Cần vệ sinh họng gió và giàn lạnh cho vợ 2

BanTaiCui

Xe hơi
Xe em BT50 2.2 AT, em ở khu vực Bắc Từ Liêm, hiện tại hệ thống điều hòa vẫn hoạt động rất tốt, rét sun chim. Em muốn vệ sinh họng gió và giàn lạnh bằng phương pháp nội soi và dung dung dịch chuyên dụng chuẩn cho em nó thơm tho hơn. Cụ nào trên of có dịch vụ tốt giá cả hợp lý cho em địa chỉ, rảnh em đưa em nó đến chăm sóc ạ. Cảm ơn cccm !

BanTaiCui

Xe hơi
Nội soi thực tế thì nó chỉ đạt hiệu quả tới 70% thôi bắc nhé nó chi đỡ công táp lô va tiết kiệm tg và chi phí thôi chứ bảo dung dịch thì dùng Nc đưa vào bề mặ dàn lạnh làm sạch dàn lạnh thôi ko có gi máy Móc cả. Bên e đã sử lý nhiu phương pháp này roiI cụ nhé. Dung dịch hoá chất đưa vào chắc gì đã tốt cho bề mặt dàn lạnh. Cụ cứ qua e kt cho e cuối đường thành thái (công viên cầu giấy) hoặc Alo e 0977149689
Cảm ơn cụ đã tư vấn ! Cụ cho em hỏi vệ sinh hệ thống điều hòa bằng nội soi thì ngoài giàn lạnh được vệ sinh thì cái quạt gió điều hòa có được vệ sinh không, 4 cái họng chia gió vào cabin có được làm sạch sẽ không. chi phí hết bao nhiêu cụi inbox vào chỗ kín giúp em. xe em BT 50 2.2AT. Rảnh em đến thăm garage của cụ, em thi thoảng cũng ngồi Bia Lân gần chỗ cụ.

ty MAY LANH OTO

Xe tải
Cảm ơn cụ đã tư vấn ! Cụ cho em hỏi vệ sinh hệ thống điều hòa bằng nội soi thì ngoài giàn lạnh được vệ sinh thì cái quạt gió điều hòa có được vệ sinh không, 4 cái họng chia gió vào cabin có được làm sạch sẽ không. chi phí hết bao nhiêu cụi inbox vào chỗ kín giúp em. xe em BT 50 2.2AT. Rảnh em đến thăm garage của cụ, em thi thoảng cũng ngồi Bia Lân gần chỗ cụ.
Nội soi và e se vệ so h cho cụ quat gió lọc gió điều hoà dk luôn cụ nhé. Còn ống gió trong cabin thi e nghi ko cần thiết đâu ạ. Nó chi là đường dẫn gió thôi bác nhé. Tác nhân gây mùi, gió yếu là ở bề mặt dàn lạnh , lọc gió, quạt gió cụ ah. Còn ống dẫn khí nếu cần thiết phải làm thi phải rỡ táp lô đó bác. Mà trong khi nó lai ko nhất thiết pải làm . Giá thì bằng ae đi uống ly cafe thôi bác nhé.

BanTaiCui

Xe hơi
Nội soi và e se vệ so h cho cụ quat gió lọc gió điều hoà dk luôn cụ nhé. Còn ống gió trong cabin thi e nghi ko cần thiết đâu ạ. Nó chi là đường dẫn gió thôi bác nhé. Tác nhân gây mùi, gió yếu là ở bề mặt dàn lạnh , lọc gió, quạt gió cụ ah. Còn ống dẫn khí nếu cần thiết phải làm thi phải rỡ táp lô đó bác. Mà trong khi nó lai ko nhất thiết pải làm . Giá thì bằng ae đi uống ly cafe thôi bác nhé.
Cảm ơn cụ ! Cụ cho em địa chỉ garage sau kỳ nghỉ lễ 30/04 em rảnh đến thăm cụ.

BanTaiCui

Xe hơi
Trưa nay 05/05/2018 đã qua chỗ cụ ty May Lanh Oto để vệ sinh hệ thống giàn lạnh.
Cảm ơn cụ đã vệ sinh giàn lạnh cho em rất chu đáo. Giờ vợ 2 của em đã thơm tho, mặc dù trước đó rất hôi, khi tháo cáo lọc gió điều hòa ra có cả cứt chuột, gián. Chu đáo hơn nữa là cụ đã gia công tầm lưới chắn chống chuột tại các vị trí hốc lấy gió ngoài. Cách làm của cụ đơn giản mà hiệu quả, chi phí dịch vụ hợp lý. Em cảm thấy hài lòng khi sử dụng dịch vụ.
Mùa hè đến rồi, cccm nào có nhu cầu vệ sinh, bảo dưỡng hệ thống điều hòa có thể đến chỗ cụ " ty MAY LANH OTO " cccm sẽ hài lòng ngay thôi.

