Cần tìm đối thủ

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Các bác thông cảm ông bạn em hôm nay lúc sáng có thi tung hứng cờ lê với em, chẳng may 1 cái nó rơi vào trán nên phát biểu hơi vội vã.
Có gì các bác đừng chấp nhé:o3
ai lại cho mọi người biết trò thi thố ngu dại của bọn mình thế, bạn đc đi đây đi đó học hỏi nhiều rồi làm trọng tài cho mình cho công bằng nhé. OK?

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
ai lại cho mọi người biết trò thi thố ngu dại của bọn mình thế, bạn đc đi đây đi đó học hỏi nhiều rồi làm trọng tài cho mình cho công bằng nhé. OK?
Đúng rồi, chủ tịt Gay làm trọng tài cho em với chủ tịt Lác là nhất đấy. Em tin vào sự công bằng của chủ tịt.

Bình X-Five

Xe container
1 ông VOC ko đc thi, RFC vợ cũng léo cho đi giờ dồn hết khí ra bàn phím... thách đấu cả bốc ộp rốt mà ko ai dám ho he ^:)^

GALLOPER

Xe buýt
Các chủ tịch leo thang trang bị vũ khí hừng hực mà em chả có việc gì làm chán quá! xe thì không được chủ tịch gaz ko cho vào danh sách xe offroad 2011 vì sau khi thi đấu quốc tế về anh ý quan niệm xe thi đấu nó phải khác =))
Nay em mạnh dạn làm thớt này để thách đấu với các chủ tịch
Thời gian và địa điểm thi đấu tại thớt này của chủ tịch Cua
http://www.otofun.net/threads/228631-hoi-thao-ky-thuat-lai-xe-dia-hinh
Chủ tịch nào hạ gục được cherokee "chân tay giả" em xin tặng 1 bình điện optima mới 100% trị giá 10 củ
Không hạn chế xe to xe bé miễn là ô tô (ko phải máy công trình) không hạn chế trang thiết bị tời cơ, tời thủy lực, lốp to bé gai góc các loại, ko hạn chế công suất máy 2,4,5 hay 10 chấm, ko hạn chế đã có kinh nghiệm quốc tế hay chưa...
PS: em ko có ý ăn thua hay hơn kém gì chỉ là vì năm ngoái ko được thi VOC, offroad thì không có đường đủ độ khó để trải nghiệm nên chả biết xe mình độ thế đúng hướng hay chưa mà biết đường làm lại hay bán xe để tìm cái khác độ lại cho nó giống xe thi đấu :)) :))
Ban đầu em nghĩ mang BJ huyền thoại ra thi với Lác chủ tịch thì nó hơi thất lễ, xe của Chủ tịch là Che rúc ky, lại thêm sự tinh túy ARB kết tinh trong đấy nữa... túm lại là trêm tầm. Nhưng rồi em lại lấy giấy bút ra công sổ, tính sơ sơ thì BJ huyền thoại của mình cũng đã tiêu tốn gần đến 20 tấn gạo rồi, tốn phết. Hơn nữa nó là sự kết tinh trí tuệ của nhiều Chủ tịch chém gió học, nhiều nhà hàn học... và là niềm hi vọng của HTX BJ. Sau khi đc anh Trung Mec G thửa cho quả chế hòa khí đc sản xuất từ Brazin dành cho xe quân sự BJ huyền thoại đã có một sức mạnh mới với bơm tăng tốc nhiên liệu theo kiểu khoan cọc nhồi. Vì thế, em mạnh dạn cùng Chủ tịch Nghĩa nhận lời của Chủ tịch Lác, (khuyến mại thêm chủ tịch Lác cụ Gay với trình độ đc đào tạo từ lò Malai về), như thế cho nó cân.
Thời gian, địa điểm, cách thức thì open. Miễn là em đạt đc 90% thứ mà Che rúc ky đạt đc xem như em có quả optima tặng cho Chủ tịch Diên. Kính!

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Lễ nghĩa gì mà thất hả chủ tịh GL, ở trên em đã nói xe nào cũng đc miễn là ô tô rồi mà.

Vu Son

Xe tăng
Kiểu này hay đây,có lẽ BL nên mua thêm khoảng chục cái optima nữa cho đỡ thất hứa, hay là xin lỗi và rút lại lời thách đấu đi vẫn còn kịp đấy

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Kiểu này hay đây,có lẽ BL nên mua thêm khoảng chục cái optima nữa cho đỡ thất hứa, hay là xin lỗi và rút lại lời thách đấu đi vẫn còn kịp đấy
Anh chỉ cần thiết kế cái đường mà không xe nào chạy được, như vậy có nghĩa là hòa và Hải Kar có thể mang luôn acquy về.

Vulcan4x4

Xe buýt
Website
www.vulcan4x4.com
Danh sách đội Sài Gòn đăng ký đi thay bình Optima

1. Vulcan4x4
2. Taigia
3. SaigonVW
4. FJFan
5. Myzo
6. Thaihoa777
8. Bich Chi
9. Rubicon
10. Pajero4x4

Chủ tịch BL cho em xin đại diện đăng ký ạ.

