ lâu nhưng chỉ có trách mình là không có thời gian để đóng góp sức xây dựng nó chứ chưa bao giờ dám trách ET không giúp mình.
Vui thì ở, dở thì đi đều do mình tự cảm nhận!
Xét cho cùng có ai trả hay nhận thù lao ở đây đây mà mình đòi hỏi này nọ!

Vài lời kính Cụ.:)
Vấn đề là nếu ET là sân chơi của OF và tuân theo quy định của of thì e mới muốn vào chứ cái ET của cụ nó thần thánh thế thì các cụ cứ đóng cửa vào mà chơi với nhau đi ạ, có mời e cũng không mảy may để ý đến đâu nên sẽ không có chuyện bật ra vì e không có nhu cầu chui vào cái nhóm kín của cụ đâu ạ. Còn quan điểm của cụ ET là sân chơi của một số người trong đó có cụ thì e cũng xin phép không bàn thêm nữa

Matxech

Xe container
Thằng cu em em no bảo a có đi ko fho ryyy
E bẩu đi làm éo ji tao đi chơi cốt lấy vui
Đi ko vui đi làm giề
( hay mình bị nó lừa nhỉ )
Vi như cụ Ngoc Phan XLS nói thì làm ji có chuyện ý
Thằng này náo thật dám lừa mềnh

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p

truongsonk300

Xe tải
Vấn đề là nếu ET là sân chơi của OF và tuân theo quy định của of thì e mới muốn vào chứ cái ET của cụ nó thần thánh thế thì các cụ cứ đóng cửa vào mà chơi với nhau đi ạ, có mời e cũng không mảy may để ý đến đâu nên sẽ không có chuyện bật ra vì e không có nhu cầu chui vào cái nhóm kín của cụ đâu ạ. Còn quan điểm của cụ ET là sân chơi của một số người trong đó có cụ thì e cũng xin phép không bàn thêm nữa
Người ta đang đóng cửa, cụ chủ gõ cửa nhưng trong nhà nó ko mở,,, thế là cụ lên đây báo xxxxx..... Cụ cứ phải bảo chuyển động 24 nó làm cho nó hoành.....

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Nay 2016 rồi mà cụ nào còn nghĩ free. Hay mang tên chi hội Fò nó thế? Không được không được, nhất định ko được. Đến Fò hưu trí cũng ko thể nào free được.

Đấy là e nói cái xe Ford Escape ko còn sản xuất ở VN nữa, nên cho nó vào dạng hiu trí được rồi...

Trạng thái
Thớt đang đóng