[Cần bán] Cần xin mèo con

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
0 VNĐ

DaDieuchienxu

Xe container
Con mèo này được huấn luyện canh đúng chỗ cần canh mới đau chứ, lơ mơ nó khè cho phát kkk!!!
Mèo khó training lắm cụ. Chẳng qua con này thấy có quá nhiều người quan tâm đến vị trí này của cô chủ nên trực chiến để bảo vệ luôn cho nhanh! 8-}

cha_ly_kuc_ku

Xe điện
Em có 1 con mèo cái vàng hơn 1 tuổi, nặng khoảng hơn 2kg, nhanh nhẹn, đẻ & chăm con tốt, săn chuột đỉnh cao, ăn uống tốt, thịt sống chín chiến tuốt, nhà ko có đồ ăn thì sang nhà hàng xóm bắt chuột bắt chim về cải thiện, mỗi tội hay lang chạ với mấy thằng đực rựa quanh xóm rồi đẻ vung vãi xong lại tha lên trần giấu con, em bận ko hầu nó được, cụ nào thích nuôi qua nhà em tặng ạ.
Địa chỉ: Nam An Khánh, Hoài Đức (Gần Thiên đường Bảo Sơn)

Thai04vn

Xe hơi
Em có 1 con mèo cái vàng hơn 1 tuổi, nặng khoảng hơn 2kg, nhanh nhẹn, đẻ & chăm con tốt, săn chuột đỉnh cao, ăn uống tốt, thịt sống chín chiến tuốt, nhà ko có đồ ăn thì sang nhà hàng xóm bắt chuột bắt chim về cải thiện, mỗi tội hay lang chạ với mấy thằng đực rựa quanh xóm rồi đẻ vung vãi xong lại tha lên trần giấu con, em bận ko hầu nó được, cụ nào thích nuôi qua nhà em tặng ạ.
Cụ nào giỏi chăm Mèo đẻ vào nhận hàng.

Vuilennhe

Xe hơi
Em cần xin/mua một con mèo con cụ nào có ới em nhé. Thanks...

gatocdai

Xe tải
Em cũng đang đi xin/mua con. Em rắp tâm tìm con tuxedo. Bác nào biết có ở đâu bán ới em. Trước em có 1 con mà bị đánh bả mất. Tiếc đứt ruột.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cụ thiến hết bọn đực rựa xung quanh là ổn :D.

Lavender168

Xe buýt
Em cũng đang đi xin/mua con. Em rắp tâm tìm con tuxedo. Bác nào biết có ở đâu bán ới em. Trước em có 1 con mà bị đánh bả mất. Tiếc đứt ruột.
Cùng cảnh ngộ, em vừa chứng kiến nó mất hôm kia, vừa ám ảnh vừa tiếc nó đứt ruột gan, Em nghĩ phải tìm dc con nào cũng tuxedo nhu vậy cho đỡ nhớ vậy mà đi mấy nơi, cả ck em đi chụp về cũng kg con nào ưng cả.
Nhớ lúc ôm nó ru như em bé nó kêu khí khí, nhìn đồ của nó mà rầu quá. nó đã nặng dc 4,5 rồi.
Cách gì nuôi mèo mà nó kg đi chơi kg ăn thịt chuột kg nhỉ ?
Săn chuột là bản năng của nó nhưng nếu cứ ăn thì dễ phạm sai lầm kg cách gì sửa dc.

Trạng thái
Thớt đang đóng