Thảo luận Cần tư vấn Focus 2018

fordtot_dongever

Xe buýt
Em cũng nghe nhiều phàn nàn về hãng Ford và các sale nhưng chưa tin lắm. Nhưng đúng là trăm nghe không bằng một thấy. Hôm nay em có inbox vào sale e Ngân gì đó ở trên hỏi tình hình, thấy em reply là add zalo, em add xong nhắn hỏi từ 15h đến nay mà chẳng buồn trả lời dù đã đọc tin.
Bảo sao mà ngoài đường ít người đi Ford.
Ai bảo bác cứ thấy đẹp là xí vô cơ :D
Còn nhiều ae trên đây rất nhiệt tình hỗ trợ thông tin, mong bác đừng đánh đồng tội ae ạ :D

tuyenvh

Xe tải
Em cũng nghe nhiều phàn nàn về hãng Ford và các sale nhưng chưa tin lắm. Nhưng đúng là trăm nghe không bằng một thấy. Hôm nay em có inbox vào sale e Ngân gì đó ở trên hỏi tình hình, thấy em reply là add zalo, em add xong nhắn hỏi từ 15h đến nay mà chẳng buồn trả lời dù đã đọc tin.
Em ấy bận đi khách khác cụ phải thông cảm chứ! :D

WhatsLuv

Đi bộ
focus đời mới đẹp thật hjc

thuanthien

Xe tải
ẻm đẹp nên ẻm có quyền cụ nhé , khú khú

tamata

Xe tải
Xe em mới đi được gần 1000km, toàn đi trong nội đô giờ sáng đi làm và lúc tan tầm nên trung bình 100km xe báo hết 14l, sau 1000km không biết có tiến triển gì không. Nhưng bù lại cảm giác lái rất ngon, xe bốc và cách âm tốt.

fordtot_dongever

Xe buýt
Vâng, em đang cân nhắc tài chính. Mua xe mới thì phải vay kha khá. Nếu mua xe mới bên cụ thì có những gói lãi suất nào vậy? Nếu trả trước có được k?
Trả trước được cụ à, cụ nên trả sau 3năm thì sẽ k mất phí. Lãi xuất thì tùy ngân hàng, để em inb xin thông tin của cụ trc rồi mới tư vấn ngân hàng tốt nhất cho cụ đc.

mr_duong_88

Xe máy
Em bán xe mới đó cụ, cụ mua mới thì ủng hộ em nhé :D
Cụ ơi, nãy em đọc ở group mua bán thấy có 1 bác RAV248 j j đó kêu là tất cả các xe Ford (Fiesta, Focus, EcoSport) kể cả đời gần đây 2015-2017 đều vẫn dính lỗi hộp số nặng. Ko lẽ hộp số selectshift mới của Ford vẫn tệ như powershift mấy đời 2014 trở về trước?

mr_duong_88

Xe máy
Trả trước được cụ à, cụ nên trả sau 3năm thì sẽ k mất phí. Lãi xuất thì tùy ngân hàng, để em inb xin thông tin của cụ trc rồi mới tư vấn ngân hàng tốt nhất cho cụ đc.
vâng, cụ inbox cho em cách thức trả lãi. giả sử em vay 200tr đi, thì vay được bao lâu, lãi suất mỗi tháng bao nhiêu, nếu sau vài năm đầu em có tiền trả hết thì có bị phạt k?

fordtot_dongever

Xe buýt
Cụ ơi, nãy em đọc ở group mua bán thấy có 1 bác RAV248 j j đó kêu là tất cả các xe Ford (Fiesta, Focus, EcoSport) kể cả đời gần đây 2015-2017 đều vẫn dính lỗi hộp số nặng. Ko lẽ hộp số selectshift mới của Ford vẫn tệ như powershift mấy đời 2014 trở về trước?
cái này thì em phản đối kịch liệt cụ nhé :D Focus từ giữa 2016 đến giờ đang được đánh giá là cực lành trong dòng đời đấy ạ, đặc biệt là bản Trend thì nồi đồng cối đá thôi dồi.
Vấn đề này thì ae trên đây đều có thể trả lời đc cụ, hoặc cụ có tham gia group focus vietnam thì quy tụ đầy đủ các dòng đời Focus cụ nhé

mr_duong_88

Xe máy
cái này thì em phản đối kịch liệt cụ nhé :D Focus từ giữa 2016 đến giờ đang được đánh giá là cực lành trong dòng đời đấy ạ, đặc biệt là bản Trend thì nồi đồng cối đá thôi dồi.
Vấn đề này thì ae trên đây đều có thể trả lời đc cụ, hoặc cụ có tham gia group focus vietnam thì quy tụ đầy đủ các dòng đời Focus cụ nhé
Vâng đó cụ, em giật mình mà. Thấy các cụ đã đi kêu là hộp số powershift đời trước mới bị lỗi, còn chuyển sang selectshift mới thì ko còn nữa rồi. vậy mà cụ RAV đó bảo khăng khăng là lỗi kinh lắm. 80% xe dính lỗi. nghe hơi ghê

fordtot_dongever

Xe buýt
Vâng đó cụ, em giật mình mà. Thấy các cụ đã đi kêu là hộp số powershift đời trước mới bị lỗi, còn chuyển sang selectshift mới thì ko còn nữa rồi. vậy mà cụ RAV đó bảo khăng khăng là lỗi kinh lắm. 80% xe dính lỗi. nghe hơi ghê
:D thông tin trên đây nhiều mà cụ, đúng hay sai thì còn tùy mục đích nữa. Em đang inb cụ vụ trả góp nhé