Cần tìm đối thủ

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Hầm CT Hiền thì ra món gì hả anh, nầm, nạm, ba chỉ đều ko có, chả nhẽ nấu cao:-))
Nấu cao cũng ko hợp, thằng này các loại muỗi còn chẳng dám đốt vì sợ lây Sida thì chắc mình cũng... bó tay.

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Không mở thớt mới vì sợ tốn tài nguyên của diễn đàn.

12h trưa Hôm qua(28/3/20110) , em nhận được tn như sau:

Gio to Hung Vuong vao Saigon offroad deee?

Em trả lời:

Chơi luôn, cùng lắm thì gãy thêm cái lap nữa là cùng.

tn tiếp:

Ke ke dung *it mie phong cách chủ tịt. 5h sáng 9 tại quận 9 nhé.

Em hỏi lại:

9 âm lịch hay dương lịch?

Trả lời:

Dương lịch. Thứ 7 đi chủ nhật về.

Em tiếp tục:

Ok, để em gọi thêm mấy chủ tịt nữa.

Thằng cà trớn nt:

Yeahhh yeu chu tit be lap nhất trên đời (Đù ... thằng này nó kêu vậy là sao???? Không lẽ nó thấy mình bé nhỏ nên định thịt mình ah??)

Em tiếp tục (phải đàng hoàng không nó thịt mình thì bỏ mịe):

Ở đâu bác Mập?

TN trả lời:

Lên rừng, xuống biển. Sài Gòn - Phan Thiết vui lắm đấy.

Oài thính thơm quá - em nghĩ, ngay lập tức nt cho 1 số thành viên của CLB Chủ tịt để rủ rê cho có bạn có bè. Chủ tịt Hiếu nt lại hỏi: "đi đâu a ơi, off ở SG là em chẳng thèm". Sợ mất khứa em nt hỏi lại bạn mập ngay? Bạn trả lời gần như ngay lập tức.

Offroad toàn tập. Bảo đảm đây sẽ là chuyến đi hoành tráng nhất từ trước tới giờ.

Trên đây là nguyên văn lời mời đáp lễ của chuyến 30/4 năm ngoái. CLB Chủ tịt, CLB các anh già sống gấp, CLB thợ lật, CLB đô đốc, CLB bẻ láp, .... cố gắng thu xếp để chơi chó nó trọn vẹn.

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Các chủ tịt lên kế hoạch khẩn cấp trong vòng 2 ngày để em còn chuẩn bị thuê xe chuyển ngựa của các chủ tịt vào SG nhé.
P/s: Cấm bàn lùi.

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
nếu mà đội seagame tham gia em cũng góp 1 chân.
Kế hoạch gửi xe trước 1 tuần.
Ai đi đăng ký nhé.

Chỉnh sửa cuối:

htdung

Xe buýt
nếu mà đội seagame tham gia em cũng góp 1 chân.
Kế hoạch gửi xe trước 1 tuần.
Ai đi đăng ký nhé.
Bác nào đứng ra cầm cái vụ này có thể lên giúp e cái lịch trình chi tiết được k? E sẽ cố thu xếp việc nhà để tham gia, đợt Tết âm lịch, mang xe vào 2 tuần mà k có ch.trình ofr nào, nên sẽ phục thù lần này vậy:))

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
9-4 khởi hành
Cần gửi ngay xe từ 1-4 mới kịp

saigonvw

Xe tăng
9-4 khởi hành
Cần gửi ngay xe từ 1-4 mới kịp
Hội thảo xong, về rửa xe sáng 03/4 gửi sớm khoảng 3 ngày đến SG. Nên gửi 8 xe để bao trọn 2 chiếc xe tải đi cho có đồng bọn (b) (b)

GALLOPER

Xe buýt
Hội thảo xong, về rửa xe sáng 03/4 gửi sớm khoảng 3 ngày đến SG. Nên gửi 8 xe để bao trọn 2 chiếc xe tải đi cho có đồng bọn (b) (b)
Các xếp chủ quan nhỉ, hội thảo xong mà xe gửi đi đc ngay thì em k tin là vào trong đấy nó có thể chạy đc ổn định, nếu xe nào đi thì chỉ tham gia hội thảo với tư cách quan sát viên thôi.

