Thảo luận Cán qua con lươn giảm tốc nghe tiếng lọc cọc

toán mercedes

Xe tăng
Em diễn giải thêm để các cụ yêu môn kỹ thuật cùng tham khảo và có thể tự mình trải nghiệm ( cũng giống như hình thức độ xe vậy )
Giả thiết cụ thể :
- có hai người cùng mang 1 đôi giày cùng hãng cùng Sai , và cùng nhảy tự do từ độ cao 2m xuống mặt tiếp đất : một người nặng 60kg một người nặng 80kg ====> kết quả nghe và đo thấy 2 vấn đề khác nhau [1] thời gian tiếp đất của 2 người khác nhau [2] là tiếng kêu phát ra khi tiếp đất nghe nặng nhẹ khác nhau .
•••• từ giả thiết trên các cụ có nhiều cách để thay đổi ví dụ ; có một số cụ độ vành lốp lên cho cảm giác xe vào sóc hoặc rơi tự do khi sóc có cảm giác cứng hơn , và ngược lại có một số cụ thích êm thì giảm kích thước vành tăng kích thước lốp ......vvv , hoặc còn rất nhiều cách như điều chỉnh vị chí lò so của giảm sóc để tăng độ cứng - mềm cho hệ thống cheo .......vvv
cụ thể hơn đối với các dòng xe sóc thường : như E211 sóc có vạch có ngấn chỉnh lò so , hoặc các xe có bóng hơi thì bằng cách chỉnh thấp - trung bình - cao ..,,,,
• mời các cụ tham khảo qua chia sẻ của em để có thêm quyết tâm

tonyanthony

Xe đạp
Bác ơi, tình hình là em bị y hệt như bác, nghe rất khó chịu, nếu đi trên đường mà có đoạn mấp mô cũng nghe thấy ót ét.

Bác đã khắc phục được chưa ?

Autohaus.vn

Xe tải
Các cụ cần đồ gầm Meyle thì hú em nhé. Bên em vừa về lô hàng mới để phục vụ các cụ chăm xe đi Tết.

Bên em phân phối cả giảm xóc Bilstein nữa nhé. Hàng bên em nhập từ Công ty tại Đức luôn ạ!