[Funland] Cảnh báo các Cụ Nick " Thằng Làm Đường" lừa đảo cho thuê xe

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Giỏi vậy mà ngu, bập vào ma tuý rồi ăn quẩn lừa vài ba triệu còi cọc.
Lẽ ra nếu khôn hơn thì chú này đã có thể làm được những thứ to hơn :))
Mà kỳ cọc ngồi gõ bao nhiêu bài cũng chỉ để lừa 1-2 người, tính ra là lỗ ấy :))

Đấy, cứ kêu đừng mua xe, cần thì thuê đi, lợi hại rõ ràng :D
Thằng lợn này hoành hành bao năm mà vẫn nhơn nhơn thánh thật @_@

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Đến ngày giao xe theo thỏa thuận, nó ko giao xe sao cụ chủ ko làm cái đơn tố cáo lừa đảo kèm các nội dung thỏa thuận ra c.an nhỉ?

tôi yêu ô tô

Xe container
Nghĩ cũng hài :))
Mấy năm rồi nó phệt bao cụ trên này , xong cũng tập hợp bằng chứng hô hào khiếu kiện cho nó đi tù . Có cụ còn lên hẳn số 7 củng cố hồ sơ các kiểu con đà điểu cũng chắc nịch không cho nó thoát =)) Kết quả là nó vẫn choén các cụ đều =))
Ọp phơ chỉ giỏi mồm =))
Hoá ra chỉ chém hả cụ. Nó vào đọc xong lại ỉa vào mũi mấy ộp phơ ;))

Mss AN TÂM

Xe điện
Lừa nhiều đó cụ, e nghĩ nó k chi lừa otofun đâu mà sẽ lừa trên mạng nhiều. Tất cả những ai ham rẻ đều dính lừa. Nên khi đặt cọc thì các cụ/mợ nên cẩn thận hơn, ktra thông tin kỹ càng hay cọc ạ

Bino

Xe điện
Các câu chuyện dài dòng văn vở ủy mị trên OF của nó ko hiểu nó copy hay sáng tác nhỉ. Nếu sáng tác đc thì thuộc dạng hơi có khiếu. Nếu kiên trì đầu tư viết thuê cho vnexpress khéo kiếm tiền tốt hơn và còn nổi ấy chứ. Ví dụ như câu chuyện cho chị vợ thuê nhà còn lâm li hơn nhiều chuyện khác trên tàu nhanh.

My Hao

Xe điện
Thằng này nhạc gì nó cũng nhảy đc nhỉ. Từ khẩu trang đến dưa hấu từ thiện, rồi đặc công đánh người rồi chém vành vách về các dự án làm đường với các cụ bên thớt kia.

Em nghĩ phải có bột mới gột nên hồ. Có cách gì xâu chuỗi các sự kiện dựng nên có người cái thằng khốn này không nhỉ.
Ngày xưa mấy thành phần này hay úp mở là dân TC2 đấy :))

QUYẾT 6688

Xe tải
Thằng này nhạc gì nó cũng nhảy đc nhỉ. Từ khẩu trang đến dưa hấu từ thiện, rồi đặc công đánh người rồi chém vành vách về các dự án làm đường với các cụ bên thớt kia.

Em nghĩ phải có bột mới gột nên hồ. Có cách gì xâu chuỗi các sự kiện dựng nên có người cái thằng khốn này không nhỉ.
để em gọi cho In tờ pôn xem có dùng AI tạo dựng lên không nhé =))

114hangbong

Xe lăn
Cách đây mấy năm, khi mà em chưa biết đến Otofun này, em có chị bạn ở nước ngoài về chơi mấy hôm. Thằng bạn ngồi cạnh nhiệt tình vào đây tìm thuê cho em một cái xe ô tô, nhưng em không tự tin lái nên bảo nó thuê cả lái xe đưa đi chơi luôn. Ông ọp phơ đấy chuyên buôn BĐS nhưng hồi đó trầm lắng quá nên chuyển sang cho thuê xe, lần đầu đi lái thuê là cho em luôn. Hồi đó ngu ngơ mà may chưa bị ăn thịt lừa. ;))

minhhai985

Xe lăn
Con mệ nó. Nó lmf bài này. Đưa lên cứ như dân Công trình thật ấy. Lòe như đúng rồi. Nên e bị nói dắt mũi
Thớt khóc lóc tí mà đc lắm rượu phết. Thằng này bài bản thật.