Vu Son

Xe tăng
Các xếp chủ quan nhỉ, hội thảo xong mà xe gửi đi đc ngay thì em k tin là vào trong đấy nó có thể chạy đc ổn định, nếu xe nào đi thì chỉ tham gia hội thảo với tư cách quan sát viên thôi.
@GL: Hội thảo thôi mà làm gì đến mức độ đó

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Chủ tịch '' tìm đối thủ '' thì bảo sẽ kg chơi đường của dr Cua
Chủ tịch '' thách đấu optima'' thì có ý định giữ xe để gửi vào SG.
Theo em 2 chủ tịch nên chạy bộ thi với nhau mà kiếm cái optima, không lẽ chém gió ầm ầm xong trốn hết thì ....:-h

GALLOPER

Xe buýt
Chủ tịch '' tìm đối thủ '' thì bảo sẽ kg chơi đường của dr Cua
Chủ tịch '' thách đấu optima'' thì có ý định giữ xe để gửi vào SG.
Theo em 2 chủ tịch nên chạy bộ thi với nhau mà kiếm cái optima, không lẽ chém gió ầm ầm xong trốn hết thì ....:-h
Hờ hờ, em thách đấu nhưng xe thách đấu và xe đi Sì gòn là 2 xe khác nhau. Vào sg em đú với Bác bằng F250, 7.3 diessel, torbo nhá, lên Buôn Mê em đú với Bác bằng lisanbatchon 4.2 diessel nhá. Còn BJ huyền thoại với quả chế hòa khí tên lửa em dành để tiếp đón Lác Chủ tịch. Như thế Bác đã thỏa mãn chưa!
@ Chủ tịch Lác: BJ huyền thoại đã sẵn sàng rồi Chủ tịch nhá.

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Hờ hờ, em thách đấu nhưng xe thách đấu và xe đi Sì gòn là 2 xe khác nhau. Vào sg em đú với Bác bằng F250, 7.3 diessel, torbo nhá, lên Buôn Mê em đú với Bác bằng lisanbatchon 4.2 diessel nhá. Còn BJ huyền thoại với quả chế hòa khí tên lửa em dành để tiếp đón Lác Chủ tịch. Như thế Bác đã thỏa mãn chưa!
@ Chủ tịch Lác: BJ huyền thoại đã sẵn sàng rồi Chủ tịch nhá.
chủ tịch khệnh quá , 3 cái xe hỏng ở 3 miền chủ tịch có xe thứ 4 để tham gia VOC chưa vậy?

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
BJ nên để ở nhà cho nó mãi mãi là legend chủ tịch Đức ạ, mang ra đua xong là phải đổi tên đấy

Drifter

Xe buýt
Nếu BJ "huyền thoại" mà ra thì với Jeep thì em đặt cửa 10 ăn 1 cho Jeep, nếu k có kèo đấy thì thôi 10tr ăn 1 chai beer cũng được ạ, xem cho vui. Mà sao lại gọi là BJ "huyền thoại" ạ? "huyền thoại" kéo hay "huyền thoại" chìm??? :))

hienty

Xe tăng
Nếu BJ "huyền thoại" mà ra thì với Jeep thì em đặt cửa 10 ăn 1 cho Jeep, nếu k có kèo đấy thì thôi 10tr ăn 1 chai beer cũng được ạ, xem cho vui. Mà sao lại gọi là BJ "huyền thoại" ạ? "huyền thoại" kéo hay "huyền thoại" chìm??? :))
Chú nói thế a lại lấy cửa BJ chấp chú 10 beer ăn 1

HwngHD

Xe tăng

@ Mr BlackLAC: em thấy từ mấy hố đầu anh đặt bánh rất ngon, bánh bên trên bám sát mép hố nên xe đỡ nghiêng vậy mà sao đoạn cuối này a lại đánh lái sang trái? nếu vẫn thẳng lái em nghĩ ko kềnh. Còn về hố bùn thì như này sẽ rất thiệt thòi cho xe tự trọng nặng và đi đầu, đề nghị BTC nên đánh dấu rõ ràng công khai chứ như này giống "bẫy bẻ láp" quá :P