Thảo luận Cần tư vấn mua Altis 1.8V ạ

Tung VI

Xe máy
Cuối năm vừa rồi e đã định chốt con Altis V nhưng ngồi ghế sau thấy lưng dựng quá, lòng ghế ngồi không sâu, mà ngồi ghế sau của còn Altis lại không sướng bằng con Cross mới chết chứ, đề xuất lái thử xe thì không có xe lái thử. Thế là e treo đấy còn chưa mua, giờ thì KM không bằng trước tết rồi

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Cuối năm vừa rồi e đã định chốt con Altis V nhưng ngồi ghế sau thấy lưng dựng quá, lòng ghế ngồi không sâu, mà ngồi ghế sau của còn Altis lại không sướng bằng con Cross mới chết chứ, đề xuất lái thử xe thì không có xe lái thử. Thế là e treo đấy còn chưa mua, giờ thì KM không bằng trước tết rồi
Altis lưng ghế dựng hơn nhưng không gian chân lại rộng rãi cụ. Cross thoải hơn nhưng chân lại hẹp. Bên e sẵn cả 2 dòng lái thử cụ nhé

nq19832005

Xe buýt
Em ngồi thử ghế sau Altis thấy cái tay nắm trên cửa sổ nó lù lù ngay cạnh thái dương rồi. Nên ko thích. Nhưng cùng tầm giá với Cross thì Altis ăn được cái treo sau đa điểm + phanh điện, và vật liệu có vẻ ok hơn.
Nhưng nếu là em thì em vẫn chọn Cross cho thoáng.

Mình chạy 2 đời xe altis rồi, nói chung không cầu kỳ thì OK

MrImposible

Xe buýt
Em ngồi thử ghế sau Altis thấy cái tay nắm trên cửa sổ nó lù lù ngay cạnh thái dương rồi. Nên ko thích. Nhưng cùng tầm giá với Cross thì Altis ăn được cái treo sau đa điểm + phanh điện, và vật liệu có vẻ ok hơn.
Nhưng nếu là em thì em vẫn chọn Cross cho thoáng.
Quan trọng là đi con Altis nó ha oai hơn con Cross hihi

bonbibo

Xe máy
Em chọn bản Altis V, civic đc cái lái cũng thích, rộng hơn altis, cửa chắc hơn altis. Nhưng hệ thống treo em thấy cứng hơn altis,chạy thử civic ồn hơn. Động cơ turbo bốc nhưng chưa tin tưởng độ bền so vơi altis