[Công nghệ] Cần tư vấn robot lau nhà

hoanggiang_88

Xe máy

Bác quất em này này, nhà em đang dùng ngon, lắm

ZuliHome

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em mới tự mua tự xài con deebot 901, có một vài thắc mắc nhờ các bác truyền bí kíp:
1. Mỗi lần dọn rác hoặc bế ngửa em nó để kiểm tra đầu hút có vướng gì không thì có cần chuyển em í về chế độ off không?
2. Đoạn xài tường ảo thì em thấy nó là hình chữ nhật, vậy nếu kéo nó quá phần ranh giới tường do robot vẽ (có chỗ thò ra thụt vào) thì có ảnh hưởng gì không? (Vì em thấy nó có khuyến cáo như hình ạ.

1. Không cần tắt nhé cụ
2. Không ảnh hưởng gì nhé cụ
Mua Robot hút bụi - Lau nhà tới ZuliHome
➤➤➤ https://zulihome.vn
THẾ GIỚI ROBOT HÚT BỤI THÔNG MINH
Add: 26 Nguyễn Văn Huyên (kéo dài - gần đầu Cầu Giấy) - P.Quan Hoa - Q.Cầu Giấy - TP. Hà Nội
➤➤➤ Hotline 08.1462.1462 để được tư vấn trực tiếp.

Mc kenzi

Xe đạp
Em mới tự mua tự xài con deebot 901, có một vài thắc mắc nhờ các bác truyền bí kíp:
1. Mỗi lần dọn rác hoặc bế ngửa em nó để kiểm tra đầu hút có vướng gì không thì có cần chuyển em í về chế độ off không?
2. Đoạn xài tường ảo thì em thấy nó là hình chữ nhật, vậy nếu kéo nó quá phần ranh giới tường do robot vẽ (có chỗ thò ra thụt vào) thì có ảnh hưởng gì không? (Vì em thấy nó có khuyến cáo như hình ạ.

1. Dọn rác hoặc bế ngửa lên xem vướng tóc thì ko cần thiết tắt nguồn đâu bác, trừ khi bác vác đi xa rung lắc nhiều thôi
2. Nó khuyến cáo thì nên làm theo nó anh à, vì nó khuyến cáo có lý của nó, nếu bác vẽ tường ảo xuyên qua nhiều khu vực thì có thể việc xử lí của robot không chuẩn theo lập trình nữa, túm lại là nó khuyến cáo thì nên theo ^_^, mà con này bác mua bao nhiêu đó, con này thì giống hệt con DE53 em đang xài ở chung cư nhà em rồi ^^

Martin 108

Xe tải
Em mua con Xiaomi Gen2 của cụ nào trên này em ko nhớ rõ. 8tr950k, em mua dc nửa năm rồi. Gấu nhà rất hài lòng. Em cảm ơn cụ bán hàng ạ

ZuliHome

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em mua con Xiaomi Gen2 của cụ nào trên này em ko nhớ rõ. 8tr950k, em mua dc nửa năm rồi. Gấu nhà rất hài lòng. Em cảm ơn cụ bán hàng ạ
8950k hồi xưa em cũng bán giá đó, giờ giảm giá còn 8890k rồi, ko biết có phải cụ mua bên em không @@

Mua Robot hút bụi - Lau nhà tới ZuliHome
➤➤➤ https://zulihome.vn
THẾ GIỚI ROBOT HÚT BỤI THÔNG MINH
Add: 26 Nguyễn Văn Huyên (Cách đường Cầu Giấy 100m - Cạnh ngân hàng Nam Á Bank) - P.Quan Hoa - Q.Cầu Giấy - TP. Hà Nội
➤➤➤ Hotline 08.1462.1462 để được tư vấn trực tiếp.

SubaruForester

Xe tải
Em mua T8aivi của cụ Ducphuc thấy hài lòng sản phẩm và dịch vụ sau bán

Ducphuc

Xe điện
Website
www.phucvinh.tech
Các cụ ơi, mình đang phân vân Ecovac Ozmo 930, XiaoMi gen 2 vs các dòng Neato... Dòng XiaoMi gen 2 rất nhiều tính năng được đánh giá tốt nhưng thị trường bất ổn giá ở vn cũng như hàng ko được pp chính hãng nên mua cũng ko an tâm lắm, còn Ecovac Ozmo 930 thì mọi thứ đều ok đến khi xem lực hút chỉ bằng 1 nửa của Xiao Mi vs các dòng Neato. Tiếp đến các dòng Neato thì trong đó cũng nhiều option giá cũng khá cao nên phân vân tiếp... mình ở chung cư tầm 70m2, tài chính e tầm khoảng 12-13tr nên phân vân các dòng này lắm
Cụ vietnamrobotics.vn tư vấn cho em chút
Nhà em, chung cư, 100m2, 3 phòng, tầng cao (36/40). Không nhiều đồ đạc. Nên dùng loại nào (cụ cho em vài options, với các mức giá khác nhau: từ 8-15 triệu ạ)
Cám ơn cụ
Càng đọc càng loạn lên quá ạ. Cụ cho em hỏi là nhà e nhà tầng sàn gạch nhưng tương lai sẽ chuyển cc thì thích hợp nên lấy loại nào ạ? MI gen 2, irobot 960, hay neato vậy cụ?
Chào cụ, em đang đinh mua 2 con ma vào web cụ ở mục chat tư vấn bik lỗi có gì cụ kiểm tra lại nhé !

