[Funland] Cần tìm máy pha cafe dễ dùng, giá ko thành vấn đề

LucyTang

Xe đạp
Cám ơn 500 anh em gần xa bay vào recommend nhiệt tình. Tiện thể anh em biết website nào bán hàng đáng tin thì cho tôi quả link luôn nhé. ko đặt chân ra đường được nữa rồi, VẪn tiêu chí hàng chính hãng, chất lượng là trên hết ạ.
Vinbarista.com nha chú. tui cũng đang lướt nè, có mấy cái khuyến mãi cũng ngon cơm

haolq

Xe tăng
Cám ơn 500 anh em gần xa bay vào recommend nhiệt tình. Tiện thể anh em biết website nào bán hàng đáng tin thì cho tôi quả link luôn nhé. ko đặt chân ra đường được nữa rồi, VẪn tiêu chí hàng chính hãng, chất lượng là trên hết ạ.
Loại máy pha tự động bác thích do Italia sx đang giảm 38%. Bác mua nhanh đi giá đang tốt ! Rẻ hơn cả ship nước ngoài về ! Chất lượng Gaggia thì bác yên tâm là nó như Dream của Honda, chỉ có bê ném từ tầng 10 của nhà rớt xuống đất nó mới hỏng ! Bên này lại là đơn vị sửa chữa pro nữa nên khỏi lo lắng gì .

xaydungphucloc

Đi bộ
Bên cubes này chuyên dòng máy nuova của Ý đúng ko bác? Đi uống coffee house, trung nguyen gì cũng thấy máy này, cũng đang tìm hiểu để mở quán =)))
Hình như vậy, bên mình mua máy văp phòng bên này. Bác lên takashimaya xem nha, họ có cửa hàng bên đó đó.

photograp

Xe tải
Em có 1 con Siemens EQ6 extraklass trực tiếp em ship từ Đức về, dùng dăm lần, gần như mới tinh. Pha được các loại từ Espresso, Capuchino, Latte, Americano...Chỉ cần bỏ hạt vào là tự xay và pha. Em bị bạn bè thuốc nên chuyển sang loại classic nên có nhu cầu để lại. Cụ quan tâm thì inbox em. Em tặng thêm viên tẩy canxi chính hãng đủ để cụ dùng nhiều năm (em mua để phục vụ con máy này luôn, hết gần 8 củ).

Chưa bán thì cụ cho em xin giá thanh lý nhé.

lucifer82

Xe hơi
Cụ mua con như của em này, pha từ hạt uống ngon. Giá thì em mua có 10.8tr hàng xách tay đức, cụ tham khảo link này thôi chứ mua đây đắt lòi

Trailer

Xe buýt
Em có 1 con Siemens EQ6 extraklass trực tiếp em ship từ Đức về, dùng dăm lần, gần như mới tinh. Pha được các loại từ Espresso, Capuchino, Latte, Americano...Chỉ cần bỏ hạt vào là tự xay và pha. Em bị bạn bè thuốc nên chuyển sang loại classic nên có nhu cầu để lại. Cụ quan tâm thì inbox em. Em tặng thêm viên tẩy canxi chính hãng đủ để cụ dùng nhiều năm (em mua để phục vụ con máy này luôn, hết gần 8 củ).

Inbox em giá nhé

Lê Tài Nhân

Xe đạp
Cụ mua con như của em này, pha từ hạt uống ngon. Giá thì em mua có 10.8tr hàng xách tay đức, cụ tham khảo link này thôi chứ mua đây đắt lòi
cơ mà của bác là hàng xách tay, lỡ hỏng hóc gì làm sao bác ơi, tôi tìm hàng chính hãng có đại lý phân phối hẳn hoi cho nó an tâm đây. chứ tôi xem nhà đồng nghiệp hư lên hư xuống mà ko biết sửa chữa thế nào, cực lắm

lucifer82

Xe hơi
cơ mà của bác là hàng xách tay, lỡ hỏng hóc gì làm sao bác ơi, tôi tìm hàng chính hãng có đại lý phân phối hẳn hoi cho nó an tâm đây. chứ tôi xem nhà đồng nghiệp hư lên hư xuống mà ko biết sửa chữa thế nào, cực lắm
Em dùng thấy ngon, mà xách tay thì có sao đâu cụ, sửa chữa thay thế có ai cấm cụ làm đâu, chỉ không được bảo hành. Tuy nhiên giá mua tại VN thì mua được 2.5 cái máy xách tay, cụ xem cái nào lợi hơn ạ ? Cùng 1 hãng, model như nhau

Lê Tài Nhân

Xe đạp
Em dùng thấy ngon, mà xách tay thì có sao đâu cụ, sửa chữa thay thế có ai cấm cụ làm đâu, chỉ không được bảo hành. Tuy nhiên giá mua tại VN thì mua được 2.5 cái máy xách tay, cụ xem cái nào lợi hơn ạ ? Cùng 1 hãng, model như nhau
Tôi thì cứ dịch vụ với cả niềm tin đặt lên đầu. chấp nhận đắt nhưng yên tâm lỡ cần gì cũng được hỗ trợ ngay. anw thank you quả link của b nhé

lucifer82

Xe hơi
Tôi thì cứ dịch vụ với cả niềm tin đặt lên đầu. chấp nhận đắt nhưng yên tâm lỡ cần gì cũng được hỗ trợ ngay. anw thank you quả link của b nhé
Bác nói đến dịch vụ thì em có góc nhìn cá nhân thế này:
- Dịch vụ bác nói là dịch vụ bảo hành, bác mua của họ thì họ có trách nhiệm bảo hành 12 tháng cho bác (cái này chưa biết tốt hay không nhé, tùy nơi bán).
- Dịch vụ của em sẽ dùng (nếu hỏng) là dịch vụ trả tiền: hỏng đâu sửa đó, lỗi gì thì thay. Em trả tiền họ làm ngay và thậm chí làm còn tốt hơn dịch vụ bảo hành (free) của bác. Thời kinh tế thị trường mà bác, có tiền dịch vụ tận răng. Chưa kể tiền thừa em dư sức mua cái mới mà chả cần đem đi sửa :)
TH 1 thì bác mua 2x triệu
TH 2 em mua 11 triệu, em thừa hơn chục củ để nếu hỏng (chắc không dễ hỏng trong 12 tháng đâu) thì em gọi họ, nếu không hỏng thì em đút túi.
Em đoán bác lớn tuổi rồi nên quan điểm khác em :)