[Thảo luận] [Cảnh giác] Gửi xe ở sân bay Nội bài bị lái trộm xe đi ra ngoài

Blacksoulstone

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cái bãi gửi xe ở sân bay quốc tế mà lôm côm nhỉ :)
Đấy là bãi tư nhân mà cụ ! Bãi trong sân bay thì không có mái che mà giá cắt cổ ạ. Với làm chỗ đi vệ sinh cho mấy ông @@

z300

Xe điện
Ngày xưa bãi này là của cu Quỳnh. Bây giờ cả làng mở trông xe rồi, cu Quỳnh là bãi gần trong cùng, khuất nên ít xe vào. Nhưng chưa bao giờ chủ xe yêu cầu để chìa khoa lại cả. Nếu bãi xe hết chỗ thì có thể đi bãi nhà khác vì em nói lại các cụ biết là cả làng này tất cả các nhà đều trông xe. Giá bằng nhau hết. Cụ dại quá

redflame

Xe tăng
Giờ các cụ có bãi của em nhé 😅
Giá nội bộ OF còn share camera 24/24 thời gian thực ! Cụ nào có thời gian thì viết giấy bàn giao đầy đủ ạ !
Ổn đấy cụ. Trước em hay gửi ở bãi NH, hôm nào có dịp sẽ qua chỗ cụ. Ủn giùm cụ 1 đoạn

Blacksoulstone

Xe buýt
Ổn đấy cụ. Trước em hay gửi ở bãi NH, hôm nào có dịp sẽ qua chỗ cụ. Ủn giùm cụ 1 đoạn
Em cám ơn cụ nhiều ạ nhưng bài này không phải của em ạ 😅 !
Bài đầy đủ của em đây cơ ạ !

CUONGPN1

Xe máy
Lần sau cụ đi chơi hoặc đi công tác . 250k-300k cho 1 cuốc lên Nội Bài --> nhanh rẻ êm hơn Cụ ạ ! lên đấy gửi em thấy lằng nhằng lắm. nếu đi 1 mình thì mini bus 40k -60k đón ở Công viên Lê Nin hoặc Quang Trung. em đi công tác toàn đi xe bus vừa lành vừa rẻ

Blacksoulstone

Xe buýt
Lần sau cụ đi chơi hoặc đi công tác . 250k-300k cho 1 cuốc lên Nội Bài --> nhanh rẻ êm hơn Cụ ạ ! lên đấy gửi em thấy lằng nhằng lắm. nếu đi 1 mình thì mini bus 40k -60k đón ở Công viên Lê Nin hoặc Quang Trung. em đi công tác toàn đi xe bus vừa lành vừa rẻ
2 chiều taxi thì phải hơn 400k chứ cụ ?
Nếu cụ muốn tiện thì chỉ cần lên thẳng tầng 2 alo em đánh xev ề bãi cho ạ. Sau khi nào về xe lại ở trên sảnh đợi cụ còn tiện hơn đi taxi nhiều ấy.
Cụ chỉ việc cài app ezviz là có thể theo dõi xe của mình 24/24 qua camera an ninh ạ ! Có biên bản bàn giao xe nên cụ yên tâm vừa đi công tác vừa ngắm xế yêu ạ !

cháu lên 3

Xe container
2 chiều taxi thì phải hơn 400k chứ cụ ?
Nếu cụ muốn tiện thì chỉ cần lên thẳng tầng 2 alo em đánh xev ề bãi cho ạ. Sau khi nào về xe lại ở trên sảnh đợi cụ còn tiện hơn đi taxi nhiều ấy.
Cụ chỉ việc cài app ezviz là có thể theo dõi xe của mình 24/24 qua camera an ninh ạ ! Có biên bản bàn giao xe nên cụ yên tâm vừa đi công tác vừa ngắm xế yêu ạ !
Công nhận tiện, e cũng 2 lần dùng dvu của cụ này rồi, mà còn chưa cài camera đây

Blacksoulstone

Xe buýt
Công nhận tiện, e cũng 2 lần dùng dvu của cụ này rồi, mà còn chưa cài camera đây
Cụ anh tải app đăng kí nhanh gọn mà ... sau cụ anh pm zalo em em share luôn lần tới sẵn theo dõi ạ ! 😘

Chỉnh sửa cuối:

redflame

Xe tăng
Em cám ơn cụ nhiều ạ nhưng bài này không phải của em ạ 😅 !
Bài đầy đủ của em đây cơ ạ !
Vâng cụ, em đã đoc link ở chữ ký của cụ. Cảm ơn cụ

Blacksoulstone

Xe buýt

Blacksoulstone

Xe buýt
Đợt chưa covid e cũng hay gửi xe ở đối điện sân bay , e cũng hay để lại chìa khóa. có chụp công tơ mét nhưng chưa bị ai lấy đi phát nào :))
Ai cũng bị lấy đi thì ai dám gửi nữa cụ ! Bãi xe cũng có bãi xe this bãi xe that mà :D

yeu_vo_2

[Tịch thu bằng lái]
Website
yeuvo2.com
E tùng 1 lần, gửi đi 2 ngày. Lúc về là đêm rồi khoảng 12h nên cũng ko để ý. Về đến nhà cho xe vào hầm lúc ra thì thấy ba dờ sốc đằng sau bị vỡ 1 miếng bằng ngón tay cái. Đắng ngắt, lần sau đi taxi cho lành.

Blacksoulstone

Xe buýt
E tùng 1 lần, gửi đi 2 ngày. Lúc về là đêm rồi khoảng 12h nên cũng ko để ý. Về đến nhà cho xe vào hầm lúc ra thì thấy ba dờ sốc đằng sau bị vỡ 1 miếng bằng ngón tay cái. Đắng ngắt, lần sau đi taxi cho lành.
Trước hết em chia buồn cùng cụ ! Em không biết cụ gửi bãi nào chứ làm cái này đôi khi không tránh khỏi tai nạn,rủi ro cụ ạ ! Quan trọng là người làm phải có tâm có uy tín. Dám chịu trách nhiệm và báo cáo đầy đủ với chủ xe !
Em trước cũng phải xin lỗi một cụ OF mình. Mặc dù lỗi là không phải do em !

Chỉnh sửa cuối:

Blacksoulstone

Xe buýt
Nếu dịch bệnh mà ổn thì M2 tết ghé qua cụ nhé.
Dạ em cám ơn cụ nhiều ạ! Nhưng nghe vẻ dịch hơi căng ạ ! Mong sao dịch được đẩy lùi để đời sống dân ta ổn định ạ !

Blacksoulstone

Xe buýt
Thực ra thì cũng khó nói ạ ! Nếu để lại thìa khóa thì cái lợi chắc chắn là tiên cho người gửi vì khi đi hay về xe đều ngay sảnh. Và nếu, nếu thôi ạ có sự cố cháy nổ hay thiên tai gì thì có thể di chuyển được phương tiện đến nơi an toàn bảo vệ được tài sản ạ. Nhưng chung quy dù để lại thìa khóa hay không thì cũng phải tìm chỗ tin tưởng và uy tín mới được ạ. Vì nếu chỗ không uy tín thì dù cụ có cầm thìa khóa họ vẫn có cách mở ạ. Cón như bãi em các cụ để hay không cũng chẳng quan trọng vì dù gì xe cũng yên một chỗ, các cụ soi cam 24/24 :D ! Ý kiến riêng của em là vậy nếu có gì không phải mong cụ bỏ qua ạ !