Cần vệ sinh họng gió và giàn lạnh cho vợ 2

08512

Xe điện
Nội soi và e se vệ so h cho cụ quat gió lọc gió điều hoà dk luôn cụ nhé. Còn ống gió trong cabin thi e nghi ko cần thiết đâu ạ. Nó chi là đường dẫn gió thôi bác nhé. Tác nhân gây mùi, gió yếu là ở bề mặt dàn lạnh , lọc gió, quạt gió cụ ah. Còn ống dẫn khí nếu cần thiết phải làm thi phải rỡ táp lô đó bác. Mà trong khi nó lai ko nhất thiết pải làm . Giá thì bằng ae đi uống ly cafe thôi bác nhé.
bác tư vấn giúp em con xe: xe em triton đi gần 8 năm rồi, cũng chưa bảo dưỡng hay sửa chữa đh bao giờ, bình thường thì nó vẫn rất mát nhưng khi nào mà xe để ngoài nắng vào xe bật đh rất lâu mát, em sờ tay vào cửa gió đh thì hơi lạnh cũng ko lạnh lắm...xe em như thế là bình thường hay cần phải đi bảo dưỡng rồi? nếu bảo dưỡng thì hết bao nhiêu thời gian và chi phí?
Cảm ơn bác

Đức Híp

Xe máy
Em thấy cụ Hà Thành cũng có món nội soi này khá tốt.

BanTaiCui

Xe hơi
Theard hay, đắt hàng mà chưa thấy cụ nào like cho 1 phiếu nhỉ. hic hic !!!

ty MAY LANH OTO

Xe tải
bác tư vấn giúp em con xe: xe em triton đi gần 8 năm rồi, cũng chưa bảo dưỡng hay sửa chữa đh bao giờ, bình thường thì nó vẫn rất mát nhưng khi nào mà xe để ngoài nắng vào xe bật đh rất lâu mát, em sờ tay vào cửa gió đh thì hơi lạnh cũng ko lạnh lắm...xe em như thế là bình thường hay cần phải đi bảo dưỡng rồi? nếu bảo dưỡng thì hết bao nhiêu thời gian và chi phí?
Cảm ơn bác
Xe của bác nv là bt ạ vi xe nao cũng vậy thôi ạ để ngoài nắng nhu thế thì pải có tg bác nhé. Còn nếu chưa làm gì thi hom nào bác qua e vệ sinh nội soi cho Ạ chúc bác may mắn

BMW_325

Xe buýt
Rảnh em sẽ qua cụ kiểm tra v2 của em cụ nhé
Nội soi và e se vệ so h cho cụ quat gió lọc gió điều hoà dk luôn cụ nhé. Còn ống gió trong cabin thi e nghi ko cần thiết đâu ạ. Nó chi là đường dẫn gió thôi bác nhé. Tác nhân gây mùi, gió yếu là ở bề mặt dàn lạnh , lọc gió, quạt gió cụ ah. Còn ống dẫn khí nếu cần thiết phải làm thi phải rỡ táp lô đó bác. Mà trong khi nó lai ko nhất thiết pải làm . Giá thì bằng ae đi uống ly cafe thôi bác nhé.

Jimmy99

Đi bộ
Nội soi thực tế thì nó chỉ đạt hiệu quả tới 70% thôi bắc nhé nó chi đỡ công táp lô va tiết kiệm tg và chi phí thôi chứ bảo dung dịch thì dùng Nc đưa vào bề mặ dàn lạnh làm sạch dàn lạnh thôi ko có gi máy Móc cả. Bên e đã sử lý nhiu phương pháp này roiI cụ nhé. Dung dịch hoá chất đưa vào chắc gì đã tốt cho bề mặt dàn lạnh. Cụ cứ qua e kt cho e cuối đường thành thái (công viên cầu giấy) hoặc Alo e 0977149689
Em đang đi mua cháo tía tô cho vợ cả vì sau khi cụ vệ sinh xong điều hòa lạnh và mát quá làm vợ cả em cảm lạnh luôn. Rất nhiệt tình và cẩn thận, chúc cụ luôn đông khách :) .

ty MAY LANH OTO

Xe tải
Em đang đi mua cháo tía tô cho vợ cả vì sau khi cụ vệ sinh xong điều hòa lạnh và mát quá làm vợ cả em cảm lạnh luôn. Rất nhiệt tình và cẩn thận, chúc cụ luôn đông khách :) .
vậy thì chúc bác luôn thành công trong cs và vững vàng tay lái trên mọi nẻo đường,việc lạnh thi cứ alo la e co mặt tư vấn cho bác nhé

ty MAY LANH OTO

Xe tải
Thợ làm cần thận không cụ?Em hơi kỹ tính, với cả cụ inbox giúp em chi phí với để em chuẩn bị
cụ alo 0977 149689 e tư vấn về giá cho.cụ thể xe cụ là dòng nào ạ,gia cả thi cụ ko phải lo ly cafe ae minh giao lưu thoi .chính xác thì mỗi dòng xe 1 có quy trinh làm khác nhau bác nhé.

ty MAY LANH OTO

Xe tải
Cụ cho địa chỉ, sáng nay e qua nhờ cụ ktra và vs ht điều hoà. Hè đến rồi
Địa chỉ. Cuối đường thành ( toà nhà thanh bình N07b3 ) câch công viên cầu giấy 250m a nhé hướng cuối đường bác đã nhung thấy biển chuyên điều hoà của e rồi. Hoạc bác Alo e chi đường 0977149689

buicongchuc

Xe ba gác
EM OÁNH DẤU VẤN ĐỀ VỆ SINH GIÀN LẠNH ĐIỀU HÒA XE HƠI.

Địa chỉ. Cuối đường thành ( toà nhà thanh bình N07b3 ) câch công viên cầu giấy 250m a nhé hướng cuối đường bác đã nhung thấy biển chuyên điều hoà của e rồi. Hoạc bác Alo e chi đường 0977149689
xe em kia carens 2011 chạy 7 vạn 2, em muốn VS giàn lạnh và chỉ làm VS giàn lạnh - xe vẫn hoatrj động bình thường, cụ làm nội soi hay làm thế nào. cho em giá cả và thông tin càn thiết.