GALLOPER

Xe buýt
Để xứng đáng với sự hạ cố của chủ tịch Lác, hôm nay em đã bỏ cả ngày để nghiên cứu BJ, sau một ngày loay hoay em đã tìm đc câu trả lời. Đến hôm nay thì chính thức mạnh dạn ra kèo với chủ tịch Lác. 10 ăn 10. 50-50 nếu chủ tịch Lác k chê.
@ Cụ Cua: Done, anh giai!
@ anh Hùng Offroad: Công nhận xe anh ngon, để tìm lời giải cho BJ, hôm nay em đã dùng xe anh để nghiên cứu, và kết quả là hỏng đường CỤ CUA rồi.

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Ai lại đi thi với người ''bệnh não''
Thôi để BL với GL thi với nhau nó mới cùng level:o3

GALLOPER

Xe buýt
Khá khen cho cụ này có câu trả lời có thể rút lui trong danh dự. Nó giống như "Nho còn xanh lắm" hehe.=))=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Gay dã man, ai lại lôi vụ CLB Chủ tịch ra để khơi dậy nỗi đau như thế. Giờ là 2011 mà còn nói chuyện 2010 =))

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Danh sách đội Sài Gòn đăng ký đi thay bình Optima

1. Vulcan4x4
2. Taigia
3. SaigonVW
4. FJFan
5. Myzo
6. Thaihoa777
8. Bich Chi
9. Rubicon
10. Pajero4x4

Chủ tịch BL cho em xin đại diện đăng ký ạ.
Đã nhận, các chủ tịch phía Nam vì điều kiện xa xôi em sẽ vào đó thay bình optima vào dịp vulcan trophy :)

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Khá khen cho cụ này có câu trả lời có thể rút lui trong danh dự. Nó giống như "Nho còn xanh lắm" hehe.=))=))=))=))
Sự thật mất lòng, ai cũng nghĩ đc nhưng ko phải ai cũng dám nói ra như vậy. Vote vì sự can đảm của chủ tịch GL

Maybach Tàu

Xe container
Có chơi mơí Triton stock không để lâý cái bình Optima lắp cho Niva cái? Mà phải có thể thức đàng hoàng chứ nói *** đến lúc phân định thắng thua sao dc hả?
Em đóng góp ý kiến thể thức là chạy thật nhanh trên đường vắng ạ:))

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Em đóng góp ý kiến thể thức là chạy thật nhanh trên đường vắng ạ:))
Kar già cục tính lắm. Chú đã khỏi chân chưa, nếu khỏi rồi mà nhìn thấy Kar già là phải chạy thật nhanh, nếu không lại bị đau lại đấy.

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Thế chốt lại là có ai thi với ai không để bọn em còn đặt in cái băng rôn đi cổ vũ ạ? =))

hienty

Xe tăng
Thế chốt lại là có ai thi với ai không để bọn em còn đặt in cái băng rôn đi cổ vũ ạ? =))
Theo như thông tin trong thớt thì e tổng kết lại như sau:
CT Lác ra giá độ: 01 bình ac quy trị giá 10 củ
CT NB và CT GL nhận độ với chỉ tiêu thắng độ bằng mọi giá, nhưng trong vụ ăn hỏi vừa rồi CT GL do bận việc riêng nên ko tham gia, CT NB thì bắn bi với mầm non off dốt. Vậy e kết luận CT GL VS CT NB còn CT Lác từ người thách đấu chuyển qua người tài trợ.
Với các CT phía Nam. Cũng y chang tình hình như vậy tức là đích thân CT Lác sẽ vào lắp miễn phí ac quy.
Còn số phận Che rúc ki thì tiếp tục nằm trong khung kính để làm mẫu cho xưởng chế tác chân tay giả

nghiabui911

Xe tăng
Người OF
Theo như thông tin trong thớt thì e tổng kết lại như sau:
CT Lác ra giá độ: 01 bình ac quy trị giá 10 củ
CT NB và CT GL nhận độ với chỉ tiêu thắng độ bằng mọi giá, nhưng trong vụ ăn hỏi vừa rồi CT GL do bận việc riêng nên ko tham gia, CT NB thì bắn bi với mầm non off dốt. Vậy e kết luận CT GL VS CT NB còn CT Lác từ người thách đấu chuyển qua người tài trợ.
Với các CT phía Nam. Cũng y chang tình hình như vậy tức là đích thân CT Lác sẽ vào lắp miễn phí ac quy.
Còn số phận Che rúc ki thì tiếp tục nằm trong khung kính để làm mẫu cho xưởng chế tác chân tay giả
Thằng này ẩm IC nặng rồi cho nên không đọc rõ.
Tao nhận lời thách đấu với Chủ tịt LAC và thi đấu bằng xe BJ của Chủ tịt GL. Hiểu chưa.
Mà hôm vừa rồi đi ăn hỏi, Chủ tịt LAC có mang Chân tay giả đi đâu mà thi với chả đấu.