[Thảo luận] cảnh báo đạo trích khu Đô thị Văn Quán

hoangdole

Xe buýt
Các bọn đi vặt gương nó lúc nào cũng mang sẵn hàng nóng trong người để dọa lại chủ xe nếu bị phát hiện.
Có lần chính em đã bị, xin kể lại cho các cụ nghe.
Hôm đó em để xe sân sau tòa nhà CT4B bắc Linh Đàm. Vào nhà ông bà tầng 2 chơi nhưng tự dưng thấy nóng ruột liền ra ngó xe. Thấy 2 xe máy 4 chú áp sát xe em, 1 chú đi vòng 1 vòng rồi chuẩn bị ra tay, nhưng thằng đó chợt nhìn thấy em nó chửi luôn: nhìn ccm mày à (láo thế). Em nói luôn xe tao đấy định làm gì, nó liền rút con phóng lợn sáng choang chĩa thẳng vào em nói 1 câu gì đó rất mất dạy rồi lên xe đồng bọn đi thẳng.
Vãi đạn với cái bọn này.

haison77

Xe buýt
Em ngoài lề tí: "đạo chích" mới đúng cụ chủ ạ. Mà các cụ có cản em k? em đang định xin Min Mot một chân "bắt chính tả" ạ.

LeeBest

Xe máy
nó lấy vai ẩy lên 1 cái...ắc...giật giây điện rồi lấy chưa đầy 15s :(

Echdo

Xe tải
Khu đẹp thế mà có hiện tượng vậy hả cụ?

2 tai 8 banh

Xe container
Dân cư đông đúc, oto nhiều, ko có chỗ để, nhiều người để xe ngoài đường trong khu Văn Quán, khi ra thì mất gương, logo, cần gạt nước
như tối hôm rồi ngõ nhà em có mấy cái oto để ngoài đường, cả xóm nghe tiếng cạch rất to, chạy ra thấy 1 xe đi cả 2 gương, 2 xe khác mỗi xe đi 1 gương, thấy 2 thằng rồ ga xe máy chạy mất, bọn này manh động kinh người
em cũng là nạn nhân mất 1 cái gương để xe ngoài chỗ đăng ký xe (cơ sở 2) buổi trưa, 1 cái logo trước quán bi-a (chạy vào khoảng 3 phút đi ra đã mất)
các pác qua đây cũng nên để xe cẩn thận
Cảm ơn bác cảnh báo.
dưng bác cũng phải cận thận không ae khiêng mất Avanta đới :))