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Lừa nhiều đó cụ, e nghĩ nó k chi lừa otofun đâu mà sẽ lừa trên mạng nhiều. Tất cả những ai ham rẻ đều dính lừa. Nên khi đặt cọc thì các cụ/mợ nên cẩn thận hơn, ktra thông tin kỹ càng hay cọc ạ
Mấy bài viết đều đanh riêng cho ô tô phân mà mợ, thế mới lâm ly và dễ lừa. Còn cũng nội dung đấy mà lên facebook thì lộ ngay. Em không nghĩ nó lừa được nhiều người đâu. Có điều vã quá, chẳng có việc gì kiếm đc tiền thì nó mới đầu tư thời gian kiểu này.

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Các câu chuyện dài dòng văn vở ủy mị trên OF của nó ko hiểu nó copy hay sáng tác nhỉ. Nếu sáng tác đc thì thuộc dạng hơi có khiếu. Nếu kiên trì đầu tư viết thuê cho vnexpress khéo kiếm tiền tốt hơn và còn nổi ấy chứ. Ví dụ như câu chuyện cho chị vợ thuê nhà còn lâm li hơn nhiều chuyện khác trên tàu nhanh.
Thằng này em thấy giỏi về tâm lý, văn cũng khéo dụ. Mà thấy tay nghề cứ luẩn quẩn vài ba triệu bọ, hèn quá cụ nhỉ.
Để em nhắn nó một tiếng: Phục @thanglamduong ơi, em có tài thì lừa hẳn bài ba tỉ đi chứ lắt nhắt thế này nó hèn cái thằng người. Lừa vố nào to to ấy, cỡ tự lái hay cúc cù cu ấy. =))

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Hoá ra chỉ chém hả cụ. Nó vào đọc xong lại ỉa vào mũi mấy ộp phơ ;))
Cũng chờ VKS phê duyệt , rồi có lệnh truy nã các kiểu ......xong nó vẫn nhởn nhơ cho các cụ ăn thịt lừa ;))
Còn cụ chủ khẩu trang kia ra số 7 xong suốt từ 3/2020 đến nay gần 2 năm không online :D

Bino

Xe điện
Thằng này em thấy giỏi về tâm lý, văn cũng khéo dụ. Mà thấy tay nghề cứ luẩn quẩn vài ba triệu bọ, hèn quá cụ nhỉ.
Để em nhắn nó một tiếng: Phục @thanglamduong ơi, em có tài thì lừa hẳn bài ba tỉ đi chứ lắt nhắt thế này nó hèn cái thằng người. Lừa vố nào to to ấy, cỡ tự lái hay cúc cù cu ấy. =))
Cụ ơi khẩu trang có mấy nghìn mà nó lừa cả trăm triệu thì cũng xếp vào hạng các cú ngoạn mục ở OF đấy.

Nó còn có tài khổ nhục kế nữa. Nó căm cụi đi ship khẩu trang trời mưa gió, từ chối cả tiền típ... làm bao nhiêu mợ lên đây bảo vệ nó hồi vụ khẩu trang nổ ra

Nói rộng em thấy thằng này cũng như bọn Tulai24 hay Cúc cù cu đều thuộc đội văn vở khá bài bản, chú ý các chi tiết nhỏ nhặt để tạo nên một câu chuyện hay hình ảnh hoàn hảo bọn nó muốn ofer tin tưởng. Đúng là có tài thật. Đội này mà lọt vào Nhà nước thì bọn nó phá kinh lắm.

hamcuare!

Xe container
3c vẫn là ai đồn của e với vụ lùa cả team cướp trong đêm trên đg hcm đấy cc ạ ;)).

Matizcoi

Xe cút kít
Vào tới nơi thì thanh niên lừa cọc đã bị tháo bánh :D

ubisapro

Xe trâu
Cụ ơi khẩu trang có mấy nghìn mà nó lừa cả trăm triệu thì cũng xếp vào hạng các cú ngoạn mục ở OF đấy.

Nó còn có tài khổ nhục kế nữa. Nó căm cụi đi ship khẩu trang trời mưa gió, từ chối cả tiền típ... làm bao nhiêu mợ lên đây bảo vệ nó hồi vụ khẩu trang nổ ra

Nói rộng em thấy thằng này cũng như bọn Tulai24 hay Cúc cù cu đều thuộc đội văn vở khá bài bản, chú ý các chi tiết nhỏ nhặt để tạo nên một câu chuyện hay hình ảnh hoàn hảo bọn nó muốn ofer tin tưởng. Đúng là có tài thật. Đội này mà lọt vào Nhà nước thì bọn nó phá kinh lắm.
Tulai thì e biết, còn cúc cù cu e ko nhớ có phốt gì vậy ợ? :D