ty MAY LANH OTO

Xe tải
Trưa nay 05/05/2018 đã qua chỗ cụ ty May Lanh Oto để vệ sinh hệ thống giàn lạnh.
Cảm ơn cụ đã vệ sinh giàn lạnh cho em rất chu đáo. Giờ vợ 2 của em đã thơm tho, mặc dù trước đó rất hôi, khi tháo cáo lọc gió điều hòa ra có cả cứt chuột, gián. Chu đáo hơn nữa là cụ đã gia công tầm lưới chắn chống chuột tại các vị trí hốc lấy gió ngoài. Cách làm của cụ đơn giản mà hiệu quả, chi phí dịch vụ hợp lý. Em cảm thấy hài lòng khi sử dụng dịch vụ.
Mùa hè đến rồi, cccm nào có nhu cầu vệ sinh, bảo dưỡng hệ thống điều hòa có thể đến chỗ cụ " ty MAY LANH OTO " cccm sẽ hài lòng ngay thôi.
Rất rất cảm ơn bác tin tưởng và ủng hộ e ạ. Chi s bác luôn may mắn va thành công trong cuộc sống

Kientho3s

Xe tải
Xe đi 1 thời gian thì dàn lạnh cũng vị bẩn cũng cần vs cho nó sạch và không làm giảm hs làm lạnh, các cụ khi làm thì làm luôn lưới chắn mấy hốc lấy gói ngoài đề phòng cụ tý vào làm ổ gặm dây

7663A18

Xe tăng
Rất rất cảm ơn bác tin tưởng và ủng hộ e ạ. Chi s bác luôn may mắn va thành công trong cuộc sống
Xe em Ford laser, thỉnh thoảng quạt gió bị kêu rin rít. Chỗ cụ có tháo ra vệ sinh tra dầu cho hết kêu được không ạ? Ford laser không có lọc gió điều hoà nhưng cái tấm mút chỗ cửa lấy gió ngoài bẩn quá,

ty MAY LANH OTO

Xe tải
Xe em Ford laser, thỉnh thoảng quạt gió bị kêu rin rít. Chỗ cụ có tháo ra vệ sinh tra dầu cho hết kêu được không ạ? Ford laser không có lọc gió điều hoà nhưng cái tấm mút chỗ cửa lấy gió ngoài bẩn quá,
Mời cụ qua garra e vệ sinh lai cho ạ. Và kt quạt gió nội soi dàn lạnh cho bác luôn ạ.

Sirius xanh

Xe tải
Bác MAY LANH OTO có cơ sở trong SG không, hoặc Bác biết địa chỉ tin cậy nào trong đó có công nghệ tương tự như của bên Bác không, cho mình biết với.., cám ơn rất nhiều

BILY.HD

Xe hơi
Mời cụ qua garra e vệ sinh lai cho ạ. Và kt quạt gió nội soi dàn lạnh cho bác luôn ạ.
Xe e Fortuner, hôm trước vào hãng ktra thì báo là hệ thống điều hòa bị hở gas nên bị hụt gas điều hòa dẫn đến k dc mát lạnh lắm, sau đó họ bơm thêm gas vào thì thấy mát lạnh hơn trước. Nhưng họ nói là hôm nào rảnh mang vào ktra lại hệ thống điều hòa, vì phải tháo taplo nên sẽ mất nhiều thời gian.
Xin hỏi chỗ cụ có khám chữa bệnh điều hòa này k ạ? Và chi phí là bn ạ?

ty MAY LANH OTO

Xe tải
Xe e Fortuner, hôm trước vào hãng ktra thì báo là hệ thống điều hòa bị hở gas nên bị hụt gas điều hòa dẫn đến k dc mát lạnh lắm, sau đó họ bơm thêm gas vào thì thấy mát lạnh hơn trước. Nhưng họ nói là hôm nào rảnh mang vào ktra lại hệ thống điều hòa, vì phải tháo taplo nên sẽ mất nhiều thời gian.
Xin hỏi chỗ cụ có khám chữa bệnh điều hòa này k ạ? Và chi phí là bn ạ?
E có bác nhé Forturner của bác đời nào ạ. Vì bên e làm ko phải rỡ tạp lo đâu ạ. Vẫn tháo dk dàn lạnh để kiểm tra bác nhé. Bác có thể Alo 0977149689 e tư vẫn cho ạ. Chúc bác thành công

quanghuy2288

Xe hơi
HuyNhung Ceramics - Bát Tràng, Gia Lâm, Hà Nội
Website
shopee.vn
Phương pháp nội soi thì tác dụng làm sạch giàn lạnh không được cao bác ah. Tác dụng chủ yếu là tiêu diệt vi khuẩn xung quanh giàn lạnh, bảo về sức khỏe

erav

Xe điện
Cụ cho địa chỉ, sáng nay e qua nhờ cụ ktra và vs ht điều hoà. Hè đến rồi