Nếu mua trong nam ship vao có vấn đề gì không nhỉ :D
Tầm 9tr đổ lại nên chọn em nào vừa hút vừa lau nhà hả các bác?
E đang muốn đầu tư 1 con robot hút bụi và lau nhà tốt (đặc biệt là lau), tầm giá dưới 8tr, các bác tư vấn giúp e vs ạ, e đọc nhiều ý kiến quá, loan hết lên @@
em cũng nghiên cứu 1 con lau nhà , 1 con lau kính. Các cụ dùng con lau nào tư vấn giúp em với, con hút thì em có rồi. CÓ con nào chỉ lau nhà độc lập ko hút không. Vì em thấy cái miếng giẻ bé tí để còn chỗ cho nó hút thì không ăn thua. đội ơn các cụ tư vấn giúp em để em thoát kiếp dọn nhà
Cụ hack nó để dùng đc app tiếng Anh à ? Thế app có bản nâng cấp còn sử dụng tiếp đc ko cụ ? giá cụ đưa cũng bằng 1 số site nhưng của họ qc là hàng quốc tế, BH 18 tháng, ko rõ của cụ có gì khác ?
Mời các cụ/mợ tham khảo hoặc cần thêm thông tin gì có thể tham khảo ạ

Chỉnh sửa cuối:

SubaruForester

Xe tải
Em vote cho T8aivi ở thời điểm này, cảm ơn cụ!

quiz

Xe tải
Năm đó em cmt xong mua 2 con rồi bác, giờ vẫn đang chạy tốt. Pin hơi yếu đi tý

Ducphuc

Xe điện
Website
www.phucvinh.tech
Năm đó em cmt xong mua 2 con rồi bác, giờ vẫn đang chạy tốt. Pin hơi yếu đi tý
Các đợt bảo trì miễn phí định các bạn kỹ thuật có gọi cho cụ không ạ?

Ducphuc

Xe điện
Website
www.phucvinh.tech

Để đảm bảo an toàn cho mọi người và cho mình, hãy cùng Robot hút bụi Phúc Vinh luôn luôn thực hiện quy tắc 5K nhé: Khoảng cách, không tụ tập, khử khuẩn, khẩu trang và khai báo y tế.
Chúc mọi người thật nhiều sức khỏe để cùng chung tay chống lại đại dịch.
------------------------------------------------
PHÚC VINH – Connect your Smart life
☎Hotline: 0912.999.556
🌎Website: https://phucvinh.tech/
🏘 Hà Nội: Season Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội.
🏘 Hồ Chí Minh: 5A Nguyễn Đăng Giai, Thảo Điền, quận 2, tpHCM.
------------------------------------------------
#Đưa_cốt_cách_Tràng_An_vào_dịch_vụ
#phucvinh; #liectroux; #ecovacs; #xiaomi; #zk901;#c30b; #S6maxv;#T8aivi; #T5max; #ghế_mát_xoa_Xiaomi, #deerma, #hút_đa_năng #cm1900 #cm800 #t9aivi #tron_tim #bao_duong
#sua_chua

nga87

[Tịch thu bằng lái]
Chuyên cung các loại tổ yến nhà nuôi 0914595986

bocume

Xe tăng
Website
yogabau.vn
Cụ mua shopee dùng ổn không cụ. E 2 lần mua shopee đồ công nghệ thất vọng lắm. Xong bảo dưỡng bảo hành chán
Cụ mua trên a pi thì phải nhìn shop uy tín, xem đánh giá của người mua ý. Iem toàn mua onl thôi

leanhduc1707

Xe tăng
Cụ mua shopee dùng ổn không cụ. E 2 lần mua shopee đồ công nghệ thất vọng lắm. Xong bảo dưỡng bảo hành chán
E cũng phải đợi mấy thằng e chuột bạch rồi e mới mua :)) , nhìn shop bán mấy nghìn cái nên cũng yen tam, e mua dùng suốt ko thấy vấn đề gì, cứ mỗi lần dùng xong e mang thùng rác đi đổ luôn, tuân một lần e vật ngửa nó ra tháo chổi gom, gỡ tóc tai vướng ở các bánh xe, lấy chổi quét sơn làm vệ sinh sạch sẽ xung quanh. Mua xong thấy đáng tiền, gam giường, gam ghế sạch sẽ

nga87

[Tịch thu bằng lái]
Chuyên cung các loại tổ yến nhà nuôi 0914595986
Cụ mua trên a pi thì phải nhìn shop uy tín, xem đánh giá của người mua ý. Iem toàn mua onl thôi
Được cái giá cả rẻ hơn. Thi thoảng giảm giá thẻ tín dụng với các kiểu khuyến mại. Em cũng hay mua nhg chủ yếu em mua đồ tiêu dùng giá trị nhỏ thôi ạ. Đồ công nghệ thì e vẫn ngại liên quan đến chất lượng với bảo hành ạ

bocume

Xe tăng
Website
yogabau.vn
Được cái giá cả rẻ hơn. Thi thoảng giảm giá thẻ tín dụng với các kiểu khuyến mại. Em cũng hay mua nhg chủ yếu em mua đồ tiêu dùng giá trị nhỏ thôi ạ. Đồ công nghệ thì e vẫn ngại liên quan đến chất lượng với bảo hành ạ
Hihi, đồ cn bây h chính hãng bh điện tử, lo j

SubaruForester

Xe tải
Trên này em thấy cụ Ducphuc bán khá uy tín, Phúc Vinh kỹ thuật và mạng lưới tốt đấy